Về bờ - CÙNG NHAU, KIÊN TRÌ, KỶ LUẬT TÌM CÁCH HƯỚNG VỀ BỜ | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ CÙNG NHAU, KIÊN TRÌ, KỶ LUẬT TÌM CÁCH HƯỚNG VỀ BỜ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vốn bnhieu mà bác đi nhỏ thế
vốn nhìu a ạ nhưng jo về bờ rùi e chơi kiếm tiền đi chợ thui ạ, chứ chơi lmto mất lại tiếc lại muốn kéo lại rùi trở về con số o ak

Bác chỉ em cách chơi theo pp của bác với, chứ em xa bờ quá rồi

Với lại vốn chính xác mà bác bỏ ra là bao nhiêu vậy
e rình ak, khi nào ra bệt 7 cây trở lên mà gãy e đánh con bệt nuôi 4,5 tay
ví dụ 7 cây tài gãy xỉu e sẽ đánh tài 4,5 cây
còn tài khoản e chỉ để 3tr trong tài khoản thui

e chỉ nạp vậy thui đi nhỏ ngày kiếm mấy trăm
vs lại e hay chơi kiểu nó ra cầu 1:1 tầm 7,8 tay e bẻ 4,5 tay. mất thì bỏ chứ cứ theo thì chết, bao nhiu vốn cũng k đủ

2 nữa là e k chơi nhìu sáng ngủ dậy làm 200k đủ nghỉ đi chợ, trưa thì chơi 200k tối làm 200k nữa thui, m phải kiên trì k đk nóng vì nhìu lúc cầu nó gãy, nhưng chơi này ít gẫy, vs lại e nhảy nhìu xem cầu nó đang chạy ở đâu ví dụ như ống nước, live a, b, lotobet a,b nói chung là tất cả có các cầu vậy e tìm xem chỗ nào thì chơi vậy k phải chờ lâu nhảy vậy thì lúc nào cũng có cái cầu m đang chờ vì nó có tầm mấy chục cái cơ

quan trọng mình biết đủ thôi ak
tháng này ăn hơi mặn từ sau ăn ít thui ak
e đưa lên đây để mọi người có động lực chứ k khoe khoang gì
e cũng chỉ là bà nội chợ và tự tìm phương pháp sau nhiều lần vấp ngã

Đính kèm

Tks bác đã chia sẻ.👍
quan trọng mình biết đủ thôi ak
tháng này ăn hơi mặn từ sau ăn ít thui ak
e đưa lên đây để mọi người có động lực chứ k khoe khoang gì
e cũng chỉ là bà nội chợ và tự tìm phương pháp sau nhiều lần vấp ngã

Tôi cũng tự nhủ kìm chế k biết bao nhiêu lần mà cũng k lm đc cứ thua là lao vào gỡ ,có hôm thua trắng k ăn đc tay nào

Minh cung nghi như ban va cũng đã có một ngày mình ăn đến 30 triệu một hôm và hai hôm mình được tổng là 50 triệu và mình cũng bảo là chỉ là vào 5 triệu để chơi được thì được thua thì thua và rồi mình đã bị thua hết 5 triệu xong rồi mình không thôi mình lại làm tiếp vào 5 triệu nữa cũng thua hết rồi cuối cùng cay cú làm tất 40 triệu vào cuối cùng bay sạch không còn một đồng nào lại đi vay 30 triệu để nạp vào chơi Gỡ Cuối cùng cũng không còn một đồng nào Nói chung không ăn được mở lại thâm thêm kiểu như là nó cho ăn một lấy lại của mình gấp mấy lần mình đã thua mất nhiều lắm rồi Bây giờ không biết làm sao để gỡ được những số nợ trước đấy mình thua Tha nữa
Tốt nhất nghỉ đk thì nghỉ bởi còn chơi là còn chơi là còn thua đấy bb

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.