Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 77 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Hết ! Chủ tich cố lên ace vẫn tin tưởng ở chủ tich!!!!!!

ai tạo thì xoá cái topic này đi là anh bảo đỏ lại liền

nhìn nhận tích cực đi, chơi theo ct là cả 1 quá trình dài chứ k phải 1 ngày có thể phán xét đc.
giữ cái đầu lạnh là điều cần thiết nhất phải làm.
hôm nay gửi đồng cầm tiền hộ. tính tổng lãi vẫn hơn 600 củ

Bạn này chắc đi gần tỷ rồi.1 bài học cho tất cả ae chúng ta.chủ tịch phan bảo còn ko giám chơi mạnh như bạn mà bạn phang thế này thì ko ai đỡ dc.phát này chắc hoa mắt chóng mặt rồi một cú vả 5 ngày sợ thật.:cry::cry::cry::cry:

Đến hnay nữa là mất toàn bộ lãi có đc trong tháng 3. Mai làm lại từ đầu vậy

Đề quay cả năm thôi ngày mai nghĩ ngơi 1 ngày cho đầu óc tinh thần thoải mái rồi chốt tiếp ct Bảo nhé, chúc bảo sức khoẻ và bình an

Nói chung đợt 5 ngày này ai đánh đều tay thì vẫn ổn, chỉ bác nào chão thì đúng là mất xác luôn

Bạn này chắc đi gần tỷ rồi.1 bài học cho tất cả ae chúng ta.chủ tịch phan bảo còn ko giám chơi mạnh như bạn mà bạn phang thế này thì ko ai đỡ dc.phát này chắc hoa mắt chóng mặt rồi một cú vả 5 ngày sợ thật.:cry::cry::cry::cry:
Cứ phải nhìn thấy đơn cược ng a e ạ

mai ae tham khảo 2 chạm cứng 05, 4 chạm 0358 chạy thông 10 ngày r vẫn chưa gãy

Ông nào theo từ đầu tháng còn đỡ , chứ theo cuối tháng như mình thì sml luôn rồi , thôi hẹn ae sang tháng xoay vốn vào gỡ lại dần thôi , cũng có thể mình ko hợp phong thuỷ vs ct phan bảo , dù gì cũng cảm ơn a nhiều