Đề 10s - DÀN ĐỀ KHUNG CÙNG LEQUYET12G | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Đề 10s DÀN ĐỀ KHUNG CÙNG LEQUYET12G

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thêm 2 con số vốn ko bao nhiêu ma cứu lụt cả làng bác ạ, xin lỗi bác ‘yêm’chỉ nói lên nỗi niềm chứ ko đổ lỗi gì đâu ạ!!
ÁC THẬT NGỜ ĐÂU HÔM QUA SOI CẦU ĐÃ KẾT RỒI NHIỀU CẦU BÁO VỀ BỘ 13 MÀ KHÔNG DÁM THAY ĐỔI TRÊN KHUNG CỦA ANH EM ,ĐÚNG RỞ HƠI THẬT SỰ

ÁC THẬT NGỜ ĐÂU HÔM QUA SOI CẦU ĐÃ KẾT RỒI NHIỀU CẦU BÁO VỀ BỘ 13 MÀ KHÔNG DÁM THAY ĐỔI TRÊN KHUNG CỦA ANH EM ,ĐÚNG RỞ HƠI THẬT SỰ
Khôn dại tại tay huhu cũng khó nói lắm a ak chốt cho ae mà lại ko ra lại nặng vốn hơn . Thôi coi như đen đua nhau 787 ra đề đâu

Thấy bác chốt 68 bôi đỏ sao bác ko cho ACE theo vỡi, thật đáng tiếc cho mấy hôm nay gãy lien tục bác ạ, khóc hổ ngươi cười ra nước mắt ạ!
E xui k nói nổi ,lúc k có vốn ,mọi ng ăn ầm ầm ,có tí vốn vô là chết ,e xui quá trời đi

Cũng khó bộ 12,23 cũng đẹp, lỡ thay đổi bộ 13 nó ra bộ 12,23 cũng dở. Làm lại khung khác bạn ơi

Nay giải nhất ra 38 mình bắt đề live mah vẫn vớt vát đc tý đít 8. Tưởng phải húp 78 rồi ai ngờ lại đề gan 68

Trước hết mình cũng xin lỗi chủ tốp, cùng ace trong tốp pic,do m đang dây đen mà tương tác trên tốp pic làm của chủ tốp cùng ảnh hưởng, giờ mình chỉ theo dõi ko tương tác làm ảnh hưởng đến tôp pic,
Như m đã có đưa ra thảo luận trong tốp pic cũ đề đầu đặc biệt bộ 23 đã ra, tốp gan 10 con đã ra, những ai ăn được hôm nay xin chúc mừng,
Còn hiện tại giờ những ai đi tiếp có thể tham khảo ở giải nhất bộ 04,11, đầu 9 càng 9, đầu đặc biệt vẫn là đuôi 2 chưa ra, và bộ 11,

ĐÂY BẠN ƠI

Cái con 68 em nhìn đã không thấy ưng rồi :(

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.