Tâm sự - Của thiên trả địa | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Của thiên trả địa

Bây h tôi vẫn đang thần người ra ko hiểu sao mình ngu vậy. Đc oy mà ko bt giữ để bây h lại cháy acc
tôi chơi từ trưa 12h đến 2r hay 3h gì đó đc 203m. Thế mà ko hiểu sao đầu óc làm sao mà tham lam quá vậy. Lúc đó có tiền chùa nên chơi ko tiếc tay. Tôi cứ đặt tầm 15m or 20 m 1 ván oy cứ thế ku nó hút sạch đến tầm 50m Thì tỉnh tỉnh ra chút đánh chậm lại oy cứ bỉ bo tầm quanh quanh mức đấy oy cx đến lúc về mor hết. May vẫn rút đc 7tr đóng tiền nhà 6tr còn dư trong tài khoản tầm 2 triệu nên đánh 3d con 60 đủ 10 cang luôn. Ko ngờ đến lúc có kết quả thì lại ra 70. Số đúng nhọ thật nhưng thôi đấy cx phải tiền của mình nên coi như của thiên trả địa vậy. Mong ae diễn đàn kiềm chế lòng tham chút đc oy nên nghỉ chứ ngồi lâu oy ku nó cx bẻ hết mọi cầu kèo
Thân!

tiếc cho người ae ko biết giữ và bảo vệ thành quả, tiện câu chuyện này mình kể lại câu chuyện với ae cách đây vài tháng, tk trang của mình còn đúng 50k,mình vào mình chơi tài xỉu chẵn lẻ đánh 2 sảnh, thế là vốn lên được 200k bắt đầu mình theo dõi chơi hậu nhị tiền nhị ( chỉ có kép bằng kép lệch kép âm) thay nhau dàn kép mình vào tiền ( hậu nhị, tiền nhị) vào dây đỏ mình lên được gần 4 triệu, xong tiếp tục đánh nuôi tứ quý 2 sảnh, 30k nổ tứ quý chén tiếp hơn 6 triệu, mình làm hơn chục triệu ( đánh từ lúc 00h đêm đến 5h sáng kiên trì theo dõi để đánh), được là mình nghỉ rút tiền ra ko chơi nữa, mai thích vui vẻ thì nạp gốc 1 triệu vào ghi tý lô đề miền bắc ( 50k lên hơn 10T ), ông trời ông cho ai hưởng lộc ntn thì ae phải biết điểm dừng, đồng tiền nó đánh vào lòng tham con người nếu mình ko biết kìm chế sẽ rất nguy hiểm giống như bộ phim cuốn theo chiều gió. Chúc tất cả ae sức khỏe dồi dào, bình tĩnh tự tin big Win giống như cậu chuyện Thỏ và Rùa ta cứ chậm một chút nhưng chắc chắn.
Đồng quan điểm bác ơi em chơi cx vậy đấy tầm 10 hôm trc e cứ đc 3 4 củ là rút hết nhưng đến hôm qua nạp 500 vào xong đánh dàn 60 số lên đc tầm 4tr thì em lại để ý cầu kép bằng thế là cứ giã 5k 1 con xong ăn lên 2 mấy triệu thì 10k 20k 30k 1 con xong lên 80tr thì đánh 300k 1 con thì nó về cả 3 giải lên luôn 183 triệu xong đánh thêm mấy tay nữa lên 203m oy dần dần nó gãy cx mất sạch. Nhưng may cái đấy là tiền chùa chứ ko oằn hết người. Hihi
H em cx như bác thôi ăn non oy nghỉ mai chơi sau
chúc bác may mắn nha

Vợ mà ủng hộ thì ngon quá
Quan điểm của em nói rõ vs vợ oy mà bác. Ko động đến 1 xu của cửa hàng là cái thứ nhất
Ko vậy mượn tiền ai để chơi là 2
Thứ 3 là ko lấy tiền của bố mẹ để ăn chơi bh
E toàn lấy tiền của em để tiêu thôi. Ko đụng đến nguồn tiền khác
Đc cái e chưa cháy tk bh hơn 1 năm nay oy cứ toàn 2 triệu trong đó xong chơi lên tầm 500k thì lại chơi miền Bắc hôm đỏ thì ăn Cn đen thì lấy mỡ nó rán nó vậy

chưa thấy ai chơi trò này mà vk ủng hộ như ông này luôn
Hihi bác ăn non thôi ngày kiếm 800k đưa cho vợ 500k Cn 300k mình đi uống bia
Quan trọng là bản lĩnh bác ah ko để nó ngoặm đến thịt mình đc. Mỡ nó rán nó tiếc lj bác đụng đến tiền mình ms tiếc ms cay cú để gỡ chứ
Các cao thủ họ luôn kiếm đc là do bản lĩnh của họ ko tham đấy bác
Cn mà vác tiền nhà đi chơi thì có mà 100 vợ cx ko chịu đc. Hihi

Quan trọng là bản lĩnh bác ah ko để nó ngoặm đến thịt mình đc. Mỡ nó rán nó tiếc lj bác đụng đến tiền mình ms tiếc ms cay cú để gỡ chứ
ng ae chơi lâu chưa có hôm nào bị âm nặng vào vốn ko

