Tâm sự - Của thiên trả địa | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Của thiên trả địa

Bây h tôi vẫn đang thần người ra ko hiểu sao mình ngu vậy. Đc oy mà ko bt giữ để bây h lại cháy acc
tôi chơi từ trưa 12h đến 2r hay 3h gì đó đc 203m. Thế mà ko hiểu sao đầu óc làm sao mà tham lam quá vậy. Lúc đó có tiền chùa nên chơi ko tiếc tay. Tôi cứ đặt tầm 15m or 20 m 1 ván oy cứ thế ku nó hút sạch đến tầm 50m Thì tỉnh tỉnh ra chút đánh chậm lại oy cứ bỉ bo tầm quanh quanh mức đấy oy cx đến lúc về mor hết. May vẫn rút đc 7tr đóng tiền nhà 6tr còn dư trong tài khoản tầm 2 triệu nên đánh 3d con 60 đủ 10 cang luôn. Ko ngờ đến lúc có kết quả thì lại ra 70. Số đúng nhọ thật nhưng thôi đấy cx phải tiền của mình nên coi như của thiên trả địa vậy. Mong ae diễn đàn kiềm chế lòng tham chút đc oy nên nghỉ chứ ngồi lâu oy ku nó cx bẻ hết mọi cầu kèo
Thân!

Hôm qua bẻ cầu lẻ mà nó bệt tận 15 cầu chẵn.. bay 30m chỉ trong 4 ván cược.. cay.. thôi cố kìm chế.. đừng nhúng vào trò đấy nũea e ạ..cứ chơi lô đề thua cũng đỡ tức
Mình 26m 4 tay

Bây h tôi vẫn đang thần người ra ko hiểu sao mình ngu vậy. Đc oy mà ko bt giữ để bây h lại cháy acc
tôi chơi từ trưa 12h đến 2r hay 3h gì đó đc 203m. Thế mà ko hiểu sao đầu óc làm sao mà tham lam quá vậy. Lúc đó có tiền chùa nên chơi ko tiếc tay. Tôi cứ đặt tầm 15m or 20 m 1 ván oy cứ thế ku nó hút sạch đến tầm 50m Thì tỉnh tỉnh ra chút đánh chậm lại oy cứ bỉ bo tầm quanh quanh mức đấy oy cx đến lúc về mor hết. May vẫn rút đc 7tr đóng tiền nhà 6tr còn dư trong tài khoản tầm 2 triệu nên đánh 3d con 60 đủ 10 cang luôn. Ko ngờ đến lúc có kết quả thì lại ra 70. Số đúng nhọ thật nhưng thôi đấy cx phải tiền của mình nên coi như của thiên trả địa vậy. Mong ae diễn đàn kiềm chế lòng tham chút đc oy nên nghỉ chứ ngồi lâu oy ku nó cx bẻ hết mọi cầu kèo
Thân!
Ăn đc như bác quả thật là rất hiếm. 500k mà lên đc tận 200m. Nhưng dù sao cũng chúc mừng bác đã tìm ra pp chơi hay và có 1 bài học nhớ đời.
Pp hiệu quả thì cứ từ từ kiếm lại thôi bác. Ko phải vốn bỏ ra nên ko cần tiếc, và ko cần tư tưởng gỡ bác ạ, cứ pp đấy giờ ngày bác làm 2m nghỉ là ấm.

Ăn đc như bác quả thật là rất hiếm. 500k mà lên đc tận 200m. Nhưng dù sao cũng chúc mừng bác đã tìm ra pp chơi hay và có 1 bài học nhớ đời.
Pp hiệu quả thì cứ từ từ kiếm lại thôi bác. Ko phải vốn bỏ ra nên ko cần tiếc, và ko cần tư tưởng gỡ bác ạ, cứ pp đấy giờ ngày bác làm 2m nghỉ là ấm.
Vâng bác ah. Cx may là rút đc 17tr kịp thời
Nay đc 1củ 4 thì chơi xsvn hết 400k. Thế là cn đc 1 củ
Mai lại tiếp tục như thg ngày thôi bác ngày làm 500k là bằng lương văn phòng oy
Chỉ sợ ku nó sập thôi chứ ngày làm 500k là đc qt mình nên dừng ko tham thôi vì từng đó là quá đủ vs mình oy Cn muốn ntn nữa
Người ta đày nắng vỡ mặt đi xây thợ giỏi cx đc 350 k là cùng. Nên mình đc như vậy Cn muốn j hơn nữa.muốn đc hơn nữa mà mất là do mình thôi. Luật nhân quả mà

Đúng rồi bác
E đọc nhiều bài vì chẵn lẻ đấy mà nợ nần bán nhà bán đất rồi, nó cho ăn mấy hôm xong mấy hôm sau nó lấy lại chỉ trong 1 ngày thôi
Vì thua chẵn lẻ nhiều nên giờ e quay lại đánh đề luôn
Thua đề thì cũng để hôm sau gỡ chứ không như chẵn lẻ, thua phát nạp vào muốn gỡ, xong càng nạp càng bay thêm, mà bọn ku này nạp tiền thì nhanh
Bác cứ thử vào tận bàn chơi rồi tắt mạng ma xem vẫn cược đc mỗi con MC là ko thấy... tôi nghĩ do bọn nó sắp đặt hết cả đấy chứ ko có sự ngẫu nhiên đâu.. và cả ng cược lên mấy nghìn tỉ chỉ là ảo.. thực chất mỗi bàn chỉ có tầm 10-50 ng chơi thôi.

