Thảo luận - Dàn đề động không chão đánh theo ngày | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Dàn đề động không chão đánh theo ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn không biết tính à. Ăn đề mà trược khung ngày 1 xem như mình đỡ được khung ngày 1. Tôi đặt biệt rất quan ngại về tầm nhìn xa cũng như khả năng về Toán của bạn
Vâng nhiu khi nợ nhiêu đầu óc nó mụ thay ak ko dc

Ko phải là khó nghe mà là tôi nói để cho các ông tỉnh ngộ.theo ai hay ntn tuỳ các ông mà còn phải biết tỉnh táo mà theo chú nghe nó nói phét lên đên tận mấy xanh mà còn tin dc
Thứ nhat cam Ơn bạn có lời khuyên nhưng tôi tin thầy, len dù sao vẫn mong ban tôn trọng chủ toppic ko lên noi kho nge , vì ng ta ko băt ban phai theo

đã cập nhật dàn đề ngày 13/6 rồi nha ae. Về trang đầu ae tham khảo nhé
124445

Đính kèm

Ko phải là khó nghe mà là tôi nói để cho các ông tỉnh ngộ.theo ai hay ntn tuỳ các ông mà còn phải biết tỉnh táo mà theo chú nghe nó nói phét lên đên tận mấy xanh mà còn tin dc
Tôi ko hiểu bạn muốn nói vậy với mục đích gì nhg cá nhân tôi tham khảo số của bạn Thay từ giữa th 5 và tk ng hàng của tôi cũng đc tăng theo , chúc Thay và ace luôn vui khỏe và rực rỡ

cám ơn THAY ! tôi năm nay hơn 60 tuỏi rồi, vào diễn đàn 2 năm nay, năm ngoái theo MAIKA thời gian đầu cũng ổn, nhưng sau đó vào giây đen gãy 5 ngày, mà cứ gẫy là chão lên, cho lên thua quá lăng, mất hơn 300 triệu, hết vốn và nợ lần 1 ít, tới giờ mới tạm hoàn hồn, lại vào chơi mong THAY giúp đỡ và chốt sớm nhé, xin cám ơn!

Cho mình hỏi Bạn chốt vào mấy giờ hàng ngày ? Tôi theo 3D, mỗi ngày theo 20 điểm 3d, dàn 65 số ghép 7 càng là 455 số, gẫy ngày 1 hôm sau chão 40 điểm, gẫy ngày 2 chão lên 80 điểm, gãy ngày 3 chão lên 160 điểm...
Thời gian đầu không gẫy 3 ngày, thời gian cuối có hôm nãy 5 đến 6 ngày thế là mọi vốn liếng tan biến hết

Qua nghiên cứu kết quả lô khung 2 ngày và dàn đề động của bạn. Mình quyết định sẽ theo vói mức đề 10 đ/1số, lô ngày 1 là 10 điểm, ngày 2 là 30 điểm từ ngày 14/6/2021
Tôi đã nghiên cứu phương pháp của Song Song nhưng thấy phức tạp quá mình không đủ trình để theo, còn theo phương pháp của THAY mình thấy oke, và kết quả đã chốt cả lô và đề mình thấy còn hơn cả Phong vân và một số cao thủ bắt chốt khác. Tôi rất tin tưởng và mong THAY nhiệt tình giúp đỡ !
Dạo này mình chơi 3đ theo Dông Bão chơi 2 điểm/1ngày cũng tam ổn, có thể nói Bão dạo này đỏ thật, nhưng hôm nay gãy càng không ăn...

Sửa lần cuối:
cám ơn THAY ! tôi năm nay hơn 60 tuỏi rồi, vào diễn đàn 2 năm nay, năm ngoái theo MAIKA thời gian đầu cũng ổn, nhưng sau đó vào giây đen gãy 5 ngày, mà cứ gẫy là chão lên, cho lên thua quá lăng, mất hơn 300 triệu, hết vốn và nợ lần 1 ít, tới giờ mới tạm hoàn hồn, lại vào chơi mong THAY giúp đỡ và chốt sớm nhé, xin cám ơn!
Chú chảo như nào nói cho ae rõ đi ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.