Thảo luận - DÀN ĐỀ 10S KHUNG 7 NGÀY | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận DÀN ĐỀ 10S KHUNG 7 NGÀY

AE cho hỏi lúc chơi bet vào những tay 6m mà MB thì chơi có 1-200k vậy. Có phải tiếc ko

Ae chịu tương tác. Thăm khảo thêm khi lên chức quan
Ae thông cảm giúp mình nhé thời gian này mình khá bận với lại mình rảnh thì mới giao lưu với ae thôi chứ quan chức diễn đàn mình cũng không ham hố lên đây chủ yếu cse kinh nghiệm PP cho ae tham khảo ai thích thì chơi tiền là của ae mình không ép ae cũng hiểu ai cũng có cviec riêng của mình bộ môn này ae lên giải trí thôi còn ae xác định là bộ môn kinh doanh thì ae lên học hỏi thêm ở trên diễn đàn hoặc theo người khác chứ mình nói thẳng là mình không kiêu hay gì tùy ae nghĩ thôi

Ae thông cảm giúp mình nhé thời gian này mình khá bận với lại mình rảnh thì mới giao lưu với ae thôi chứ quan chức diễn đàn mình cũng không ham hố lên đây chủ yếu cse kinh nghiệm PP cho ae tham khảo ai thích thì chơi tiền là của ae mình không ép ae cũng hiểu ai cũng có cviec riêng của mình bộ môn này ae lên giải trí thôi còn ae xác định là bộ môn kinh doanh thì ae lên học hỏi thêm ở trên diễn đàn hoặc theo người khác chứ mình nói thẳng là mình không kiêu hay gì tùy ae nghĩ thôi
Quan trọng là cái tâm với ae thôi. Quan chức thì cũng chỉ để xưng hô cho dễ,mong bạn vẫn cố gắng chỉ pp giúp cho những ai thua tha,xa bờ. Thay mặt cho những người thua tha xa bờ loạn số cảm ơn bạn nhiều ạ

Trong 3 ngày tới bạn có thể đánh lại nhẹ nhàng đều tay bộ 03 lót bệt lại bộ 01. Chú ý lọc lấy 4 con tổng 6 trong bộ 01 (151,060). Và bộ 03 thì đánh cả 8 số..
KẾT: 08,80, 58,85. GHÉP CÀNG 3,8 VÀO ĐÁNH NHẸ 3D CẢ ĐỀ ĐUÔI + G1
Tạch đề đuôi ăn được phát 3D Giải Nhất: 353 ngày 2 anh em ạh! Bộ 03 ghép 2 càng 3,8 = 16 số. Ae nuôi tiếp (ĐỀ ĐUÔI) Bộ 02 chủ đạo lot Bộ 23 (4 ngày, thứ 5,6,7,CN).

Nay mình gỡ lại được khung gãy tuần trc, tuần này theo khung chủ tịch x5 🤭

Đính kèm

• 421.4 KB Lượt xem: 200
Nay mình gỡ lại được khung gãy tuần trc, tuần này theo khung chủ tịch x5 🤭
Hôm nay mình cũng kết sát kép theo đầu vào 96 toàn ra sát kép . Kết 78 quá vì cầu đầu vào còn bộ 78 sát lép là chưa nổ . Ai ngờ về 67 bệt của tháng trước .

Hôm nay mình cũng kết sát kép theo đầu vào 96 toàn ra sát kép . Kết 78 quá vì cầu đầu vào còn bộ 78 sát lép là chưa nổ . Ai ngờ về 67 bệt của tháng trước .
Bạn chia sẻ thêm về một số dạng.... Bắt khi đề đầu về 96...........rất mong được bạn sẻ chia.

chúc ct và ae tháng mới thật nhiều may mắn và rr

Mình đang xa bờ quá mong ae chỉ giáo cho mình vào bờ với