Về bờ - Du thuyền mang tên cao thủ Thanh sang 5 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Du thuyền mang tên cao thủ Thanh sang 5

Dàn 36s là dàn rút gọn của 64s k thêm con nào khác với dàn 64s thì vô 64 với 36 đc mà ae
Mình biết dàn 36s rút gọn của 64s nhưng bên trên là cách vào tiền với 64s-50k,36s-20k như vậy phải tách riêng 36s để vào thành 70k ah ng ae?

Bạn chia sẻ cụ thể cách chơi giúp với, nợ nhiều quá rồi
Tuỳ theo vốn bạn hiện có để chia ra chơi trong 3 ngày phòng trường hợp dàn gãy và vào tiền là 1-3-5 hoặc 1-2-3 ( là lấy lại vốn đã bỏ ra chứ chưa cần lãi ) và khi đã chão thành công ở ngày 2 hay ngày 3 bạn quay về mức chơi ban đầu
Cũng có thể không cần chão mà bạn sẽ chơi ở một mức tiền cố định theo tháng và dàn CT bạn theo ăn 20 ngày là huề vốn còn 23-25 ngày là bạn có lãi tháng lương rồi và bạn nhớ là tháng 1 chơi 10k thì gom lãi tháng 1 để tăng tiền chơi tháng 2 là 15k
Quan trọng nhất trong khi chơi là bạn chỉ theo 1 CT - vào tiền đúng tỉ lệ - không chơi linh tinh kiểu chắp vá dàn tức là bạn chỉ chọn dàn kết của các CT bạn theo
Chơi môn số học thì cao thủ soi số chưa phải là nhất mà là cao thủ chọn số bạn ah
Chúc bạn luôn mm và rr với lựa chọn của mình !

✨ Lời Cảm Ơn ✨
Lời đầu tiên mình xin cảm ơn Tập Đoàn GMSH cùng Chủ tịchGiông Tố - Mc Giông bão - Tia chớp và các Cao Thủ - Thanh Sang 5 - Phong Vân - Phan Bảo...Cùng toàn thể các bạn Admin trong tập đoàn !
Mình là một người phụ nữ. Mình rất bất mãn với lô đề . Thế rồi cũng chỉ từ những giấc mơ về những con số mà mình bước vào con đường số học !!! ?‍♀️
Và bắt đầu từ t8.2019 mình biết đến lô đề , chạy theo những con số huyền bí và từ đó đã bắt đầu thay đổi mình từ người bình thường trở thành một con nợ ?‍♀️
Mình khi đó chưa biết đến diễn đàn - Không biết bắt số - soi cầu mà chạy theo những con số mình thích , Mình chơi từ 8 đến 10 lô - không phương pháp - không cách vào tiền hợp lý , càng thua càng đánh to , Càng thua mình càng cay - Càng muốn gỡ - và rồi mình nhận lại ít hơn là mất ?‍♀️
Bản thân là con gái , Rồi số nợ tăng dần , Mình ko kiểm soát được , Cứ 17h đến 19h là mình không làm gì cả mà Chỉ ôm lấy điện thoại Xem số , hóng số và mình còn tin vào kênh YouTube - tin vào bán số chỉ mong gỡ lại số tiền đã mất nhưng càng đánh càng thua ?
Cũng vô tình dạo chơi YouTube và mình vào kênh GMSH , mình được nghe em Giông bão lives , Em nói từng câu từng chữ cảm thấy đúng đến 90% cuộc sống của mình , Rồi mình đăng ký kênh nghe 1 tuần Và quyết định mở tk vào diễn đàn , Khi vào lúc đầu mình loạn số , Không biết theo ai , mình nhìn thấy bát chốt nào cũng đẹp , con số nào cũng muốn chơi ?
Cuối cùng mình có duyên với 1 cao thủ - Đó Thanh sang 5 , Khi đó cao thủ Thanh Sang 5 đứng vị trí Tốp1 và mình theo cao thủ dàn 2d 64s - 36s và quan trọng là Cao Thủ Thanh Sang chỉ mình cách vào tiền của từng dàn 64s - 36s và tỉ lệ chão dàn hợp lý cho những ngày thua !!! ?
Cao thủ Thanh sang 5 là một người rất chân thành có Tâm - có Đức , mình được cao thủ chia sẻ khuyên bảo rất nhiệt tình để có thể về bờ như ngày hôm nay là điều trong mơ và kỳ tích đối với mình ?
Qua đây mình xin gửi lời cảm ơn sâu sắc đến cao thủ Thanh sang 5 - Chúc cao thủ và gđ luôn mạnh khỏe gặp nhiều may mắn để là chỗ dựa vững chắc cho những người như mình theo CT Thanh Sang lên du thuyền vào bờ !?
Cuối cùng tôi xin chân thành cảm ơn Tập Đoàn GMSH cùng Admin và trong tập đoàn - Chúc tập đoàn ngày một lớn mạnh và thành công hơn nữa !?
Xin chân thành cảm ơn !???

