Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 37 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
26785

Mng cứ ổn định theo ct phanbao. ai vốn ít chơi ít vốn nhiều chơi nhiều.
Còn mấy người chưa tin tưởng ct hay còn phân vân có nên theo hay ko thì cứ để họ ngồi ngoài ngắm.
Ct phanbao cứ việc chốt số còn húp để tụi em lo

A phan bảo ơi... em cảm ơn anh ạ... chúc anh và gia đình mạnh khỏe và thành công hơn nữa nhé...

Mình cuoc lúc đó còn dư 24 phút lận
Hôm mình có hỏi hỗ trợ thì nó bảo thế càng cược sớm tỉ lệ ăn là 99 càng muộn nhiều người chơi sẽ giảm xuống .2 hôm nay mình đều bị ăn hình như là hơn 96 tí

Cảm ơn Bác Phan Bảo nói thật bác hôm ngày 15.3 chủ nhật tối Bác đăng mai bắt chạm nói thật là tôi ko biết bắt chạm cả đêm lo và đã lên diễn đàn nói em ko biết bắt chạm nghĩ là bác Bảo nói tự các anh em bắt chạm buồn cả đêm,vì tôi thích giàn mà chỉ biết copy và chơi thôi,ngày hôm sau buồn ko lên diễn đàn và hơn 6 giờ 3 phút thử xem lại bên Bác Phan Bảo vào thử xem bác nói bắt chạm sao cuối cùng bác vẫn lọc giàn 64 cho mọi người tôi mừng như bắt được vàng copy đánh luôn vừa vui vừa mừng sợ vì bác nói bắt chạm ko biết lên giàn sao,giờ yên tâm lắm các bác ạ hết lo hết stress vì nghĩ sẽ ko biết bắt giàn thì nghỉ thôi,sau 2 ngày quay lại thấy bác ý vẫn bắt giàn 64 để anh em copy đánh tôi mừng và thầm cảm ơn Bác Phan Bảo và cảm ơn các anh em vì tôi đã lên hỏi các kiểu,1 lần nữa cảm ơn mọi người và Bác Phan Bảo.

Em cảm ơn a Phan Bảo,sau bao nhiêu ngày tháng nằm vùng học hỏi và tìm hiểu cách đánh của ae.Hôm nay e mới có vốn để theo dàn 64s của ct.