Về bờ - Đã Thành Công Với Lòng Quyết Tâm PHẢI VỀ BỜ - " Kiên Trì Cái Gì Cũng Có " | Page 22 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Đã Thành Công Với Lòng Quyết Tâm PHẢI VỀ BỜ - " Kiên Trì Cái Gì Cũng Có "

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác cho hỏi. Khi bác đang còn nợ thì bác vào tỷ lệ ra sao ạ? E đang xa bờ lắm ạ
Khi đó cóp 3 tháng lương dc 30tr vốn đi 2 tài khoản mỗi tk chơi 3k ngày đầu tổng 2 tk là 3triệu/1 ngày.. rồi khi húp dc kha khá lãi rồi nâng lên 6k/1 tài khoản... khi có vốn rồi mình đi 10k là 5tr/1tk/1 ngày nhưng chỉ đi 2 ngày húp mình lại về mức 6k. Vì cầu đang đỏ tranh thủ đi to 1-2 ngày rồi về mức trung bình là 6k/1tk b nhé

Khi đó cóp 3 tháng lương dc 30tr vốn đi 2 tài khoản mỗi tk chơi 3k ngày đầu tổng 2 tk là 3triệu/1 ngày.. rồi khi húp dc kha khá lãi rồi nâng lên 6k/1 tài khoản... khi có vốn rồi mình đi 10k là 5tr/1tk/1 ngày nhưng chỉ đi 2 ngày húp mình lại về mức 6k. Vì cầu đang đỏ tranh thủ đi to 1-2 ngày rồi về mức trung bình là 6k/1tk b nhé
Tks bác đã tận tình

Screenshot_2022-02-11-22-18-17-34_13cd8048a3b21f307b4a68728e362737.jpg

Mai có cầu tổng 0,5 bác ạ nhưng vẫn lót thêm tổng 4 hnay sợ nó bệt e vừa nên dàn 😂 . Nay theo càng bác mà bác bỏ đúng càng 7 lọt khe nên hơi tiếc
Ơ nay lại bệt tổng 4 ạ các bác 😀

Mình chơi k âm gốc nên mới trả nợ dc nhanh, và chơi âm gốc hay k cũng phải do chính mình, nếu đã quyết tâm chơi thì phải bỏ chơi lô chơi lô 3phut hoặc 1.5p bỏ bet bỏ xóc, nói chung bỏ hết, cứ vướng vào mấy cái đó lại mất tiền thôi nên mình kiên trì bỏ dc hết nên mới giữ dc lãi, còn dính vào mấy cái đó thì chỉ có toang
Chúc mừng bác nhé

Ăn 1 vẫn lỗ k có hoà nha người ae lấy đâu ra mà hoà @@

Chào bác. Em cũng chỉ tập trung 3d vì vốn ít hơn 2d và lãi có cao hơn chút. Nhưng em đang băn khoăn chút là bác lấy 2 dàn của 2ct + với càng của riêng bác hay là càng của riêng 2 ct ạ

Chào bác. Em cũng chỉ tập trung 3d vì vốn ít hơn 2d và lãi có cao hơn chút. Nhưng em đang băn khoăn chút là bác lấy 2 dàn của 2ct + với càng của riêng bác hay là càng của riêng 2 ct ạ
Hiện tại mình lấy 2 dàn của 2 ct và càng của mình, hôm hay mình cũng lên dàn vs càng riêng của mình tại topic riêng đó, ae qua xem tham khảo hợp thì chơi nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.