Tâm sự - Cuộc đời bế tắc với loto best | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Cuộc đời bế tắc với loto best

Chỉ vì muốn gỡ 150tr mà bây giờ e lại âm thêm 40tr nữa vay đc bao nhiêu nạp hết vào đc mấy triệu xong đâu lại vào đấy bay sạch k còn 1xu bế tắc thực sự.giờ e cần lời khuyên ae e nên lzj.chứ e báo nợ mấy lần rồi vk con đã khổ vì e.bây giờ mà báo ra tiếp thì e k biết sao nữa

Các cụ co câu "thao trường đổ mồ hôi thì chiến trường bất đổ máu " lam gi cg vay. Nêu muon giỏi võ thi phai hoc võ. Muốn giỏi cai bộ môn nay trc tiên la hãy hoc cach choi. Cac pp bát cầu. Va đb la cb nguồn vốn that tốt. Co pp chơi tiến thủ. .. Thê nên cac ct moi co kỉu chơi 1.3.8 hoac 2.5.7....v.v .. Đìu đb nhât để chiên tháng la phai bảo toàn đc vốn.. Khi lm tot khâu này thi cộng voi pp bát cầu cua cac ct .. Thi b se som vê bờ thôi... Loto bet n cg như minh tham gia gt ma thoi. Khi tham gia gt ma k hiểu luật thi tất yếu b se phạm luật. Chuc b se som ve bờ

Chỉ vì muốn gỡ 150tr mà bây giờ e lại âm thêm 40tr nữa vay đc bao nhiêu nạp hết vào đc mấy triệu xong đâu lại vào đấy bay sạch k còn 1xu bế tắc thực sự.giờ e cần lời khuyên ae e nên lzj.chứ e báo nợ mấy lần rồi vk con đã khổ vì e.bây giờ mà báo ra tiếp thì e k biết sao nữa
Mình cũng vậy đã vỡ nợ 5 lần hiện tại đang nợ 450tr và đã bỏ nhà đi dc 7 ngày

Mình cũng vậy đã vỡ nợ 5 lần hiện tại đang nợ 450tr và đã bỏ nhà đi dc 7 ngày
Buồn thực sự.cũng vì lòng tham mà mất tất cả.mjk thì đợt trc 200 bme vợ đã đi vay mượn trả.bây giờ mjk lại đang âm 50tr k biết sao nữa.nói ra thì nát nhà mà nợ nta hỏi từng ngày mà chán

Buồn thực sự.cũng vì lòng tham mà mất tất cả.mjk thì đợt trc 200 bme vợ đã đi vay mượn trả.bây giờ mjk lại đang âm 50tr k biết sao nữa.nói ra thì nát nhà mà nợ nta hỏi từng ngày mà chán
Bạn nợ có ít vậy tốt nhất là nghỉ một thời gian cho tỉnh táo đầu óc . Sau này một là nghỉ hẳn lo mà làm ăn nếu nghiên ko bỏ dc thì tìm một ct mà theo kiếm lương tháng rồi cũng ổn thôi . Chúc bạn có lựa chọn sáng suốt.

Tot nhat la ban lam cv gi do tra no xong 50tr di.minh ko nen danh doi cs gia dinh vi nhung con so.ban tra no xong minh dam bao ban choi ngay kiem 300k hay 500k ko kho.nhung neu ban con no lan se la rat kho day. (Xo so quay ca doi ma,2nam nya ban co von choi cung ko bao gio muon)

là do bạn bị cuốn vào lối chơi lotobet mà chưa kiểm soát đc. với những người mới chơi thì hay bị cuốn như vậy. khi tỉnh ra rồi thì đã bị âm 1 số vốn k hề nhỏ. thôi từ từ gỡ đi bạn. k ăn dc bet đâu... tìm 1 phương pháp mà gỡ bạn.
1. theo dàn đề 3c anh maica
2. theo lô khung 2 ngày
3. theo 1 ct trên diễn đàn nếu thấy hợp với bạn.
chúc bạn tỉnh táo! con mà cờ bạc nó k trừ 1 ai cả đâu. khi tỉnh ra rồi thì ta làm lại gỡ thôi bạn.

Bạn giống tôi quá, vừa tối nay nạp 1,5tr vào xóc đĩa ăn lên dc 33tr, đang bảo thôi đánh nốt 3tr lẻ rồi nghỉ, cuối cùng bay sạch trong 20phut nóng vội, nghĩ lại thấy rất là ngu, ko hiểu bao lần như vậy rồi mà tôi ko kiềm chế dc. ?

Tot nhat la ban lam cv gi do tra no xong 50tr di.minh ko nen danh doi cs gia dinh vi nhung con so.ban tra no xong minh dam bao ban choi ngay kiem 300k hay 500k ko kho.nhung neu ban con no lan se la rat kho day. (Xo so quay ca doi ma,2nam nya ban co von choi cung ko bao gio muon)
Mjk vay lãi 30tr bây giờ sắp phải trả nên cố gắng để trả nợ đây

Bạn nợ có ít vậy tốt nhất là nghỉ một thời gian cho tỉnh táo đầu óc . Sau này một là nghỉ hẳn lo mà làm ăn nếu nghiên ko bỏ dc thì tìm một ct mà theo kiếm lương tháng rồi cũng ổn thôi . Chúc bạn có lựa chọn sáng suốt.
50tr vay nóng nên phải trả ngay chứ k phải trả thì lại đơn giản b ơi

toàn a e cùng cảnh ngộ, tôi giờ cũng nợ trên 500 vì lô đề,bet ,xóc đĩa, chắc không bao giờ gỡ được nợ từ ku đâu.

Mình cũng đang nợ 65tr và trước thua 50tr nữa, giờ vốn còn 40tr ráng theo cao thủ thôi, ko chơi linh tinh 18 hay 27 loto j nữa

bình tĩnh thôi từ từ học rồi gỡ chuyện đã rồi vội lại càng thêm hong