Lotto Bet - Dàn 10s bắt chịch diện hậu nhị hoặc tiền nhị - Đéo bốc phét , thử là biết | Page 14 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Dàn 10s bắt chịch diện hậu nhị hoặc tiền nhị - Đéo bốc phét , thử là biết

Vẫn vậy thôi ae có thể theo dõi, hoặc bấm nút next , nhưng t học hỏi từ cách anh trai hhxsdl , nên t cũng muốn chia sẻ cách chơi để ae có tiền mà xào ke
Hóng quá. Cho luôn số cụ thể bác nhé

Dạo này bác kiếm trác thế nào? Em chỉ biết nạp tiền vào chứ chưa có xèng để rút. Mong đợt này có xèng để rút. Ok thân ái

Nếu cách chơi 1 đôi 2 đôi của t hướng dẫn hôm trước , ae đã chơi và kiểm nghiệm thấy thế nào . Đủ tin tưởng thì theo dõi , t sẽ hướng dẫn ae chơi dàn 10s bắt chết hậu nhị và tiền nhị . Không sợ đồng tháo chạy
Bạn hướng dẫn cho ae biết với

Cách chơi của b rất hay,vd như 51,53,56 số dời có còn số Lào k b khó hiểu đoạn này thôi

Test thấy ok nếu đi hậu nhị 2 chạm 5 tay mới ăn thì hoà nếu đi 2 đầu muốn có lời thi phải chão... còn đi dàn 10s 2 đầu mà ăn tay 2 tay 3 vẫn lời
Cầu thấy ok

Nếu chắc cú lấy bóng + chặn đầu đuôi đi dàn 30s 2 đầu cũng rất ok

dối não thế a ơi
Rõ ràng thế mà ng a,e
Khi số rời ra: cộng tổng 5banh lại bằng b.nhiêu thì lấy con hàng đ.vị rồi lấy bóng dương với bóng âm của nó làm 2 tổng =20s , đánh cho 5 kỳ tiếp theo
Nếu ra luôn thì ăn to còn ra vào kỳ cuối hòa tiền, đánh đều tay và ko chão.... verry simple

không biết đang theo mà kì sau lại lên số dời thì không biết là theo tay nào tiếp nhỉ CT ơi

Thì cũng chẳng để mất thời gian của anh em nữa , cũng như lần trước , hẹn ae 22h tối ngày mai , ngay tại cái khu vực kĩ thuật này , t lại chỉ cho ae cách chơi dàn 10s cho hậu nhị , le ve tiền nhị , ok chưa ? Còn giờ phải tìm cái gì đưa vào mồm , không lại rách hết với nhau
Chia sẻ nhé người anh em.

Kỳ nào có số rời thì cộng hết vào đánh bóng dương và âm thông lắm đấy