Về bờ - đề miền bắc của PHANBAO | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ đề miền bắc của PHANBAO

HLAN06

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
291
Điểm
286
Xu
9,997Xu
cứ mà tâm phục khẩu phục dan đề của a Phan Bảo theo dan đề giải 1 và đề db tổng kết về bờ nhanh thôi ace ạ không chơi lô chỉ theo dàn đề cảm ơn a Bảo nhé chúc a luôn vui khỏe may mắn chân thành cảm ơn admin cùng ban quản trị tdgmsh tạo sân chơi ace học hỏi tham khảo môn số này chúc ace luôn đồng hành cùng may mắn

Chúc mừng bạn , bạn đi như thế nào chỉ cho mình đi cùng được chứ

Ngày xưa chwua vào diễn đàn này thì chưa biết những cao thủ này , đến khi vào diễn đàn học hỏi được nhiều kinh nghiệm từ diễn đàn nhất là a @PHANBAO 1 người thầy trong làng số học rất có tâm cảm ơn anh vì tất cả

Bạn Theo phan bao giải nhất và đặc biệt .hay tất cả vậy bạn ơi

Cảm ơn admin đã tạo ra 1 sân chơi như thế này cho anh em chúng em có chỗ chơi và bám để học hỏi kinh nghiệm

Toàn ae có tài có tâm. Chúc ae xã bờ .theo ₫e vào bờ an toàn

Ae chỉ nên chơi 4 chạm làm trụ con 2 chạm chơi thêm thì chơi nhỏ hơn 4 chạm ấy?

bạn theo cả đặc biệt và giải nhất của chủ tịch à

Chúc CT Phan Bảo nay ăn lại Dàn 4 chạm ĐB MB nhé

cứ mà tâm phục khẩu phục dan đề của a Phan Bảo theo dan đề giải 1 và đề db tổng kết về bờ nhanh thôi ace ạ không chơi lô chỉ theo dàn đề cảm ơn a Bảo nhé chúc a luôn vui khỏe may mắn chân thành cảm ơn admin cùng ban quản trị tdgmsh tạo sân chơi ace học hỏi tham khảo môn số này chúc ace luôn đồng hành cùng may mắn
Cứ chơi 4 chạm đb MB thôi đi đều tay ????tính khung đủ 30n là có lương ae oi

Các bác chơi dàn như nào chỉ em với. Em âm 60tr muốn gỡ làm lại cuộc đời k chơi nữa

Bồn qua MB PB đi 3 tay Thông rồi ???cầu mong ko tái hiện lại năm 2019 đi 6 tay 64s Thông ???bởi vậy ae ko gấp chão là vậy

Cầu kèo nào cũng có lúc nó sẽ gãy nên chú ý cách vào tiền hợp lý để cuối tháng anh em vẫn là người chiến thắng

Các bác chơi dàn như nào chỉ em với. Em âm 60tr muốn gỡ làm lại cuộc đời k chơi nữa
Cứ theo chủ tịch phan bảo ghép càng chơi cả giải nhất không cần chão cuối tháng sẽ có lương tháng thôi

Cứ theo chủ tịch phan bảo ghép càng chơi cả giải nhất không cần chão cuối tháng sẽ có lương tháng thôi
Đánh hết dan đầu giải à bạn thế miền Nam có theo k bạn bác phan bảo bắt MN ăn thông