Về bờ - Đã Thành Công Với Lòng Quyết Tâm PHẢI VỀ BỜ - " Kiên Trì Cái Gì Cũng Có " | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Đã Thành Công Với Lòng Quyết Tâm PHẢI VỀ BỜ - " Kiên Trì Cái Gì Cũng Có "

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
bác nói pải có thống kê ae mới tin đc. chứ viết như bác thì nhiều ae trước đây cũng đã từng viết rồi
Mình cũng k rảnh để viết dài vs kể ntn làm gì? Thống kê thay vì kết quả mình đã đăng lên rồi đó, còn mình cũng k muốn chia sẻ hay nói lên làm gì đâu, vì cảm ơn 2 ct và diễn đàn làm mình có chí hướng tìm dc đường kiếm tiền nên mình lên cảm ơn thôi, còn mỗi người 1 phương pháp tuỳ ae mà, ai có công có ơn thì mình cảm ơn thôi

Các bác chơi lô đề mà đánh 10càng thì đánh 2d ăn nhiều hơn 10càng mà.chủ thớt nói đánh vốn tăng lên nếu lãi nhiều.chơi 2tk.ko ghép của ai với ai cả. Ban đầu đi đều 2k/1s 3d.có vốn ta tăng lên kìa.đọc kĩ trước hãy cmt.e cũng rảnh e nghiên cứu rồi ạh.e thấy ổn lắm
Chúc e kiên trì nhé, cái gì lãi ít thì càng phải kiên trì nhé e

Chuẩn rồi : 8 càng là 80% + 2 dàn 64% - gãy 1 dàn thì lỗ 20% số vốn / ngày - trúng 2 dàn là ăn 90% số vốn bỏ ra ... Mình đang theo dõi các cao thủ và phương pháp bắt càng đây . Thường thì loại càng 0 và càng vừa ra

Chuẩn rồi : 8 càng là 80% + 2 dàn 64% - gãy 1 dàn thì lỗ 20% số vốn / ngày - trúng 2 dàn là ăn 90% số vốn bỏ ra ... Mình đang theo dõi các cao thủ và phương pháp bắt càng đây . Thường thì loại càng 0 và càng vừa ra
Hnay mình nghỉ 1-2 ngày xem ct nào đỏ xuân thì theo, chơi pp này mình linh hoạt k nhất thiết phải theo sống chết 1 ct, họ gãy dây đen mình chuyển sang ct khác bám vô ngay nên duy trì dc mạch thông và húp đều là rất ok đó b, còn càng thì dễ r mà

Mình chưa nói về càng nhưng trên mạng 1 số trang cho phép đánh 2d 79 số mà khi đen lọc đúng số nổ còn chết chứ đừng nói đến càng nọ càng kia

Bạn tính kiểu gì v? 1 tháng các ct ăn đều 20 ngày dàn 64. Cứ gọi 3c ( 64x8c ) ăn 20/30 ngày. Mỗi ngày 1k/1c = 512k. Vốn 1 tháng : 512x30=15.360.000. Ăn được 20 ngày ( 3c 1k ăn 960k ) : 20x960=19.200.000
Lời: 3.840.000
Đó là mình tính ăn 20 ngày theo dàn đề 64. Còn tỉ lệ sẽ thấp hơn nữa. Ăn 16 ngày/1 tháng thì hoà. Bạn tính gì ra lãi tháng 100 củ v
Bác có đọc khoản nếu có lãi tăng lên 2k/1ngày và 4k/1ngày k vậy

chả biet ae tính sao nhưng cũng chúc mừng bạn tôi giờ đúng hoàn cảnh như bạn luôn mong bạn chúc may mắn thôi

