Về bờ - Đã Thành Công Với Lòng Quyết Tâm PHẢI VỀ BỜ - " Kiên Trì Cái Gì Cũng Có " | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Đã Thành Công Với Lòng Quyết Tâm PHẢI VỀ BỜ - " Kiên Trì Cái Gì Cũng Có "

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cứ theo hai ct anh duy và dongpham ba ngày nay ăn thông 3 càng dan 64 nếu mà có vốn đánh nâng lên thì thành công quá bác ạ
Mình nói r mà, vốn ít cứ bình tĩnh k dc thấy ng ăn to mà mình ăn nhỏ lại ham, chơi tính lãi tháng mà, cứ có 1 só vốn ổn định đaz rồi nâng lên, chứ vội gì

chúc mừng ô nhé , tôi cũng đọc đi đọc lại bài viết của ông mấy ngày chơi và nể cách chơi cũng như cách tính toán để mình nắm chắc lãi trong tay . Chúc ô sớm thực hiện được giấc mơ của mình !

Ca
chúc mừng ô nhé , tôi cũng đọc đi đọc lại bài viết của ông mấy ngày chơi và nể cách chơi cũng như cách tính toán để mình nắm chắc lãi trong tay . Chúc ô sớm thực hiện được giấc mơ của mình
Cảm ơn ô, trước đây tôi cũng mất nhiều 1 khoản kha khá rồi, chính vì thua lô vì quay ảo thua xóc thua bet vì nó bịp thành ra chán chẳng muốn soi cầu rồi kiếm tiền mỗi ngày nên kiên trì theo cái môn 3D này mới thấy mình hợp và hiệu quả. Từ giờ cứ đường mình thông mình đi thôi

Ca

Cảm ơn ô, trước đây tôi cũng mất nhiều 1 khoản kha khá rồi, chính vì thua lô vì quay ảo thua xóc thua bet vì nó bịp thành ra chán chẳng muốn soi cầu rồi kiếm tiền mỗi ngày nên kiên trì theo cái môn 3D này mới thấy mình hợp và hiệu quả. Từ giờ cứ đường mình thông mình đi thôi
vẫn nể cách 8 càng 3d của ô , mặc dù tôi hiểu nhưng mà vừa tôi ngồi soi lại cách ô chỉ bắt 3d thì này tôi có được 8 càng : 0,1,2,4,5,6,7,9 nhưng mà thấy ông lên số thì lại ra 0,2,4,5,6,7,8,9 vậy nhỉ , tôi khá là thắc mắc cách bắt 8 cành 3d của ô
mong được ô chia sẻ để tôi học hỏi với . Cảm ơn ô rất nhiều !

vẫn nể cách 8 càng 3d của ô , mặc dù tôi hiểu nhưng mà vừa tôi ngồi soi lại cách ô chỉ bắt 3d thì này tôi có được 8 càng : 0,1,2,4,5,6,7,9 nhưng mà thấy ông lên số thì lại ra 0,2,4,5,6,7,8,9 vậy nhỉ , tôi khá là thắc mắc cách bắt 8 cành 3d của ô
mong được ô chia sẻ để tôi học hỏi với . Cảm ơn ô rất nhiều !
Chắc càng 1 mới bệt 3 ngày nên bác ấy linh hoạt thay càng 8 vào

Cho e hỏi càng 3 hom qua giải 7 báo sao a bỏ càng 3 vậy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.