Mình biết dàn 36s rút gọn của 64s nhưng bên trên là cách vào tiền với 64s-50k,36s-20k như vậy phải tách riêng 36s để vào thành 70k ah ng ae?
Tức là bạn chơi 2 dàn trên ngày luôn đó bạn , dàn 64 và dàn 36
Tủy theo vốn mình chứ bạn còn đủ tiền chơi 70k cho dàn mà bạn chơi hết nếu gãy thì mai bạn lấy gì bạn chơi

Úi! Nếu dàn 64 số mà g liên tục, chão tiền nv vốn lớn lắm ạ!
Theo vốn và nhịp tim của bạn đập ổn định khi chơi to bạn ah chứ vốn họ lớn thì họ vào tiền đúng tỉ lệ chão luôn còn mình vốn nhỏ mình chơi 10k cho mức ban đầu
Chơi dàn tháng cũng như bạn đi làm lấy lương tháng vậy bạn ah , không cần chão chỉ cần ăn 25 ngày là ổn áp
Mình cũng mới chia sẻ với bạn giangnam32 ở toppic này bạn đọc để tk nhé
Chúc bạn luôn thành công

Theo vốn và nhịp tim của bạn đập ổn định khi chơi to bạn ah chứ vốn họ lớn thì họ vào tiền đúng tỉ lệ chão luôn còn mình vốn nhỏ mình chơi 10k cho mức ban đầu
Chơi dàn tháng cũng như bạn đi làm lấy lương tháng vậy bạn ah , không cần chão chỉ cần ăn 25 ngày là ổn áp
Mình cũng mới chia sẻ với bạn giangnam32 ở toppic này bạn đọc để tk nhé
Chúc bạn luôn thành công
Gãy quá 3 ngày thì ntn bác! Bác đang theo ct nào ổn ạ!

Gãy quá 3 ngày thì ntn bác! Bác đang theo ct nào ổn ạ!
Mình đang theo CT thanh sang ah , từ khi theo chưa gãy quá 3 ngày bao giờ ?
Trường hợp gãy quá 3 ngày thì bạn chơi theo pp vào tiền chão nhỏ chủ yếu lấy lại vốn bỏ ra mà không cần lãi là 1-2-4-6-9 , ngày đầu gãy bạn vào ngày 2 theo tỉ lệ 1-2 xem kq nếu ăn thì quay lại mức tiền ngày 1 và nếu gãy ngày 2 thì bạn vào theo tỉ lệ 1-2-4-6

Mình đang theo CT thanh sang ah , từ khi theo chưa gãy quá 3 ngày bao giờ ?
Trường hợp gãy quá 3 ngày thì bạn chơi theo pp vào tiền chão nhỏ chủ yếu lấy lại vốn bỏ ra mà không cần lãi là 1-2-4-6-9 , ngày đầu gãy bạn vào ngày 2 theo tỉ lệ 1-2 xem kq nếu ăn thì quay lại mức tiền ngày 1 và nếu gãy ngày 2 thì bạn vào theo tỉ lệ 1-2-4-6
Sao e ko thấy cao thủ này chợt nhi

Dàn đề 64s vào to tiền hơn bạn nhé !
Ví dụ thế này
64s cược 10k/1 số
Thì 36s cược 2-3k/1 số
Tương tự tùy vốn ban đầu mà đánh to hay nhỏ
Cứ chơi đều tiền các ngày hoặc khi gãy có thể bạn nghỉ một ngày theo dõi hoặc chão vốn ngày 2 lấy lại ngày thua.
Chúc bạn may mắn.

Trích dẫn Trả lời

Chị vào tiền theo tỷ lệ 1,3,5 e nhé. Nếu gãy chị vào như thế, chị ko chơi lô. Trước kia ngày chơi mấy trăm điểm lô. Nghe giông bão nói mọi người bỏ lô đi thì mới về bờ . Từ khi vào diễn đàn chị ko chơi lô . Chỉ chơi 2d,3d thôi.
Cám ơn chị nhiều nhé. E cũng chỉ chơi đề. Giờ e bám a thanhsang để sớm vào bờ giống chị