Thảo luận - DÀN ĐỀ 10S KHUNG 7 NGÀY | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận DÀN ĐỀ 10S KHUNG 7 NGÀY

[CQ='BAOCHAU586, c: 12958, m: 33882'][/CQ] chuẩn luôn ae con đường ra đảo nhanh nhất là chơi bét
trước mới đánh e cũng đã từng 1 tuần ăn loto bet thông ăn khoảng 350m nhưng mà sau uýnh to lên thua mấy tay sau khát nước cuối cùng lại ộc ra hết và âm vào gần 200m nữa

Sory anh em. Tôi xỉn xỉn ghi nhầm. Là bộ 01,03 chứ ko phải 2 số 01,06 nhé ae. TTĐ: 060,151. Cầu này chạy thông hơn nửa năm rồi gãy mất 3 tuần lại chạy lại 3 tuần gần đây ae ạh!
bác cho xin cầu được không bác

trước mới đánh e cũng đã từng 1 tuần ăn loto bet thông ăn khoảng 350m nhưng mà sau uýnh to lên thua mấy tay sau khát nước cuối cùng lại ộc ra hết và âm vào gần 200m nữa
Thôi bỏ đi nhé ae chơi bét hút máu lắm mình cũng đi mất con Cerato 2021 vì bét rồi

[CQ='VNBOSS, c: 12998, m: 56729'][/CQ]
hihi ^^ giống nhau thế bác...! cơ mà giờ quay ra đánh xsvn này kiểu chăn nuôi dàn đề cuối tháng cũng có lương bác ạ
Ae cứ đi đều tay tháng cũng ăn nhẹ vài củ theo quy luật tịnh tiến còn mình thì khi nào có tuần gãy tuần sau x2 gãy lại x3 tiếp

Mình có đeo dàn 10s của ct mà không thấy ra nơi giờ có đánh tiếp không ct