Xin Chào Toàn Thể AE tập đoàn Ddgmsh, đến Hôm nay chính thức Mình lên nói đôi lời chia sẻ cho ae khi mình đã về đến Bờ và cũng là những ngày cuối năm bận bịu tấp nập..
Trước tiên mình xin nói quãng thời gian đưa mình ra đảo du lịch là khi đó tháng 4 năm 2020 khi cả nước nghỉ giãn cách ly xã hội, ng dân nghỉ làm ở nhà mình tò mò táy máy biết đến bộ môn lotobet và xóc đĩa, Mới đầu chơi cũng chỉ bảo kiếm 300-500k/1 ngày mùa dịch để có tiền ăn uống. Nhưng không gì là dễ dàng kiếm tiền cả, tự chơi k theo ai thua 1tr ròii thua 10tr - 15-20- rồi -50tr cứ thế số tiền vay mượn càng nhiều, lãi càng thêm lãi, tổng số tiền vay mượn dc là hơn 400tr trong khi đó đã bán điện thoại ip 11 và lấy trộm 3 chỉ vàng của vợ đem nướng vào ku hết.vợ tôi biết đã đòi ly dị với tôi và tôi cũng đã khóc lóc và quỳ xin lỗi vợ tha thứ hứa sẽ k phải để vợ con phải chịu cảnh thiếu thốn nợ nần nữa 😰😰. đúng là giống nghiện thua nằm càng nghĩ càng cay, hết tiền cũng là lúc mình quên đi dc lô đề và đã cai dc 1 thời gian. Rồi nợ ngta đòi lãi đòi gốc mình đã đi làm shipper hàng thịt, làm bốc vác xe tải ngày làm 12 tiếng lương dc có 6tr mà phải lo cho vợ con. Đường cùng tôi báo khoá nợ và đi làm công nhân, vào công ty thì đúng là như gặp 108 a hùng lương sơn lô đề, 10 người thì 9 ông chơi lô đề, như hội cùng đam mê vs nhau nhưng tôi chỉ theo dõi họ và kết quả mỗi ngày, rồi điều đó cũng đã đến
Tôi lấy lương được 14triệu cao hơn gấp đôi số tiền làm trước đó, tôi nghĩ: cứ làm thế này phải mất mấy năm để đóng lãi vs trả nợ cho cno. K dc, Phải Liều thôiii. Tôi đã góp 3-4 tháng tiền lương để làm vốn dc 30tr. Tôi đã tính toán rất kỹ và có theo dõi các ct trên diễn đàn: tôi tự hỏi nên chơi lô khung 2 ngày hay chơi dàn đề 64S nói chung rất nhiều cách. Và tôi đã đưa ra lựa chọn cuối cùng của mình là: Chơi Dàn 3 Càng 512so Tương đương với dàn đề 64 số + 8 càng. Tôi đã theo dõi bảng xếp hạng mỗi tháng từng ngày ct nào ổn định tôi theo ct đó. Tôi đã lựa chọn 2 CT để đặt niềm tin đó là CT Dongpham86 và CT AnhDuy0810 để chơi 2 Dàn 3 Càng đề. Để chơi dc 2 dàn của 2 CT tôi phải cần 2 Tài khoản chơi. Với tính toán rằng chia làm 2 nếu có 1 CT trượt thì còn 1 CT khác Húp thì Hoà sẽ k Âm, Còn nếu cả 2 húp thì Húp Full Lãi x2. Trượt cả 2 cùng ngày thì tôi bị đúng 1 lần và rất hiếm k có lần 2 và 1 trong 2 CT trượt hôm sau ăn lại mạch thông ngay. Có tháng CT ăn 26/30 Ngày quá là tuyệt luôn. Về càng ae có thể lấy càng của 2 CT lọc ra những con số trùng nhau lấy vào để ghép nhé. Tôi sẽ chia sẻ cách vào tiền cho ae tham khảo luôn nhé
* Ví dụ vốn 30tr bỏ ra cho mỗi dàn của 2 CT mỗi tài khoản 1tr.. chơi 2k ngày đầu 512x2= 1024 húp Thì là: 1979-1024= 946x2 tài khoản= 1892k
Tôi đi đều khi CT đang ăn thông lên 5 ngày tương đương vs lãi 5tr tôi sẽ tăng tiền lên thành 4k và cứ như vậy cứ có lãi là tăng tiền chơi lên. lấy mỡ nó dán nó, và cứ thế tôi cảm thấy mình đã tìm dc đường về bờ rồi, mới đầu kiếm 2tr lãi 1 ngày rồi lãi tăng dần thì chỉ tiêu mình lại tăng dần 4tr/1ngày rồi 6tr/1ngày và mình chỉ dừng lại ở mức 6tr hoặc mức 5trieu/1ngày và cứ ngày tháng CT ăn thông dàn đề cùng với mình ăn thông dàn 3 càng để.. 5tr/1 ngày 1 tháng CT ăn 20 ngày là tôi có 100tr rồi và tôi cũng đã giả hết nợ và về bờ sống cuộc sống thoải mái đầu óc chẳng lo màng gì nữa. Cứ thế mà kiếm tiền thôi mặc cho ai ăn lô 4-5 nháy tôi mặc kệ dù trước đây tôi mê lô nhất và chuyên bắt lô. Giờ tôi mặc xác, ai ăn hay gì kệ cứ đến giờ côpy và dán thôi k phải xem nhìu, giờ tôi vẫn làm cty ổn định đóng bảo hiểm và mỗi tháng có thêm tiền cho vợ và bố mẹ. Tết này tôi đã mua dc con Xe mà tôi thích là SH 2019, Mua 1 Đôi DT vs Vợ Iphone 12 Prm và cầm tiền về cho vợ vs bố mẹ tiêu tết. Tôi hoàn toàn tin tưởng vào phương pháp chơi mà tôi đã chọn. Hôm nay xin dc chia sẻ cho ae Tham khảo nhé. Bài viết cũng đã dài rồi, xin cảm ơn AE đã đọc đến đây và cũng xin cảm ơn Các CT và hội đồng admin ddgmsh đã tạo lập nên 1 sân chơi bổ ích giúp cho các anh hùng tranh tài, giúp dc nhiều người tìm dc con đường về bờ về vs gia đình. Những người đó có tôi trong đó.
Tôi xin chân thành cảm ơn rất nhiều. Chúc MN năm mới thật nhiều may mắn và thành công trong năm 2022

