Tâm sự - Cuộc đời bế tắc với loto best | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Cuộc đời bế tắc với loto best

Chỉ vì muốn gỡ 150tr mà bây giờ e lại âm thêm 40tr nữa vay đc bao nhiêu nạp hết vào đc mấy triệu xong đâu lại vào đấy bay sạch k còn 1xu bế tắc thực sự.giờ e cần lời khuyên ae e nên lzj.chứ e báo nợ mấy lần rồi vk con đã khổ vì e.bây giờ mà báo ra tiếp thì e k biết sao nữa

Chỉ đọc vài câu là mình biết lòng tham của bạn vô đáy,
Chơi ko có điểm dừng, ko có mục tiêu chiến thắng bao nhiêu là đủ.
Bạn có 150tr và âm thêm 40 triệu = tổng có 190 triệu.
Với việc 190 triệu và đặt mục tiêu 1 ngày kiếm 1 triệu tới 2 triệu tiền lãi, đủ chỉ tiêu rồi nghỉ thì bạn sẽ khác.
Còn chơi ko có điểm dừng 190 triệu lại muốn lên 300 triệu, 300 triệu lại muốn lên 500 triệu. Bao nhiêu là đủ ???
Bạn thua chính bản thân của bạn chứ ko phải thua Bet.
Nên thay đổi bản thân, vinh quang sẽ tìm tới bạn.

Chỉ vì muốn gỡ 150tr mà bây giờ e lại âm thêm 40tr nữa vay đc bao nhiêu nạp hết vào đc mấy triệu xong đâu lại vào đấy bay sạch k còn 1xu bế tắc thực sự.giờ e cần lời khuyên ae e nên lzj.chứ e báo nợ mấy lần rồi vk con đã khổ vì e.bây giờ mà báo ra tiếp thì e k biết sao nữa
Tại sao Mây k thấy bạn hỏi anh em có lời khuyên nào trong cách chơi? Mà chỉ than vậy hả bạn?
Trước đây bạn đã từng kiếm đc 1-2tr một ngày. Nhiêu đó chưa đủ với bạn sao? Có rất nhiều Topic ở diễn đàn anh em cùng giúp nhau cách chia vốn khi chơi. Nhưng sao bạn lại không để tâm tới.
72557

Bác chơi thế lấy đâu ra đường lui. Trước kia, quay lại cuộc kháng chiến chống Nguyên Mông lần thứ nhất. Ở trận Bình Lệ Nguyên, mưu sỹ Lê Tần có khuyên vua Trần Thái Tông, khi vua quyết một trận sống mái với giặc. 1 câu mà tôi rất tâm đắc, trong cờ bạc cũng cần có chiến lược như câu nói này của cha ông. "Như thế này là bệ hạ chỉ đánh một ván dốc túi thôi! Hãy nên tạm lánh chúng". Câu nói này sau này là một kinh điển binh pháp, được Hưng Đạo Vương áp dụng triệt để để chiến thắng vó ngựa Nguyên Mông những lần sau. Mong bạn tỉnh táo.

Bạn giống tôi trước kia . Chơi thua 100tr xong vay ngân hàng tín chấp 40tr về tưởng là làm vốn rồi thay đổi nào ngờ 15 ngày cách li toàn xã hội bay hết luôn vì bet. Đến giờ chỉ lo làm đóng lãi hàng tháng . Cũng tích góp đc vài triệu nạp vào cố gắng ngày kiếm vài trăm rồi nghỉ . Vừa rồi tôi nạp 2tr mà cũng cứ tích góp đc ít là ngỉ cũng lên đc 15tr . Vậy mà cũng chỉ 1 hôm say rượu bay hết luôn vì nóng lòng trả nợ . Thật sự tôi sợ rất sợ nên hiện tại bây giờ ko giám như vậy nữa giờ cũng đc 2,3 trăm là nghỉ kiếm lấy ngày công lao động thêm để trả lãi ngân hàng thôi chứ ko mong giàu có vì món này bạn ạ. Đây cũng là lời chia sẻ của mình mọi người ai ko thích xin bỏ qua

Tại sao Mây k thấy bạn hỏi anh em có lời khuyên nào trong cách chơi? Mà chỉ than vậy hả bạn?
Trước đây bạn đã từng kiếm đc 1-2tr một ngày. Nhiêu đó chưa đủ với bạn sao? Có rất nhiều Topic ở diễn đàn anh em cùng giúp nhau cách chia vốn khi chơi. Nhưng sao bạn lại không để tâm tới.
View attachment 72557
hay quá @Tiểu_Mây

