Về bờ - Đẳng cấp huyền thoại phan bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Đẳng cấp huyền thoại phan bảo

Cho em hỏi cách vào xem bát chốt ct phan bảo với ạ
BẠN VÀO KHU VỰC CAO THỦ NÀY - SAU ĐÓ VÀO BÁT CHỐT HUYỀN THOẠI NHÉ

Bác nợ bao nhiêu giờ còn 70.bác theo chủ tịch PB môn gì vậy mong chỉ giáo

Em cảm ơn các chủ tịch và cao thủ.và cảm ơn anh phan bảo rất nhiều

Bác nợ bao nhiêu giờ còn 70.bác theo chủ tịch PB môn gì vậy mong chỉ giáo
Lotobet nhanh nhat, Đề và lo MB Phanbao là Đẳng cấp, từ loto bet 27 lo, một đêm tôi học đc của anh Bảo, Và A Giông Bảo, tôi lấy lại đc 15,000k trong 2 tiếng, may cũng hên cầu ăn rat thông cứ cặp về một con lô, có lúc về 3,4 lo, ,2 lo lúc đó tiền nhảy về tài khoản Mê luôn tinh thần ổn định lại liền. Không đc nong vội, đầu tiên ít vốn đề Ba 5 k 2 con 10k nhảy tí nó về cặp là lúc nó đỏ lên tăng tiền lên, xong ăn rồi đánh ít lại, 5k , ko cho nó lấy lại, ăn xong chuyển hết về tk để lại 500k thôi đừng để nhiêu tham đánh nhiều nóng thua hết, nhẹ nhàng, vậy nhé Ban

Mình chơi xóc đĩa còn 400 chưa trả đc. 70 là lô đề năm nay
Trời chơi ngon vạy loại hình này kiếm cơm luyện điềm tĩnh ko cay Cú chứ ko thì chết chắc, này có Dd này ae chơi số sống lại

Trời chơi ngon vạy loại hình này kiếm cơm luyện điềm tĩnh ko cay Cú chứ ko thì chết chắc, này có Dd này ae chơi số sống lại

50tr là gỡ đc lại đc nhanh hơn, theo ChuTieu dàn G,1
Và Theo anh Phan bảo đề và lo
Mình giờ tổng tài sản còn 14 củ. Cũng cảm thấy lo lắng. Ko biết nên theo ai cho ổn định bây giờ.

Đã theo và còn 70 triệu trong năm nay nữa mong thông đến tết về bờ đc thì hay quá
Bạn theo anh phan bảo lấu chưa bạn. Trước mình vẫn theo dõi anh ấy. Nhưng mình ghét tam thủ lô. Vì vào 3 trúng 1 vẫn lỗ nên không thích lắm.

Bạn theo anh phan bảo lấu chưa bạn. Trước mình vẫn theo dõi anh ấy. Nhưng mình ghét tam thủ lô. Vì vào 3 trúng 1 vẫn lỗ nên không thích lắm.
3 TRÚNG 1 CÓ LÃI MÀ BẠN, CÓ LÃI THÌ CÁC CAO THỦ DIỄN ĐÀN MỚI CHỐT TAM LÔ CHỨ
BẠN VUI LÒNG TÍNH LẠI NHÉ

3 TRÚNG 1 CÓ LÃI MÀ BẠN, CÓ LÃI THÌ CÁC CAO THỦ DIỄN ĐÀN MỚI CHỐT TAM LÔ CHỨ
BẠN VUI LÒNG TÍNH LẠI NHÉ
chị ơi nhưng chơi nguyên bảng của a ý miền bắc hết 9 triệu , mà ăn 1 lô là lỗ đó ạ

chị ơi nhưng chơi nguyên bảng của a ý miền bắc hết 9 triệu , mà ăn 1 lô là lỗ đó ạ
Lô tính riêng đề tính riêng không cộng chung được muốn ăn 1 nháy có lãi bạn chơi 3 con lô hoặc là dàn đề nhé

Có thể bạn bỏ tứ thủ đề song thủ đề bạch thủ đề đi dồn nó vào dàn 64s ý là khác ngay