Về bờ - CÙNG NHAU, KIÊN TRÌ, KỶ LUẬT TÌM CÁCH HƯỚNG VỀ BỜ | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CÙNG NHAU, KIÊN TRÌ, KỶ LUẬT TÌM CÁCH HƯỚNG VỀ BỜ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
vâg, quan trọng là bị ngu nhiều rồi nên rút kinh nghiệm, tại m chơi bé mất thì thôi nên k cay cú lắm chứ đánh to tay nào cũng muốn ăn nên dễ tất tay và mất
tháng 8 này thì sao bác , e cũng đang trên hành trình góp nhặt lại giống bác . dc cho e xin cái sao kê lấy động lực với ạ

AB 3 miền 12/09 : 15 16 29 35 41 42 50 52 61 70 72 82 92

Có bác nào nuôi 10 con đề kép ở lotobet ko ạ, e nuôi đếm tận hoen 50 tay mấy ra e sợ quá bay hết sạch luôn, bt tưởng độ 15-20 ván nó ra ai ngờ tận 50 ván nó mất ra

Có bác nào nuôi 10 con đề kép ở lotobet ko ạ, e nuôi đếm tận hoen 50 tay mấy ra e sợ quá bay hết sạch luôn, bt tưởng độ 15-20 ván nó ra ai ngờ tận 50 ván nó mất ra
sợ nuôi rồi. chơi cái món này thì nên ra giới hạn cắt lỗ. 3 -5 tay không ra thì nghỉ. nó quay cả ngày cơ mà. nuôi nó còn hơn nuôi bố già. ae thua tha cũng chỉ vì ko chịu cắt lỗ đấy

sợ nuôi rồi. chơi cái món này thì nên ra giới hạn cắt lỗ. 3 -5 tay không ra thì nghỉ. nó quay cả ngày cơ mà. nuôi nó còn hơn nuôi bố già. ae thua tha cũng chỉ vì ko chịu cắt lỗ đấy
Chuẩn đấy bác

Có lẽ tôi phải bỏ đi thôi. Cứ bị cay cú, không làm chủ được bản thân
Quy định đúng 1 ngày nạp bao nhiêu thôi. Thua 50% có thể nghĩ hôm đấy đen cở nào cũng chết. Ăn thì 3-50% hên thì nhiều hơn có lãi là đc. Có cay muốn gở thì để bữa sau hôm nay thua bao nhiêu đó thôi mai gở. Mai gãy nư

Quy định đúng 1 ngày nạp bao nhiêu thôi. Thua 50% có thể nghĩ hôm đấy đen cở nào cũng chết. Ăn thì 3-50% hên thì nhiều hơn có lãi là đc. Có cay muốn gở thì để bữa sau hôm nay thua bao nhiêu đó thôi mai gở. Mai gãy nư
Mai gãy nữa thì nghĩ hẵn 1-2 hôm bình tĩnh canh cầu học thêm vào rồi gở

tháng 8 lãi hơn 100tr ak
trong 3 tháng e về bờ r bác ạ , kiên trì kỉ luật tính số tiền lãi rơi vào gần 1 tỉ .
khuyên ae chơi cái gì thì chơi né cái sảnh kubet ra là được , tìm cái xanh chín hơn mà gỡ ví dụ dg,ag,sa....

trong 3 tháng e về bờ r bác ạ , kiên trì kỉ luật tính số tiền lãi rơi vào gần 1 tỉ .
khuyên ae chơi cái gì thì chơi né cái sảnh kubet ra là được , tìm cái xanh chín hơn mà gỡ ví dụ dg,ag,sa....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.