Về bờ - EM CẢM ƠN ANH PHAN BẢO CÙNG CÁC ADMIN DIỄN ĐÀN | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ EM CẢM ƠN ANH PHAN BẢO CÙNG CÁC ADMIN DIỄN ĐÀN

90778

MÌNH CẬP NHẬT TỪNG NGÀY NHÉ ANH EM. NHỮNG AI KO CHƠI BẠCH THỦ ĐỀ , SONG THỦ ĐỀ , TỨ THỦ VÀ 3D 8 SỐ THÌ HƠN 20 NGÀY LĨNH 81 TRIỆU , LÀM GÌ CHO RA SỐ TIỀN ĐÓ MỌI NGƯỜI.MÌNH CHỈ THEO TỪ MÙNG 5 ĐẾN NAY ĐÃ LÃI 55 TRIỆU RỒI VÀ ĐÃ TRẢ NỢ 40 TRIỆU.

View attachment 90778

MÌNH CẬP NHẬT TỪNG NGÀY NHÉ ANH EM. NHỮNG AI KO CHƠI BẠCH THỦ ĐỀ , SONG THỦ ĐỀ , TỨ THỦ VÀ 3D 8 SỐ THÌ HƠN 20 NGÀY LĨNH 81 TRIỆU , LÀM GÌ CHO RA SỐ TIỀN ĐÓ MỌI NGƯỜI.MÌNH CHỈ THEO TỪ MÙNG 5 ĐẾN NAY ĐÃ LÃI 55 TRIỆU RỒI VÀ ĐÃ TRẢ NỢ 40 TRIỆU.
Mình ngày nào cũng 90đ theo ct.giờ muốn chơi 2 3 4d nhưng vốn mỏng bạn có thể chia tỉ lệ vào tiền giúp m đc k

e thì không có tiền đánh online báo nợ ngoài , 2d,3d ăn thấp quá nên ko danh chỉ bám lô của bác tiếc quá ngoài mà ăn cao thì đầu tháng đến giờ 2d,3d của bác thì e cũng phải gỡ dc ít là 40-50 tr hic

View attachment 90778

Chúc mừng bạn . giờ mình chỉ mong phan bảo giữ đc phong độ . từ giờ đến tết mình cũng về bo dan dan

TÍNH ĐẾN HÔM NAY CHƯA HẾT THÁNG NHƯNG NẾU CHƠI Y BẢNG MIỀN BẮC CỦA ANH Ý ĐÃ GOM VỀ 60 TRIỆU RỒI , 1 CON SỐ KHÔNG HỀ NHỎ ĐÂU. CÒN AE NÀO KO CHƠI BẠCH THỦ , SONG THỦ , TỨ THỦ THÌ ĐÃ GOM VỀ 75 TRIỆU RỒI. TÔI CHỈ MONG THẾ THÔI , CỨ ĐÀ NÀY 3 THÁNG LÀ TÔI TRẢ XONG NỢ THÔI . CỨ BÁM ANH @PHANBAO NHÉ MỌI NGƯỜI , DÙ ĐÔI LÚC SÓNG GIÓ NHƯNG CÀNG SÓNG TO CHÚNG TA CÀNG PHẢI BÁM CHẮC THUYỀN VÀO BỜ !

Lúc trước e có Theo bác maica vốn 4m 2thang lên đc 40m
Nhưng 1thang nay toàn gãy khung 3d nên bay mất 80m rồi nên đáng muốn tìm pp chơi không chão của anh Phan bảo xem ntn

tỉ lệ vào 1/3 bác nhỉ, em thấy mình vốn ít thì đánh ít, dư dả thì đánh nhiều, không sao cả, quan trọng là phải kiên trì theo từ đầu đến cuối, chắc chắn có lãi.
Cách vào tiền sao vậy bạn, coi chủ tịch chốt chổ nào và vốn cần bao nhiêu vậy ban