* à tôi xin lưu ý với AE về phương pháp chơi của tôi: là Ai mà chơi theo như vậy phải có tính kiên trì và bền bỉ k dc nản dù có thua 1-2 ngày nhé.. "kiên trì cái gì cũng có" Chúc AE thành Công

chả biet ae tính sao nhưng cũng chúc mừng bạn tôi giờ đúng hoàn cảnh như bạn luôn mong bạn chúc may mắn thôi
Cố lên bạn, dù nợ hay khó khăn cũng đã rồi, cứ từ từ kiếm tiền về 1 cách tính toán k nóng vội sẽ thành công b ạ

Bạn xem lại thống kê tháng 1 . 2 Ct k gãy dàn 64 cùng lúc ngày nào mà đánh mỗi dàn ghép với 8 càng 2 dàn đủ 10 càng thì hái ra thúng tiền
Tính kiêu gì ra thing tiền đấy ae. 10 càng 640 số ăn 972 lai dk bao nhiêu. Chưa kể 2 dan gay 1 dan đã lo sap mặt. Toàn tinh cua trong lỗ

Bác có đọc kỹ bài chưa? Ban đầu đi 2k/1s, sau đó lãi lên 4k rồi tiếp tục có thể lên 6k tuỳ theo vốn, đọc kỹ hiểu kỹ mới là cái thấm lâu và nhớ lâu nhất

“ Ví dụ vốn 30tr bỏ ra cho mỗi dàn của 2 CT mỗi tài khoản 1tr.. chơi 2k ngày đầu 512x2= 1024 húp Thì là: 1979-1024= 946x2 tài khoản= 1892k
Tôi đi đều khi CT đang ăn thông lên 5 ngày tương đương vs lãi 5tr tôi sẽ tăng tiền lên thành 4k và cứ như vậy cứ có lãi là tăng tiền chơi lên. lấy mỡ nó dán nó, và cứ thế tôi cảm thấy mình đã tìm dc đường về bờ rồi, mới đầu kiếm 2tr lãi 1 ngày rồi lãi tăng dần thì chỉ tiêu mình lại tăng dần 4tr/1ngày rồi 6tr/1ngày và mình chỉ dừng lại ở mức 6tr hoặc mức 5trieu/1ngày và cứ ngày tháng CT ăn thông dàn đề cùng với mình ăn thông dàn 3 càng để.. 5tr/1 ngày 1 tháng CT ăn 20 ngày là tôi có 100tr rồi và tôi cũng đã giả hết nợ và về bờ sống cuộc sống thoải mái đầu óc chẳng lo màng gì nữa.”
5 triệu 1 ngày 1 tháng ăn 20 ngày còn 10 ngày truot ae k tính trừ đi à mà đòi lai 100

Bác có đọc kỹ bài chưa? Ban đầu đi 2k/1s, sau đó lãi lên 4k rồi tiếp tục có thể lên 6k tuỳ theo vốn, đọc kỹ hiểu kỹ mới là cái thấm lâu và nhớ lâu nhất

