Thảo luận - Dàn đề động không chão đánh theo ngày | Page 9 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Dàn đề động không chão đánh theo ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đây thầy ơi dán chỗ nào, mà vừa xem lại nhầm cả đầu 0 nữa chớ, đau lòng
Dán bạn pải xóa hết các số ko chơi trong bộ nhớ tạm đi. Chỉ để lại 1 dàn số mình chơi thôi. Sau đó dán dàn số đó lên. Xong bạn lại xóa đi rồi copy dàn khác vào , rồi cứ như thế sẽ ko bị dán nhầm. Chúc bạn may mắn và thành công

E copy mà có thấy chỗ để dán đâu hic
nè ông thần ?
124684
124685
124686
124687

Cho mình hỏi Bạn chốt vào mấy giờ hàng ngày ? Tôi theo 3D, mỗi ngày theo 20 điểm 3d, dàn 65 số ghép 7 càng là 455 số, gẫy ngày 1 hôm sau chão 40 điểm, gẫy ngày 2 chão lên 80 điểm, gãy ngày 3 chão lên 160 điểm...
Thời gian đầu không gẫy 3 ngày, thời gian cuối có hôm nãy 5 đến 6 ngày thế là mọi vốn liếng tan biến hết

Qua nghiên cứu kết quả lô khung 2 ngày và dàn đề động của bạn. Mình quyết định sẽ theo vói mức đề 10 đ/1số, lô ngày 1 là 10 điểm, ngày 2 là 30 điểm từ ngày 14/6/2021
Tôi đã nghiên cứu phương pháp của Song Song nhưng thấy phức tạp quá mình không đủ trình để theo, còn theo phương pháp của THAY mình thấy oke, và kết quả đã chốt cả lô và đề mình thấy còn hơn cả Phong vân và một số cao thủ bắt chốt khác. Tôi rất tin tưởng và mong THAY nhiệt tình giúp đỡ !
Dạo này mình chơi 3đ theo Dông Bão chơi 2 điểm/1ngày cũng tam ổn, có thể nói Bão dạo này đỏ thật, nhưng hôm nay gãy càng không ăn...
chủ tịch giông bão bắt đầu đỏ từ tháng 5 rồi dàn 2D có thể nói là cũng ăn thông khá dài ngày,trước đấy trở về những tháng trc theo thống kê mình theo dõi chủ tịch ăn dàn 2d kịch khung là thông dc 4 ngày thế nên mình hay chơi dàn ngc 36 số với chủ tịch cứ gãy 2 ngày là vào dàn ngc.Nhưng từ tháng 5 chủ tịch bắt đầu vào dây đỏ dàn 2d thông tới 8,9 ngày.

Bạn vô diễn đàn cũng đã lâu xin hỏi bạn đã lm j đc cho diễn đàn chưa. Giúp ít j đc cho ae chưa. Hay mục đích vô đây chỉ có vậy. Còn nói về trình độ chuyên đi phê phán , nhận xét, và khinh thường người khác như bạn thì tôi đây không bằng bạn được rồi
Tôi thì chưa làm gi dc cho diễn đàn mà còn hơn ối thg ăn tục nói phét làm ae theo đã nợ lần rồi lại tiếp tục tin mù quáng rồi nợ vẫn hoàn nợ .thủ hỏi ông.ông nói hay lắm chỉ có thắng và thắng cho xem cái sao kê 2,3 tuần xem có xanh Ko hay lại đỏ đít.các thành phần làm dc cho điên dần như maica đấy cũng tung hô này kia.Ko bao h gãy quá 4 ngày các kiểu xong h cũng đi bán số như mấy con chó .cờ bạc ông đừng nói to mồm

Tôi ko hiểu bạn muốn nói vậy với mục đích gì nhg cá nhân tôi tham khảo số của bạn Thay từ giữa th 5 và tk ng hàng của tôi cũng đc tăng theo , chúc Thay và ace luôn vui khỏe và rực rỡ
Vậy thi chúc mừng b

Tôi thì chưa làm gi dc cho diễn đàn mà còn hơn ối thg ăn tục nói phét làm ae theo đã nợ lần rồi lại tiếp tục tin mù quáng rồi nợ vẫn hoàn
Theo tôi Mỗi người chúng ta đều phải tôn trọng nhau số má ace đưa lên mọi người tk ai trùng máu thì chơi không trùng máu thì thôi. Các bạn không nên nặng lời với nhau làm gì cho thêm căng thẳng.

Tôi thì chưa làm gi dc cho diễn đàn mà còn hơn ối thg ăn tục nói phét làm ae theo đã nợ lần rồi lại tiếp tục tin mù quáng rồi nợ vẫn hoàn nợ .thủ hỏi ông.ông nói hay lắm chỉ có thắng và thắng cho xem cái sao kê 2,3 tuần xem có xanh Ko hay lại đỏ đít.các thành phần làm dc cho điên dần như maica đấy cũng tung hô này kia.Ko bao h gãy quá 4 ngày các kiểu xong h cũng đi bán số như mấy con chó .cờ bạc ông đừng nói to mồm
Số má các cao thủ hay admin đưa ra cho a e. Mục đích là để a e tk. Ai trùng máu thì chơi. Ko khuyến khichs mọi người. Thầy ra số cũng là để a e tk. Ai trùng thì chơi ai ko trùng thì thôi. Bạn ko nên nói những như vậy. Bởi chúng tôi theo ai chúng tôi cũng pải nghiên cứu và có nhận định của chúng tôi. Chúng tôi là những con người ko pải là robot. Còn bạn vô đây ko nói được lời lẽ tốt thì nên im nặng. Bởi các cao thủ cũng ko thể chắc chắn 100% số của các cao thủ sẽ trúng. Bạn hãy thể hiện mình là người có ăn có học bạn nhé

AE lưu ý: Mọi con số hay cầu kèo được chia sẻ đều là để tham khảo. AE tham khảo thấy kết thì theo, không thì có thể tham khảo các topic khác. Không dùng ngôn ngữ đả kích, gây sự với thành viên khác. Trường hợp vi phạm báo cáo Admin xử phạt theo nội quy.

Xin phép admin và chủ topic,nếu e có lỡ lời bỏ quá cho e.e xin phép đôi ba câu với ông này." Tốt nhất ông lượn mẹ đi cho nước nó trong,đừng vô đây ám quẻ,hãm"

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.