Đề 10s - DÀN ĐỀ KHUNG CÙNG LEQUYET12G | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s DÀN ĐỀ KHUNG CÙNG LEQUYET12G

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Trước hết mình cũng xin lỗi chủ tốp, cùng ace trong tốp pic,do m đang dây đen mà tương tác trên tốp pic làm của chủ tốp cùng ảnh hưởng, giờ mình chỉ theo dõi ko tương tác làm ảnh hưởng đến tôp pic,
Như m đã có đưa ra thảo luận trong tốp pic cũ đề đầu đặc biệt bộ 23 đã ra, tốp gan 10 con đã ra, những ai ăn được hôm nay xin chúc mừng,
Còn hiện tại giờ những ai đi tiếp có thể tham khảo ở giải nhất bộ 04,11, đầu 9 càng 9, đầu đặc biệt vẫn là đuôi 2 chưa ra, và bộ 11,
Đánh g1 bộ 11,04 đầu 9 phải ko bác?

ÁC THẬT NGỜ ĐÂU HÔM QUA SOI CẦU ĐÃ KẾT RỒI NHIỀU CẦU BÁO VỀ BỘ 13 MÀ KHÔNG DÁM THAY ĐỔI TRÊN KHUNG CỦA ANH EM ,ĐÚNG RỞ HƠI THẬT SỰ
Có ai nói trc đc điều gì đâu , đỏ bao hôm thì chẳng sao, đen thì ace chơi nhỏ lại .Ngày mai trời lại sáng mà, Cụ lên số cho ace Cụ cũng áp lưc lắm chứ

Trước hết mình cũng xin lỗi chủ tốp, cùng ace trong tốp pic,do m đang dây đen mà tương tác trên tốp pic làm của chủ tốp cùng ảnh hưởng, giờ mình chỉ theo dõi ko tương tác làm ảnh hưởng đến tôp pic,
Như m đã có đưa ra thảo luận trong tốp pic cũ đề đầu đặc biệt bộ 23 đã ra, tốp gan 10 con đã ra, những ai ăn được hôm nay xin chúc mừng,
Còn hiện tại giờ những ai đi tiếp có thể tham khảo ở giải nhất bộ 04,11, đầu 9 càng 9, đầu đặc biệt vẫn là đuôi 2 chưa ra, và bộ 11,
Úi, cảm ơn b, nay m đi tốp 10c khan

E kết bộ 13 đợt tr nó giam lâu quá hnay nhìn sếp đi thi e đắn đo mãi cuối cùng vẫn là nó. Sếp ngó hộ em tổng 0,5 tuần này còn cửa ko ạ nó cũng giam e lâu quá r
Theo định dạng bắt hôm trc của bác thì e đg thấy có bộ 12-23 và nay có bộ 13 nữa

Xin lỗi ace. Nói thật phút 90 mới nhận ra đề đầu bệt bộ sẽ ăn chạm (bộ) 12 có chạm 1267
Thằng cụ nó chiều định chia sẻ cầu chạm
38
Tổng để 0245679
Càng đề 79xy,97xy,53xy 31xy, 46xy. Dcm nó có cả 86xy
Thế là xong loại đúng con đề gan.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.