Về bờ - Đẳng cấp CT Lã Phong | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Đẳng cấp CT Lã Phong

Tôi xin nghỉ rồi, nếu kiếm đc vs bet như nta nói tôi nghĩ giàu nhanh lắm, ko chết đâu, vì nó xổ như thê ngày 400 kì như thế giàu ngay :))), đến hôm nay quyết định ko dính đang đến bet nữa thêd đủ rồi..xstt tháng tối kiếm 10-15m cảm giác còn nhẹ đầu..dính vào bet cứ canh vs rình mệt bỏ mẹ, mà thử hết các trò các cách, các cầu đếu đến lúc toang, có thể mình ngu mình ko hợp, hoặc ko đủ vốn, nói tóm lại là tôi thua....nếu kiếm đc chắc các cao thủ ở diễn đàn này bỏ hết tt chơi bet rồi, tại so họ cứ chơi tt . nên tôi nghỉ luôn

Chỉ tiêu 3-5l, lắm hôm vừa vào đánh toang mẹ nó 1m, lại đâm ra cầy ghỡ lại...tôi bị nhiều rồi, nghĩ mấy câu đó xàm thôi! Đúng hôm nay thú thật với anh em là cầy đề mb đc 30 củ hai tháng sau 15 ngày toang gần như sạch vs bet...cầu kèo biêtd nhiều nhưng ko lại đc cái thua của mình chính là 3f :)))...quá nhanh quá nguy hiểm ko như xstt 24h.
thì may theo đc cao thủ kéo ngày nào hên thì xanh k đen quá ae cũng nên nghỉ sớm chứ ham gỡ r lại toang thêm t cũng bị nh r

Cầu kèo hth này tôi xem mấy hôm cũng thấy đc nhiều cầu, cái chính nhiêu vốn + may mắn kỉ luật là thằng...nhiều hôm tự chơi tôi kéo 1m lên hơn 10m...cuối cùng của thiên trả địa đm, đéo hiểu sao đéo thể lam chủ đc bản thân
Y luôn đó a, ko làm chủ được bản thân và lòng tham. Nó cứ cuốn mình theo rồi nó lấy lại tất cả, những gì mình có

Tôi xin nghỉ rồi, nếu kiếm đc vs bet như nta nói tôi nghĩ giàu nhanh lắm, ko chết đâu, vì nó xổ như thê ngày 400 kì như thế giàu ngay :))), đến hôm nay quyết định ko dính đang đến bet nữa thêd đủ rồi..xstt tháng tối kiếm 10-15m cảm giác còn nhẹ đầu..dính vào bet cứ canh vs rình mệt bỏ mẹ, mà thử hết các trò các cách, các cầu đếu đến lúc toang, có thể mình ngu mình ko hợp, hoặc ko đủ vốn, nói tóm lại là tôi thua....nếu kiếm đc chắc các cao thủ ở diễn đàn này bỏ hết tt chơi bet rồi, tại so họ cứ chơi tt . nên tôi nghỉ luôn
Chuẩn bác ak. Em hôm đầu cứ canh đc 2tr5 mà đau hết cả đầu. Cuối cùng cũng giả lại cho nó hết. Vốn it ko theo đc các chủ tịch đc bác ak

Cầu kèo hth này tôi xem mấy hôm cũng thấy đc nhiều cầu, cái chính nhiêu vốn + may mắn kỉ luật là thằng...nhiều hôm tự chơi tôi kéo 1m lên hơn 10m...cuối cùng của thiên trả địa đm, đéo hiểu sao đéo thể lam chủ đc bản thân
Giống tôi thế, 500k múc lên được 9 củ sau lại trả cho nó luôn

Bác Thanh cho em theo môn xsmb với. Em cũng sợ Bet rùi. Đang cai nghiện. Hihi. Chơi Bet này cứ phải xác định vốn vài chục mét trở lên mới tự tin để chơi đc. Chứ ae mình mỗi lần nạp vài ba triệu chỉ tổ nộp cho nó xơi thui.

Chúc mừng bác theo ct Lã Phong lại rr

Vốn đi dàn 36s 2 đầu là bao nhiều thế ct

Chúc mừng ng ae theo đúng ct đã về bờ

Món lottobet này lạ lẫm với e quá may mà đc các ad hướng dẫn vào chơi theo ct Lã Phong mới đc xanh mấy ngày nay. Thực sự cảm ơn ct và chúc ct sk , giúp đỡ thêm nh ae về bờ tự bộ môn khó nhai này.
#Tuannnkkii (y)(y)(y)#CT Lã Phong
View attachment 31605
Chúc mừng chủ thớt nhé

Ct Lã Phong hô húp liên tục đúng là ct có khác

Cho mình xin hỏi ct hay kéo tầm nào v

Chúc ae nào theo ct mà xanh lét nhé qua bận k vào theo ct đc tiếc quá

Nhiều hôm toang mà, nhưng nta vốn lớn mất ko sao, chứ đm cứ vác của nhà vs đi vay đạp vào đêm lại đéo ngủ đc ngồi khóc ngay
Yếu vốn Lấy chạm tiền hậu của ct phong đánh hàng số được k bạn nhỉ.mỗi lần dánh 10k mất 80k.ăn 1 đc 19k .may mắn full thì cũng đc gần 120k.

đánh hai chạm cũng đc, mà mình thích đánh 1 chạm,