Về bờ - Đã Thành Công Với Lòng Quyết Tâm PHẢI VỀ BỜ - " Kiên Trì Cái Gì Cũng Có " | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Đã Thành Công Với Lòng Quyết Tâm PHẢI VỀ BỜ - " Kiên Trì Cái Gì Cũng Có "

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng b nhé, bắt dc thì húp sẽ nhìu 🥳
Mai có cầu tổng 0,5 bác ạ nhưng vẫn lót thêm tổng 4 hnay sợ nó bệt e vừa nên dàn 😂 . Nay theo càng bác mà bác bỏ đúng càng 7 lọt khe nên hơi tiếc

Choi 2 tk di deu tien 1k 1 ngay = 1024k x 30 ngay von = 30720k vay thang phai an dc 32 nhay moi hoa von 3d 1k an 972 x 32 nhay = 31104k moi tk 16 ngay trung la hoa von an dc 20 ngay/thang/1tk la ngon.

Khi nước rút mới biết thằng nào mặc quần thằng nào không
Đợt trước lâu lâu có Maica cũng chơi chủ yếu 3D và gấp chão 1-3-8-12, đỏ nhiều người theo thì nói k bao giờ có chuyện gãy đến ngày thứ 4, cuối cùng nó gãy cho đến ngày thứ 6 😂😂 gãy quá khung 3-4 lần ae cởi chuồng ra đảo hết,,,
Mình đã qua bao nhiêu tấm gương chão vs khát nước rồi nên chốt lại cứ đều tiền tôi đi thôi k nóng k vội, cái giống này càng máu gỡ càng thua thế mới hay. Nên cứ đều tiền đi thôi cho lành chơi lâu dài chứ ngày 1 ngày 2 đâu mà chão gãy thì nghỉ cho hết đen rồi chơi lấy lãi ra tiêu nhoè đi rồi chơi

Đợt trước lâu lâu có Maica cũng chơi chủ yếu 3D và gấp chão 1-3-8-12, đỏ nhiều người theo thì nói k bao giờ có chuyện gãy đến ngày thứ 4, cuối cùng nó gãy cho đến ngày thứ 6 😂😂 gãy quá khung 3-4 lần ae cởi chuồng ra đảo hết,,,
Mình đã qua bao nhiêu tấm gương chão vs khát nước rồi nên chốt lại cứ đều tiền tôi đi thôi k nóng k vội, cái giống này càng máu gỡ càng thua thế mới hay. Nên cứ đều tiền đi thôi cho lành chơi lâu dài chứ ngày 1 ngày 2 đâu mà chão gãy thì nghỉ cho hết đen rồi chơi lấy lãi ra tiêu nhoè đi rồi chơi
chuẩn đấy bạn ơi, giờ phải đánh đều cho chắc ăn, mưa dầm thấm lâu, còn bạn nào máu hơn thì dc thì gấp lên thua đi đều để tìm cầu

B ơi như vậy theo chủ tus thì chỉ chơi 3d ghép hay chơi cả 2d nữa vậy b

Rồi còn có ông" giongsong" nữa nói cũng hay lắm giờ ko biết đi đâu rồi sẽ nhỉ

chuẩn đấy bạn ơi, giờ phải đánh đều cho chắc ăn, mưa dầm thấm lâu, còn bạn nào máu hơn thì dc thì gấp lên thua đi đều để tìm cầu
Cứ đều tiền là Tinh Tế nhất b à, Mình là người đi sau phải ngộ tĩnh ra dc

Cứ đều tiền là Tinh Tế nhất b à, Mình là người đi sau phải ngộ tĩnh ra dc
Chuẩn tỉnh táo tàu đấy….. Heeeeee ! Nhớ không nhầm có đợt Ct PB còn gãy đến 9 ngày ấy mặc dù mình không có theo. Không ai biết trước được đâu còn chão là còn khổ

Chuẩn tỉnh táo tàu đấy….. Heeeeee ! Nhớ không nhầm có đợt Ct PB còn gãy đến 9 ngày ấy mặc dù mình không có theo. Không ai biết trước được đâu còn chão là còn khổ
Đúng r b, lần đấy ai theo cũng khổ kêu giời kêu đất, nên mình đi sau phải tỉnh táo, k chão, - đen, gãy nghỉ, sang ct khác chơi k cố bám vào 1 ai cả. K thì vốn liếng công sức bao lâu như muối bỏ biển hết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.