Tâm sự - E đang nợ 50 triệu | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự E đang nợ 50 triệu

TUI ĐỌC MẤY DÒNG CHỮ CỦA ANH EM MÀ TUI CẦM LÒNG KO ĐƯỢC..ANH EM THIẾU NỢ GÌ MA GIỮ QUÁ.. PHAN BẢO ĐANG ĐỎ...ANH EM THEO DÀN ĐỀ..4 CHẠM MÀ CHƠI....KO CHOI GI NUA...CỨ CHOI 1 MÓN DUY NHẤT ĐÓ... VỐN TO VÀO TO VON NHỎ VÀO NHỎ...10K.20K...30K. TÙY VỐN CUA ANH EM..AH EM ĂN DC VÀI HÔM CÓ VỐN RỒI...TĂNG TIỀN TỪ TỪ LÊN... ANH EM VÀO TỈ LỆ..1 2 6... HOẶC VỐN NHỎ..VÀO 1 1 3 THÔI...KHI NÀO LAI TỪ TỪ RỒI TĂNG TIỀN...DẦN DAN LEN..KO.CHOI BẤT CỨ MÓN GI KHÁC...ĐẶC BIỆT LOTOBET.....KO ĐỤNG CHẠM ĐẾN NÓ...ANH EM.MA.CHOI NHIỀU THỨ THÌ 100 NĂM HAY 1000 NĂM..KO VỀ BỜ DC..
* LỜI KHUYÊN CHÂN THÀNH... CHÚC ANH EM.MAY MAN NHE
Bác cho e hỏi dàn 64s tỷ lệ chão như nào. Cảm ơn

Thì ae xem số ai ăn thông 2.3 ngày ae theo số cao thủ nó vào bờ

Hôm nay vào đọc thấy cùng cảnh quá. Từ đầu năm giờ mình vào 4 quân lên bị nó vét mất 200 củ. Giờ vốn không có , nợ thì vẫn nợ. Mong đến tháng sau gom lấy vài triệu để tìm đường về. Nhiều lúc ngồi nghĩ quẩn, sao mình lại ngu thế không biết. Rất mong anh em cho xin lời khuyên phải làm gì, chơi gì để gỡ được. Giờ không giám cho ai trong nhà biết tình hình nợ lần của mình. Họ biết chắc chết mất

Rất cần anh em một lời khuyên, cần vốn bao nhiêu và chơi gì để gỡ ạ? Cảm ơn anh em rất nhiều!

Bản thân mình nợ từ năm 2018 đến này 840tr rồi a e ạ..chả biết làm cách nào để cứu vãn đc nữa cang chơi cang thua mong các cao thủ lên số thật tốt đê giúp a e chung tôi vào bờ va co 1 csong thât tot k nợ nần vs ạ
Bác cũng chơi căng ấy,nếu hiện tại bác có vốn lớn tầm 15tr quay lại thì lên vào dàn đề 64 số Và dàn 3D của bác phan bảo là nhanh vào bờ thôi

Hoàn cảnh mỗi người khác nhau lên tìm pp chơi phù hợp với mình chứ k áp dụng 1 pp vào tất cả mọi người đc. Vốn to thì chơi to vốn ít thì đánh bé mỗi ngày kiếm 300k cũng đủ ngày công rồi đó mấy bác, cờ bạc chỉ chết ở lòng tham thôi chơi bộ môn này giờ e học thêm cả tính kiên nhẫn nữa chứ ko toang nhanh lắm

Mình k lấy công cán gì đâu free nên ae cứ yên tâm
Cảm ơn lòng tốt của banj nhưng Bạn sửa lại bài viết ngay, không lại bị xoá tài khoản đấy. (Bạn không đọc nội quy diễn đàn ah?)

Tôi đang mất phương hướng thật sự không biết phải gỡ ra sao nữa. Giờ hết sạch vốn, mà có vốn bao nhiêu chắc cũng thua hết vì mất phương hướng. Anh em nào biết cách chơi ổn hướng dẫn tôi với. Thanks.

Ban đầu bị dẫn dụ chơi lotobet rồi bị cuốn thua hết vốn liếng. Đi vay lãi để gỡ, vay bao nhiêu mất sạch bấy nhiêu. Quyết định bỏ để Quay sang đánh đề nhưng vẫn mất tiền đều đặn. Có ít mất ít có nhiều mất nhiều. Chưa biết nên đánh kiểu gì cho nên không dám đi vay tiếp để đầu tư. Anh em nào có kinh nghiệm xin hướng dẫn tôi nên chơi dàn đề của chủ tịch nào được. Mong về bờ quá rồi

Ban đầu bị dẫn dụ chơi lotobet rồi bị cuốn thua hết vốn liếng. Đi vay lãi để gỡ, vay bao nhiêu mất sạch bấy nhiêu. Quyết định bỏ để Quay sang đánh đề nhưng vẫn mất tiền đều đặn. Có ít mất ít có nhiều mất nhiều. Chưa biết nên đánh kiểu gì cho nên không dám đi vay tiếp để đầu tư. Anh em nào có kinh nghiệm xin hướng dẫn tôi nên chơi dàn đề của chủ tịch nào được. Mong về bờ quá rồi
Mình cũng đang xa bờ vì bet ko thì ..mak thôi nghĩ nó chán.Giờ muốn về bờ theo chủ tịch phan bảo bắt rất chuẩn , nhiều a e về bờ cũng nhờ bám càng phản bảo .