Cầu MB - ĐỀ SÁNG NHẤT 30/11 LÀ ĐÂY | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Xin chia xẻ mọi người tk nhé cứ jhi thấy đề tắt điện hay là bệt bộ thì ace nên tk vào chơi kép nhé mọi người tự tét nhé kết thì làm
Tôi cũng kết kép đây chắc t vào tiền k4n chơi vui kiếm cái tết . Chúc bn mm

ong khanh19t hom vu thanh noi con lo 22 cung noi lo 22 ma ra thi bo dien dan, hom do ra lo 22 den nay co thay ong bo dien dan dau. minh tham khao neu khong choi thi im lang khong nen phan nhu vay

Cầu stl đang thông mọi người tk nhé mọi người lấy bóng dương cin số mình khoanh màu đỏ ghép với con số mình khoanh màu xanh được cặp stl chơi ngày hôm sau cầu đang rất thông mn tk kết thì chơi ko thì tk thôi nhé ngày mai 30/11 cặp stl 383 chúc cả nhà ngon miệng nhé

Cầu đây
77582

ong khanh19t hom vu thanh noi con lo 22 cung noi lo 22 ma ra thi bo dien dan, hom do ra lo 22 den nay co thay ong bo dien dan dau. minh tham khao neu khong choi thi im lang khong nen phan nhu vay
Ae kéo ngay lại bài của vũ thanh . Tôi nói ăn lô 22 bỏ diễn đàn khi nào. Hôm đó tôi nói đề 464 chứ nói lô đâu mà ae xuyên tạc nói vớ vẩn. Còn tôi có nhiều cầu báo ko có bộ 23 ko có tổng 05 thì tôi khẳng định vậy vì đang nuôi kép còn 18h30 xẽ biết

Cầu stl đang thông mọi người tk nhé mọi người lấy bóng dương cin số mình khoanh màu đỏ ghép với con số mình khoanh màu xanh được cặp stl chơi ngày hôm sau cầu đang rất thông mn tk kết thì chơi ko thì tk thôi nhé ngày mai 30/11 cặp stl 383 chúc cả nhà ngon miệng nhé
Cảm ơn bạn đã CS, cầu rất đẹp.

Ae kéo ngay lại bài của vũ thanh . Tôi nói ăn lô 22 bỏ diễn đàn khi nào. Hôm đó tôi nói đề 464 chứ nói lô đâu mà ae xuyên tạc nói vớ vẩn. Còn tôi có nhiều cầu báo ko có bộ 23 ko có tổng 05 thì tôi khẳng định vậy vì đang nuôi kép còn 18h30 xẽ biết
Dù ông có nói vaayj nhưng ae vẫn ăn đc là OK rồi, đừng chấp nhau nữa ae ơi

chơi luôn năm sinh của em????

thật sự nay mình tiếc cây cầu này .. nay chỉ ăn được nhỏ nhỏ ....mình đợi xem đề tắt điện không và i như rằng đề tắt điện ngày hôm nay .... mai ae cứ căng tay bộ 23 .. ăn rất là caoView attachment 77575
Cảm ơn b trùng với ý của mình , theo bn hôm rồi

Chuẩn luôn người ae, những thành phần như vậy không đáng được tôn trọng.

Cau tay 3 thuong thi chạy nhip nua khả năng gãy. Theo tôi ae lot cả chạm 2,3