Bác cứ thử vào tận bàn chơi rồi tắt mạng ma xem vẫn cược đc mỗi con MC là ko thấy... tôi nghĩ do bọn nó sắp đặt hết cả đấy chứ ko có sự ngẫu nhiên đâu.. và cả ng cược lên mấy nghìn tỉ chỉ là ảo.. thực chất mỗi bàn chỉ có tầm 10-50 ng chơi thôi.
Nghe bác nói giờ e mới để ý vì e mới chơi
Còn nhiều người hô nữa bác ạ, mấy người hô 1 là người của nó, 2 là bọn cò hô 1 vài tay ăn may trúng rồi nó cho Zalo mất tiền nó mới hô tiếp
May e chỉ đánh vui 50k 1 ván vì e là sinh viên nhưng mấy nay thua mất mấy trăm là đã tức rồi, bỏ luôn
Chơi cái này hơn nhau ở cái đầu lạnh bác ạ, tâm lý gỡ không bao giờ thắng được, mà thắng được lại muốn ăn tiếp lại thua thôi
Xóc bên ngoài nó còn bịp được nói gì cờ bạc onl

Nghe bác nói giờ e mới để ý vì e mới chơi
Còn nhiều người hô nữa bác ạ, mấy người hô 1 là người của nó, 2 là bọn cò hô 1 vài tay ăn may trúng rồi nó cho Zalo mất tiền nó mới hô tiếp
May e chỉ đánh vui 50k 1 ván vì e là sinh viên nhưng mấy nay thua mất mấy trăm là đã tức rồi, bỏ luôn
Chơi cái này hơn nhau ở cái đầu lạnh bác ạ, tâm lý gỡ không bao giờ thắng được, mà thắng được lại muốn ăn tiếp lại thua thôi
Xóc bên ngoài nó còn bịp được nói gì cờ bạc onl
Cái móc sóc e thấy khoai lắm. Tỷ lệ 50/50 đó làm dàn 3D 500 số e lại thấy dễ hơn :D

Cái móc sóc e thấy khoai lắm. Tỷ lệ 50/50 đó làm dàn 3D 500 số e lại thấy dễ hơn :D
E không biết chơi loto bet kiểu gì bác ạ nên e mới đánh chẵn lẻ cho dễ
Bác hướng dẫn e chơi loto bet được không

E không biết chơi loto bet kiểu gì bác ạ nên e mới đánh chẵn lẻ cho dễ
Bác hướng dẫn e chơi loto bet được không
Nếu bác có chơi XSMB thì vào 27 Bet mà chơi bác. Lotobet e cũng chịu ko kiếm đc, chơi 27 lô thì còn thấy cầu kèo trong diễn đàn áp dụng được.

Em chơi môn 27 lô bét này 1 năm nay oy. Nhưng thực sự vs anh em chưa biết âm quá 10 triệu bao h. Và qua 1 năm em chơi em thấy ku nó có 1 lỗ hổng. quan trọng là mn có biết lúc nào để vào tiền hay ko thôi. E thì đã biết lúc nào để vào oy. Ko phải ko muốn chia sẻ cho mn mà là em ko bt giải thích cho mn như thế nào luôn. Có j mn thông cảm cho em nha. H em ms ngủ dậy nên đi tắm cái oy ra bán hàng. Từ nay quyết tâm ngồi tầm 1 tiếng lãi hơn triệu là rút

thân ae dđ
Vốn 3tr ngay laiz 300 đều đc k b

Thế thì bác canh bên 1,5’ ra 2 tay chạm 1479 oy thì vào tiền 2 tay vẫn chạm 1479 tiếp mỗi tay 5k là lãi đủ 300k là nghỉ thế cho nhanh. Xong ta đi làm vc khác Cn lãi hơn 300k thì phải ngồi tính toán chút
thaatk k bac thua thông thì sao

Thế thì bác canh bên 1,5’ ra 2 tay chạm 1479 oy thì vào tiền 2 tay vẫn chạm 1479 tiếp mỗi tay 5k là lãi đủ 300k là nghỉ thế cho nhanh. Xong ta đi làm vc khác Cn lãi hơn 300k thì phải ngồi tính toán chút
Chia sẻ với ae sơ sơ về cái lỗ hổng đó đi bác. Với 6 tổng nữa. Nó có dấu hiệu gì thì mới vào hả bác

nếu gãy lại gấp tiền à b
hay đanh đều
Quan điểm của em nói rõ vs vợ oy mà bác. Ko động đến 1 xu của cửa hàng là cái thứ nhất
Ko vậy mượn tiền ai để chơi là 2
Thứ 3 là ko lấy tiền của bố mẹ để ăn chơi bh
E toàn lấy tiền của em để tiêu thôi. Ko đụng đến nguồn tiền khác
Đc cái e chưa cháy tk bh hơn 1 năm nay oy cứ toàn 2 triệu trong đó xong chơi lên tầm 500k thì lại chơi miền Bắc hôm đỏ thì ăn Cn đen thì lấy mỡ nó rán nó vậy

Muốn kiếm vài trăm 1 ngày nên chơi thế nào bác?