“ Ví dụ vốn 30tr bỏ ra cho mỗi dàn của 2 CT mỗi tài khoản 1tr.. chơi 2k ngày đầu 512x2= 1024 húp Thì là: 1979-1024= 946x2 tài khoản= 1892k
Tôi đi đều khi CT đang ăn thông lên 5 ngày tương đương vs lãi 5tr tôi sẽ tăng tiền lên thành 4k và cứ như vậy cứ có lãi là tăng tiền chơi lên. lấy mỡ nó dán nó, và cứ thế tôi cảm thấy mình đã tìm dc đường về bờ rồi, mới đầu kiếm 2tr lãi 1 ngày rồi lãi tăng dần thì chỉ tiêu mình lại tăng dần 4tr/1ngày rồi 6tr/1ngày và mình chỉ dừng lại ở mức 6tr hoặc mức 5trieu/1ngày và cứ ngày tháng CT ăn thông dàn đề cùng với mình ăn thông dàn 3 càng để.. 5tr/1 ngày 1 tháng CT ăn 20 ngày là tôi có 100tr rồi và tôi cũng đã giả hết nợ và về bờ sống cuộc sống thoải mái đầu óc chẳng lo màng gì nữa.”
Đấy là còn chưa kể tỷ lệ 1 tháng ăn 20 ngày của các ct là ít chú k fai thang nào cung an dk 20 ngày trở lên

Chào chủ thớt.
cho minh hỏi bạn bắt 8c là bắt ntn. bắt 8 càng cố định hay lọc càng từ các chủ tịch nào cho mình biết để mình tham khảo
Khi ghép 2 dàn giữ nguyên càng cho 2 dàn hay mỗi dàn mỗi càng khác nhau ( khác nhau vài càng).
mình thử bắt 8c như bạn có lúc ăn thông 6 tới 7 hôm và gãy 6 hôm liên tục ( bao gồm gãy càng đc dàn và dc càng gãy dàn)
tỉ lệ bạn trúng 20 ngày tren 30 tỉ lệ khá cao lun.hiếm khi gãy càng.

Có bài nào hướng dẫn ghép càng không mấy bác , với dàn 8c ghép sao vậy

Chào chủ thớt.
cho minh hỏi bạn bắt 8c là bắt ntn. bắt 8 càng cố định hay lọc càng từ các chủ tịch nào cho mình biết để mình tham khảo
Khi ghép 2 dàn giữ nguyên càng cho 2 dàn hay mỗi dàn mỗi càng khác nhau ( khác nhau vài càng).
mình thử bắt 8c như bạn có lúc ăn thông 6 tới 7 hôm và gãy 6 hôm liên tục ( bao gồm gãy càng đc dàn và dc càng gãy dàn)
tỉ lệ bạn trúng 20 ngày tren 30 tỉ lệ khá cao lun.hiếm khi gãy càng.
Càng bạn có thể lấy càng của 3 ct phanbao dongpham86 anhduy0810, ghi ra xem số nào của 3 ct trùng lọc ra còn số nào k có bạn thêm vào,
Ví dụ: ct dongpham 5 càng: 12345
Ct phanbao 6 càng: 345678
Ct anhduy0810 7 càng: 1345678
Vậy mình lọc ra 3 ct có 8 càng: 1,2,3,4,5,6,7,8
Mình xoay chuyển kiểu này nên ct này bắt dc càng này thì ct có càng kia ý, nên nếu ct dongpham trượt k có càng 8 thì 2 ct phanbao và anhduy0810 ăn càng 8 mình cũng ăn luôn

Đấy là còn chưa kể tỷ lệ 1 tháng ăn 20 ngày của các ct là ít chú k fai thang nào cung an dk 20 ngày trở lên
Bạn k hỉu hả? Mình chơi 2 dàn của 2 ct dongpham86 và anhduy0810, 1 dàn của ct dongpham86 trượt thì ct anhduy0810 ăn thì là mình hoà b hiểu k?? Chứ ít khi 2 ct trượt cùng 1 hôm, và mình chơi xoay chuyển các ct khác nữa nên ai dây đen thì mình chuyển chứ k bám cố vào 1 ct, vì mình chơi nhiều 2 ct dongpham86 và anhduy0810 nên mình tin tưởng dàn của 2 ct này thôi b, dù gì khi mình vào số tiền to mình phải đắn đo tính toán kỹ lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.