Tôi cũng hãi trò xóc đĩa lắm rồi..
E cũng thế
Trước thấy mấy ông khoe lãi mấy chục tr nên e mới biết xong mới đánh
Giờ đánh thấy suốt ngày lỗ chán vc

ng ae chơi lâu chưa có hôm nào bị âm nặng vào vốn ko
Em chơi đến nay tầm hơn năm oy nhưng hôm âm nặng nhất là gần 10 triệu. Rõ ràng hôm đó ăn rất nhiều nhưng oy đến lúc nó gãy là mất hết ngày hôm đó vs lãi 10 hôm trc. Xong em mới nghĩ ra là ko có cầu nào là mãi mãi cả nên từ đó em cứ chơi lãi tầm 1 củ là thôi có hôm qua là đúng say bạc thật lúc đó nghĩ trong đầu phải kiếm lên 1 tỷ mất nhưng ko ngờ...
May vẫn lãi đc 17tr rút 7 tr đóng tiền nhà vs Cn vốn 12 củ nữa lại quay lại đánh như thg ngày thôi
Như trưa nay em lãi 1tr1 là rút nghỉ oy vừa nãy cầu đẹp quá ăn con 33 10k làm mấy con miền Bắc là OK

Bữa mình cungz hên 500k lên dc 26m. Mà rồi tham bay hết. Giờ lại nạp 500k, có cầu nào để theo ko bác.

Phải nói là cái này nó đánh vô lòng tham ,Ku nó k lừa ai, chỉ có cta k biết điểm dừng ,e chết mấy lần vì tham rồi

Bữa mình cungz hên 500k lên dc 26m. Mà rồi tham bay hết. Giờ lại nạp 500k, có cầu nào để theo ko bác.
Em có cầu 60 số chắc ăn chưa bao h gãy quá 5 tay nhưng nó là cầu động thay đổi liên tục em ko chia sẻ đc vì nếu cs ku nó bẻ ngay
Có thì e vào trang chát em hô thôi

Em có cầu 60 số chắc ăn chưa bao h gãy quá 5 tay nhưng nó là cầu động thay đổi liên tục em ko chia sẻ đc vì nếu cs ku nó bẻ ngay
Có thì e vào trang chát em hô thôi
Cầu đó là tuỳ theo từng thời điểm hả bác

Cầu đó là tuỳ theo từng thời điểm hả bác
Ko bác ơi cả ngày luôn
đc cái là nó cứ ko ra 2 tay là lúc đó mình vào chỉ tầm tay hoặc tay sau nữa là ra thôi như hình là em tính gãy 7 tay nhưng chưa bh đến tay thứ 7 nếu mình vào từ tay 2

Đồng quan điểm bác ơi em chơi cx vậy đấy tầm 10 hôm trc e cứ đc 3 4 củ là rút hết nhưng đến hôm qua nạp 500 vào xong đánh dàn 60 số lên đc tầm 4tr thì em lại để ý cầu kép bằng thế là cứ giã 5k 1 con xong ăn lên 2 mấy triệu thì 10k 20k 30k 1 con xong lên 80tr thì đánh 300k 1 con thì nó về cả 3 giải lên luôn 183 triệu xong đánh thêm mấy tay nữa lên 203m oy dần dần nó gãy cx mất sạch. Nhưng may cái đấy là tiền chùa chứ ko oằn hết người. Hihi
H em cx như bác thôi ăn non oy nghỉ mai chơi sau
chúc bác may mắn nha
chơi đủ chỉ tiêu là nghỉ thôi người ae, ko lên tham, tham rồi lại thâm

E cũng thế
Trước thấy mấy ông khoe lãi mấy chục tr nên e mới biết xong mới đánh
Giờ đánh thấy suốt ngày lỗ chán vc
Hôm qua bẻ cầu lẻ mà nó bệt tận 15 cầu chẵn.. bay 30m chỉ trong 4 ván cược.. cay.. thôi cố kìm chế.. đừng nhúng vào trò đấy nũea e ạ..cứ chơi lô đề thua cũng đỡ tức

Hôm qua bẻ cầu lẻ mà nó bệt tận 15 cầu chẵn.. bay 30m chỉ trong 4 ván cược.. cay.. thôi cố kìm chế.. đừng nhúng vào trò đấy nũea e ạ..cứ chơi lô đề thua cũng đỡ tức
Đúng rồi bác
E đọc nhiều bài vì chẵn lẻ đấy mà nợ nần bán nhà bán đất rồi, nó cho ăn mấy hôm xong mấy hôm sau nó lấy lại chỉ trong 1 ngày thôi
Vì thua chẵn lẻ nhiều nên giờ e quay lại đánh đề luôn
Thua đề thì cũng để hôm sau gỡ chứ không như chẵn lẻ, thua phát nạp vào muốn gỡ, xong càng nạp càng bay thêm, mà bọn ku này nạp tiền thì nhanh

Tôi cũng có trải nghiệm trên loto bét các bác ạ. thua nhiều hơn thắng. Cũng có hôm ăn đc lúc đầu rồi chơi to lên dần dần cũng trả lại hết. Nên tôi có kinh nghiệm nếu có chơi loto bét chỉ nên chọn và chơi trong vòng 5 lần quay đc ăn thua nghỉ, đừng cò cưa là thua. Mà nnhieeuf ván mình thấy như bị bịp mình luôn nên tôi cũng đã bỏ và khuyên các bạn không nên chơi lotobet nữa nhé. Thân!