Cầu MB - ĐÃ BẢO BÚ NO RỒI ĐỒNG CỨ TỐNG VÀO MỒM LẠI PHẢI MÚT.... | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ĐÃ BẢO BÚ NO RỒI ĐỒNG CỨ TỐNG VÀO MỒM LẠI PHẢI MÚT....

cầu 1 chạm ngày thứ 6 đánh cho tuần sau vẫn đang thông, biết tuần này có ra chạm 3 ko. kq thứ 6 tuần trước 67241 ta lấy 6+7=13 đánh mình chạm 3 cho tuần này. ae tham khảo thêm nhé

Ko phải đâu em , mỗi tuần một chạm khác nhau , em lấy con hàng đơn vị của g5.1 chủ Nhật đánh chạm cho tuần sau em nhé, chúc em may mắn và hạnh phúc
Đợi chờ là hanh phúc mà ng ae.. hii.. mình có thể loại này hup luôn cho đỡ công đợi tháng chờ nè ae
34901

E Đang bị âm 80tr các Anh chị Cao thủ Cho e lời khuyên có nên vay thêm 2.30tr để bám Theo dàn 64s gỡ lại ko ạ?

E Đang bị âm 80tr các Anh chị Cao thủ Cho e lời khuyên có nên vay thêm 2.30tr để bám Theo dàn 64s gỡ lại ko ạ?
thua sâu.. vội ..nóng gỡ thua sâu hơn.. chia tỉ lệ vốn và lấy lại từ từ.. kể cả biết hup cũng chỉ vào 1 / 5 - 1/7 vốn thôi e

Em ơi âm thì đã âm rồi , nợ trả dần thôi em đừng hấp tấp nhé, nhẩn nha theo giàn 64s đánh ăn 3 ngày đánh tụt tiền xuống 1/3 chờ gãy