Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 36 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Theo mình thấy thì nếu đi 3D thì mình cứ đi 8 càng là ổn nhất.. tính ra vốn ít hơn dàn 64s mà lời nhiều hơn.View attachment 26666
Chuẩn luôn. Mình cũng bắt đầu đi thử 3d x 8c x1đ. Thấy ok. Có khi nâng thêm lên. Tính ra lãi hơn so với dàn 64s. Dàn 64s là nồi cơm thì 512s 3c có lẽ là tí thức ăn.

Cờ bạc tham là hỏng các bác ak biết rằng tiền ai củng mê ai củng tham nhưng nên biết cách vào tiền không nóng vội tôi hy vọng các ace sẽ sớm về bờ

1k ăn 96k làm gì được 99k đâu .em thấy ai lập bảng thống kê đều ăn 99 là sao ạ

1k ăn 96k làm gì được 99k đâu .em thấy ai lập bảng thống kê đều ăn 99 là sao ạ
Đánh sớm tí vẫn ăn 99 bạn ạ. Có khi chênh nhau chỉ 1 phút người ăn 99 người ăn 96 rồi. Hơn nhau ở chỗ canh thời gian. Thậm chí chậm hơn tí nữa là ko cược đc vì số đã vượt quá quy định của kì ấy.

Đánh sớm tí vẫn ăn 99 bạn ạ. Có khi chênh nhau chỉ 1 phút người ăn 99 người ăn 96 rồi. Hơn nhau ở chỗ canh thời gian. Thậm chí chậm hơn tí nữa là ko cược đc vì số đã vượt quá quy định của kì ấy.
đánh đâu ăn kiểu đó bạn, vớ vẩn quá

đánh đâu ăn kiểu đó bạn, vớ vẩn quá
Kubet vậy mà. Bạn chưa bị thế à. Cược muộn tỉ lệ ăn sẽ thấp hơn khi những số đó có nhiều người đánh bạn nhé. Khi đã đạt mức cực đỉnh rồi thì ko cược đc nữa kể cả 1k. Ko tin bạn có thể hỏi hỗ trợ trực tuyến nhé !
Mình từng bị hết rồi nên mình biết. Khi mạng lag ko vào đc, vào muộn báo ko cược được nữa.

Kubet vậy mà. Bạn chưa bị thế à. Cược muộn tỉ lệ ăn sẽ thấp hơn khi những số đó có nhiều người đánh bạn nhé. Khi đã đạt mức cực đỉnh rồi thì ko cược đc nữa kể cả 1k. Ko tin bạn có thể hỏi hỗ trợ trực tuyến nhé !
Mình từng bị hết rồi nên mình biết. Khi mạng lag ko vào đc, vào muộn báo ko cược được nữa.
Mình cũng vậy đây

E đã từ lâu theo dàn đề ct PHANBAO và đã được rất nhiều tiền từ khi chơi.
Lời cảm ơn đến ct ko gì có thể nói hết đc.
Nay e xin viết lời cảm ơn và lập bảng thống kê mỗi ngày.
Ae nào có muốn cùng e về bờ và vào hội fan của ct PHANBAO thì cùng chơi với e và tham khảo cách e vào tiền.
E chỉ chơi theo ct PHANBAO dàn 64s và dàn 3 càng. dàn đề 3 càng mình ghép từ dàn 64s với càng mà ct đăng nhé mọi ng.

vốn mình mỗi ngày bỏ ra cho dàn 64s = 3200 và dàn 3d = 1280 tổng là 4480k

Mọi người chú ý chơi theo tỉ lệ của mình thì vào đủ cả 2d và 3d nhé, theo lưng chừng 1 cái thì sẽ k có đc kết quả như mình đâu

Bảng thống kê e sẽ chơi từ đầu tháng.
tỉ lệ ăn thì mọi ng cũng đã biết là dàn 64s 1 ăn 99 còn dàn 3d là 1 ăn 972,3.
Điểm to nên e sẽ viết tắt 1 điểm là 1 nghìn nha mọi người.

Chúc mừng bạn nhé. M cũng rất ngưỡng mộ ct PB

Đề về 34 cho rực rỡ cả làng đi nào ??????. Cơ mà nay e ko cược được 3d chậm tí là vượt quá số quy định của kì rồi.

Vững tin theo ct Phan Bảo là về bờ nhé ae. Chúc tất cả ae hôm nay chiến thắng.