Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 75 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
A bảo nên lọc số để tăng tỷ lệ win hơn là lọc chạm, cuói thág đen thật
PB bắt chạm rồi ghép dàn hộ mọi người mà. Lọc số cũng tùy thôi như ct HiHi bắt chạm đúng nhưng khi lọc dàn về con lọc đi. Ai cũng có dây đỏ, dây đen bạn ơi. Lô đề chẳng ai nói trước được điều gì cả. Theo thì bình tĩnh và vững tâm thôi. Từ từ rồi về bờ, ko nóng vội được.

Đời t từng chải qua r. Nói các bạn k tin

T từng nghe người anh em này nói nv. Những năm tháng đó bạn chưa chải qua thì làm sao hiểu dk. Say tình say rượu k say bạc, nhưng liệu mấy ai làm dk.. trên đỉnh cao liệu mấy ai dừng lại dk. Đời nó thăng trầm lắm anh em ạ.
Đã cảnh báo các bác ấy rồi, đã từng xảy ra nhưng các bác cứ hô xung phong tiến lên phía trước. Cứ khẳng định ko bao giờ gãy quá 2 ngày rồi bảo sống mà cứ quay đầu lại thì ko thể tiến bộ được, các bác cứ thẳng tiến chão lên 1:3:10 rồi sao. Lịch sử lặp lại vậy là các bác toang. Khổ ! Mình có ý tốt mà các bác ấy cứ nghi ngờ.
Ct cũng vất vả cầu kèo, anh em ko ăn được, thua tha ct cũng nghĩ ngợi.
Chả sao cả. Thua thì làm lại thôi ! Vững tin sẽ có cơ hội chiến thắng thôi !

tôi gấp chão va chắc nhiều a e gấp chão . nên no gãy vi nặng quá
Ct còn đang đánh đều tay cả năm, ngày nào cũng 300k/s × 64s. Bác chão mà ko lượng vốn của mình là khổ. Thôi hôm sau làm lại. Ct sẽ lấy lại cho mọi người thôi !

dàn 64s mọi người đánh đều tay thì 1-3 tháng có thể lãi nhưng 4-5-6 tháng sẽ hoà hoặc thua, còn nếu vẫn lãi nhẹ thì do người bắt chạm tốt có kinh nghiệm cầu kèo. về cơ bản là khá khó, mọi người b tĩnh chứ 1 phát về bờ ngay thì ko có chuyện đó đâu.

tốp 1 chứ super tốp 1 cũng có lúc gãy 4-5 ngày liên tiếp, gãy 4-5 ngày thông là còn ít, chưa đủ chỉ tiêu gãy thông đâu, dây đen có thể gãy 7-8-9 ngày liền.

mọi người hiểu bản chất để có phương án vào tiền, gãy thì dừng chờ ngày khác vào, còn chão với tất tay thì ko về bờ dc. đừng mơ mộng với hi vọng quá mà thất vọng.

Dù thế nào mình cũng chờ và theo bác Bảo! Bác ơi tự tin giữ vững phong độ nhé! Chúc bác nhiều sức khỏe và may mắn nhé!

chẳng ai soi cả bạn ah, hôm ăn hôm chết là bt
Bạn nói đúng chẳng ai soi cả lô đề cả nước chơi lưu lượng tiền lớn lắm nó né là né tất bằng bệt bộ ,tổng,chạm,tắt điện vv... chứ không né riêng ai vì vì né người này thì người kia được nói chung cờ bạc nó có dây đen dây đỏ mình bám người ta vào đúng dây đen thì phải chịu thôi do vận mình tối thôi

Bạn nói đúng chẳng ai soi cả lô đề cả nước chơi lưu lượng tiền lớn lắm nó né là né tất bằng bệt bộ ,tổng,chạm,tắt điện vv... chứ không né riêng ai vì vì né người này thì người kia được nói chung cờ bạc nó có dây đen dây đỏ mình bám người ta vào đúng dây đen thì phải chịu thôi do vận mình tối thôi
Đông chi noi đung qua Chuân luôn ok

Phải hoạn nạn khó khăn ms biết lòng ng. Chỉ một câu thôi:
"Theo bác Phan Bảo đến khi cạn vốn"
Bác Phan Bảo cứ tự tin chốt nhé. Lô đề k gãy k gọi là lô đề.
Thân!
Bạn nói quá chuẩn, vẫn luôn biết ơn ct phan bảo, vẫn luôn tin tưởng tuyệt đối, ct phan bảo giữ gìn sức khoẻ, lên số giúp mọi người nhé. Cảm ơn ct phan bảo rất nhiều!!!

Chả biết các bác thế nào, mình đánh đều tay, cứ gãy hôm sau tăng vốn đánh lên 10% mà riêng 01/3 đến hết hôm qua vẫn lãi gần chục củ