Tâm sự - E đang nợ 50 triệu | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự E đang nợ 50 triệu

mình cung còn nợ hơn 100tr nua , cả tuần nay theo dàn đề nuôi thôi

Ban đầu bị dẫn dụ chơi lotobet rồi bị cuốn thua hết vốn liếng. Đi vay lãi để gỡ, vay bao nhiêu mất sạch bấy nhiêu. Quyết định bỏ để Quay sang đánh đề nhưng vẫn mất tiền đều đặn. Có ít mất ít có nhiều mất nhiều. Chưa biết nên đánh kiểu gì cho nên không dám đi vay tiếp để đầu tư. Anh em nào có kinh nghiệm xin hướng dẫn tôi nên chơi dàn đề của chủ tịch nào được. Mong về bờ quá rồi
ct hihi, lưu cường hoặc phan bảo ,, 3 người này chốt phong độ rất ổn định,, mình rất vui khi thấy bạn đã nghĩ tới dàn đề, tuy nó ăn it thật nhưng bền,, còn những ae đang trường vốn nên chơi 3d,4d của bão hoặc có thể tự lên dàn cho mình,, 3d khoảng 190s còn 4đ khoảng 1000s chở về

Đọc mục này mà thấy buồn quá .mình chơi món này hơn năm thôi mà củng đi hơn trăm củ rồi.giờ chỉ nghỉ bỏ nhà đi cho đở ảnh hưởng giá đình.

Nhiều lúc như bị ma làm ấy anh em ạ. Chơi sóc đĩa một ngày đi 200 củ. Lúc hết tiền mà không hiểu tại sao lúc đó lại như vậy? Giờ chỉ mong có vốn mấy triệu để theo dàn đề ngày gỡ vài trăm mà khó quá. Anh em ai có kinh nghiệm về bờ cho em xin lời khuyên với. Cảm ơn anh em!

Rất cần anh em một lời khuyên, cần vốn bao nhiêu và chơi gì để gỡ ạ? Cảm ơn anh em rất nhiều!
Bạn nên có 10tr làm vốn và chơi dàn đề 64s của a phan bảo mỗi ngày nên chơi 20-30k 1số sau 1 tháng chắc chắn có lãi

theo đàn anh BẢO ổn đó b.mình đang thấy tony666 bắt 4 chạm thông từ đầu thăng tới giờ chưa gãy nhé.b tham khảo xem

Mình đang thiếu nợ người ta có bạn nào giải cứu mình với

Co ace nào chơi vốn nhỏ đi tiền ổn định nhất chia sẻ cho ace biết nhé, còn mình thì 4 tháng này an đều như vắt chanh,(các ace chỉ chơi dàn dề 64 số thôi nhé tỉ lệ vào tiền (1,4,13,)cứ theo dõi chủ tịch nào gãy dàn 64 số 3 ngày trở lên thì vào tiền,mình thấy hầu như không có chủ tịch nào gãy quá 5 ngày đau

Co ace nào chơi vốn nhỏ đi tiền ổn định nhất chia sẻ cho ace biết nhé, còn mình thì 4 tháng này an đều như vắt chanh,(các ace chỉ chơi dàn dề 64 số thôi nhé tỉ lệ vào tiền (1,4,13,)cứ theo dõi chủ tịch nào gãy dàn 64 số 3 ngày trở lên thì vào tiền,mình thấy hầu như không có chủ tịch nào gãy quá 5 ngày đau

Nhờ cách đó giờ mình đã có được số vốn nhỏ để chơi lô+3+4 cang hàng ngày rồi đấy