Lotto Bet - ĐÁNH HẬU NHỊ NHÓM PHỨC HỢP KHÔNG CẦN CẦU KÈO GÌ HẾT | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet ĐÁNH HẬU NHỊ NHÓM PHỨC HỢP KHÔNG CẦN CẦU KÈO GÌ HẾT

meohoang68

Trung Úy
Điểm cảm xúc
4,545
Điểm
173
Xu
10,000Xu
HÔM NAY MÌNH CHIA SẺ VỚI CÁC BẠN CÁCH LOẠI 2 SỐ ĐÁNH HẬU NHỊ VÀ NHÓM PHỨC HỢP : CÁC BẠN LẤY KẾT QUẢ KỲ TRƯỚC 5 BANH RA SỐ GÌ THÌ ĐÁNH CHÍNH SỐ ĐÓ VÀ BÓNG DƯƠNG CỦA NÓ :

VÍ DỤ : KỲ TRƯỚC RA 45276 T LẤY : 49052716 LOẠI 38 . NẾU RA CÁC SỐ GIỐNG NHAU TA LẤY THÊM BÓNG ÂM CỦA 2 SỐ HẬU NHỊ NỮA NHÉ. CÁC BẠN TỰ TÉT .

CÁCH NÀY MÌNH CHƠI THỬ 1 THÁNG RỒI RẤT HIỆU QUẢ.
CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG

Tổng 5 banh 45276 kìa = 24 thì phải loại 4,9 đúng k bạn hay là chỉ tổng 2 số hậu nhị thôi bạn

Với cả tỉ lệ đi tiền thế nào bạn. Đêù tay hay gấp thếp k ban. Ứng dụng tất cả các sảnh và mọi khung giờ luôn à bạn

HÔM NAY MÌNH CHIA SẺ VỚI CÁC BẠN CÁCH LOẠI 2 SỐ ĐÁNH HẬU NHỊ VÀ NHÓM PHỨC HỢP : CÁC BẠN LẤY KẾT QUẢ KỲ TRƯỚC 5 BANH RA SỐ GÌ THÌ ĐÁNH CHÍNH SỐ ĐÓ VÀ BÓNG DƯƠNG CỦA NÓ :

VÍ DỤ : KỲ TRƯỚC RA 45276 T LẤY : 49052716 LOẠI 38 . NẾU RA CÁC SỐ GIỐNG NHAU TA LẤY THÊM BÓNG ÂM CỦA 2 SỐ HẬU NHỊ NỮA NHÉ. CÁC BẠN TỰ TÉT .

CÁCH NÀY MÌNH CHƠI THỬ 1 THÁNG RỒI RẤT HIỆU QUẢ.
CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG
Cảm ơn bạn đã cs. Chúc ae thành công

Các b giải thích dùm sao lại loại 38 vậy mìh chưa hỉu lắm. Cảm on
Giải thích rõ vậy mà cũng chưa hiểu hả ae ví dụ nhé kq kì 001 ra 24567 thì tay sau ta sẽ đánh hậu nhị nhóm phức là 27490516 bỏ 3,8 Cứ lấy kq kì mới ra với bóng dương của nó đánh cho kì sau nếu kì đó ra nhiều số trùng thì lấy bóng âm nữa hoặc có thể nghỉ k chơi

Giải thích rõ vậy mà cũng chưa hiểu hả ae ví dụ nhé kq kì 001 ra 24567 thì tay sau ta sẽ đánh hậu nhị nhóm phức là 27490516 bỏ 3,8 Cứ lấy kq kì mới ra với bóng dương của nó đánh cho kì sau nếu kì đó ra nhiều số trùng thì lấy bóng âm nữa hoặc có thể nghỉ k chơi
Cảm on b nha mìh đã hỉu

Mình vừa test bên livebet b thông vãi k gãy quá 2 tay bao giờ
Da. đanh bên nào cũng được giờ nào cũng được bạn. Mình cứ cách 1.tiếng vào đánh 2 tay xong nghi. Nêu gãy 2.tay cũng nghi sau vào đánh tiếp bạn. Hôm nào đem lắm cũng vẫn có lãi 300k - 500k

Đúng ý mình bạn. Cám ơn bạn nhiều nha

Bạn lấy bóng dương các số . Xong lấy lần lượt bóng âm từ số đơn vi đủ 8.số. 160549 lấy bóng âm của 9 = 2. 0= 7 ta sẽ có 16054927.