Lotto Bet - Đánh cả Rồng và Hổ | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Đánh cả Rồng và Hổ

Ông đem lên đây mà sợ soi kkk, dù gì cũng cám ơn

Có cách đánh ăn chứ có vi phạm gì đâu mà lo

chuẩn anh em
đánh cả 2 về là lời 320k
Hòa thua 4000k

Tôi thấy 100 kỳ
thua 4 tay
Vậy thì 4x4000= 16000k
Thắng 86x320k=27500k
=>100 kỳ bạn vào cả 2 nhé chỉ cần ko hòa 6 lần là ok ??
Chúc mừng anh em húp cả tối nay
Nó soi đấy k ăn đc nó đâu.cái này chỉ bụp 1 ,2 nhát là nghỉ thôi.bụp phải dây đen toang 4 củ,khó gỡ lắm

Có bác nào chơi đánh 1 lúc cả rồng và hổ chưa, chỉ cần k về hoà là lãi. E định bem đúng 1 tay 1 ngày, 2tr hổ 2tr rồng, ko hoà là cũng lãi 320k :D
Các bác cho ý kiến thêm, e chỉ sợ Ku nó soi thôi
Cái a e k nên bụp kiểu đấy nếu toang hơi năng.thay vì ăn 1 phát ta rình đánh nhìu lần mỗi lần 200 thôi.có toang thì toang 200k thôi.nếu ăn 20 ván thì cũng 320k rồi.

Đăng lên nó cũng chả soi đâu chủ yếu là lúc đánh kia nhiều ô đánh 2 cửa nó chả cho hòa

Có lúc chơi nó vẫn về 2 đến 3 tay liên tiếp đó nên cận thận trc khi chơi k thì đừng tham chơi hàng số cho lành

Có bác nào chơi đánh 1 lúc cả rồng và hổ chưa, chỉ cần k về hoà là lãi. E định bem đúng 1 tay 1 ngày, 2tr hổ 2tr rồng, ko hoà là cũng lãi 320k :D
Đi đêm có ngày gặp M

Bỏ đi, mình đã từng chơi kiểu này rồi, có lúc nó bệt HÒA kinh hoàng luôn. có 2 vấn đề ở đây là:
1, bạn có chắc 1 ngày chỉ vào 1 tay? hay thấy ngon quá là vào tiếp.
2, Chết 1 tay = 14-15 tay ăn, vô phúc rình nhảy vào mà đúng tay chết thì ko bình tĩnh đc đâu. Kiếm món khác mà chơi.

Vậy vào cả 3 1 phát thì chắc thắng luôn !

Cái môn này cũng đau tim, ăn thông 12 tay, mới bù 1 tay gãy. Đen về hoà trong mấy tay đầu thì lại gỡ. Đỏ thì ăn thông, hi vọng ko về hoà. Good luck

Còn tuỳ nữa có lần mình bị 3 tay hoà liên tục rồi! Nhất là càng về khuya ấy

nếu đánh như này t thấy cứ về hàng nóng cù hoặc tứ ae đánh cả rồng và hổ dc...t test mấy ngày rồi k ra hoà

đang tính chơi đây. vốn 15m ngày 1 phát xog out. đều đặn tháng 30 củ. đến ngầy 14 vào đúng lúc nó chết coi như ăn l nửa tháng