Cố học theo mấy bác ct cách chơi cách soi cầu đi bỏ tí thời gian nguyên cứu còn hơn là bỏ tiền ra chơi thua

Thật ra ae nào choi bét cung thua , thua la vi Long tham ae ạ minh cung vay minh cung gan 300 vì bét , gio con vai trieu theo ct maica, chứ choi bét thi ko làm gì nổi .ko có tâm trí nào mà lam ăn. Dc mải ăn, thua cố gỡ đến khi cháy tk thi mới thôi lúc đó nghĩ lại mới xót tiền ae ạ , ae kiếm ct nào hợp thì theo . Tết đến nơi rui chơi cũng phải nghĩ về gđ

Cố gắng mà về bờ nhé người ae

Chỉ đọc vài câu là mình biết lòng tham của bạn vô đáy,
Chơi ko có điểm dừng, ko có mục tiêu chiến thắng bao nhiêu là đủ.
Bạn có 150tr và âm thêm 40 triệu = tổng có 190 triệu.
Với việc 190 triệu và đặt mục tiêu 1 ngày kiếm 1 triệu tới 2 triệu tiền lãi, đủ chỉ tiêu rồi nghỉ thì bạn sẽ khác.
Còn chơi ko có điểm dừng 190 triệu lại muốn lên 300 triệu, 300 triệu lại muốn lên 500 triệu. Bao nhiêu là đủ ???
Bạn thua chính bản thân của bạn chứ ko phải thua Bet.
Nên thay đổi bản thân, vinh quang sẽ tìm tới bạn.
B đọc k hiểu rồi.mjk nói đang âm 150tr chứ nói mjk có 150tr đâu

Bác chơi thế lấy đâu ra đường lui. Trước kia, quay lại cuộc kháng chiến chống Nguyên Mông lần thứ nhất. Ở trận Bình Lệ Nguyên, mưu sỹ Lê Tần có khuyên vua Trần Thái Tông, khi vua quyết một trận sống mái với giặc. 1 câu mà tôi rất tâm đắc, trong cờ bạc cũng cần có chiến lược như câu nói này của cha ông. "Như thế này là bệ hạ chỉ đánh một ván dốc túi thôi! Hãy nên tạm lánh chúng". Câu nói này sau này là một kinh điển binh pháp, được Hưng Đạo Vương áp dụng triệt để để chiến thắng vó ngựa Nguyên Mông những lần sau. Mong bạn tỉnh táo.
Cám ơn b.cũng vì nóng lòng nhưng bêst nó quá sợ.1thời gian mjk chơi 1tháng gỡ đc 35tr chỉ tiêu đặt ra mỗi ngày 1tr rồi đến 1hôm đen nạp vào đánh gấp nhân lên rồi bay sạch 1tháng cày cuốc bay thêm 50tr gốc là xong lun.bêst quá kinh

View attachment 72557
k phải k đủ mà là tích cóp đc 1tháng rồi 1hôm đen đánh gấp nhân lên bay cả tháng lãi đc rồi bay lun cả gốc

Cám ơn b.cũng vì nóng lòng nhưng bêst nó quá sợ.1thời gian mjk chơi 1tháng gỡ đc 35tr chỉ tiêu đặt ra mỗi ngày 1tr rồi đến 1hôm đen nạp vào đánh gấp nhân lên rồi bay sạch 1tháng cày cuốc bay thêm 50tr gốc là xong lun.bêst quá kinh
Môn bet này nó đắng cay, cơ cực lắm bạn. Cố gắng lên nhé. Tôi cũng bớt chơi nó rồi. Chủ yếu đánh bóng với xstt

Chia buon cung ban.co gang lam tra no dan thoi.ban chuyen qua choi dan de 64s voi 3d mien bac di.lotobest no ko hop duyen voi minh thi minh lanh xa no ra. (Neu choi mon gi ma 1 ngay kiem 500k thi sau 1nam ban cung kiem duoc 180trieu thoi.chi the va the thoi)

Chia buon cung ban.co gang lam tra no dan thoi.ban chuyen qua choi dan de 64s voi 3d mien bac di.lotobest no ko hop duyen voi minh thi minh lanh xa no ra. (Neu choi mon gi ma 1 ngay kiem 500k thi sau 1nam ban cung kiem duoc 180trieu thoi.chi the va the thoi)
Cám ơn b.mình đang cóp vốn chơi 3d ít vốn mà lãi cao