Về bờ - Em chân thành cảm ơn chủ tịch man pass the road ? (NGƯỜI QUA ĐƯỜNG) | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Em chân thành cảm ơn chủ tịch man pass the road ? (NGƯỜI QUA ĐƯỜNG)

VUACOBAC24

Thiếu Úy
Điểm cảm xúc
3,034
Điểm
346
Xu
0Xu
Tham gia diễn đàn cũng 1 thời gian và tham khảo nhiều chủ tịch 2 ngày nay em quyết định theo chủ tịch nguoiquaduong và thành quả thu đc vượt ngoài mong đợi (mặc dù dạo này chủ tịch hơi đen trung và bắc,em vẫn theo nhưng vào nhỏ thôi hihi?).
Lô e vào 5đ ,dàn 3d 1đ, dàn đề 2 chạm đầu đuôi 10đ và thành quả ngày hnay ở dưới cho các bác cần tham khảo (hôm qua riêng miền nam đc 2tr3 tiếc là toang trung và bắc còn 900k)
Em vốn ít nên chỉ chơi văn nghệ vậy thôi,1 lần nữa em xin chân thành cảm ơn đại ka @Nguoiquaduong ,chúc đại ka sức khoẻ và thời vận tốt hơn ở miền trung và bắc những ngày tới ạ!

Đính kèm

Tham gia diễn đàn cũng 1 thời gian và tham khảo nhiều chủ tịch 2 ngày nay em quyết định theo chủ tịch nguoiquaduong và thành quả thu đc vượt ngoài mong đợi (mặc dù dạo này chủ tịch hơi đen trung và bắc,em vẫn theo nhưng vào nhỏ thôi hihi?).
Lô e vào 5đ ,dàn 3d 1đ, dàn đề 2 chạm đầu đuôi 10đ và thành quả ngày hnay ở dưới cho các bác cần tham khảo (hôm qua riêng miền nam đc 2tr3 tiếc là toang trung và bắc còn 900k)
Em vốn ít nên chỉ chơi văn nghệ vậy thôi,1 lần nữa em xin chân thành cảm ơn đại ka @Nguoiquaduong ,chúc đại ka sức khoẻ và thời vận tốt hơn ở miền trung và bắc những ngày tới ạ!
Ae chơi tiếng Anh chắc cao thủ ko nhận ra nên mình có sửa thêm vào tiêu đề nhé =))

vua cờ bạc mà cũng p theo người khác ah kkk, chúc mừng bác về bờ.

Vao diễn đàn này đúng là được mở mang tầm mắt , về cách chơi cách chốt số của các chủ tịch diễn đàn cảm ơn các chủ tịch

@Nguoiquaduong cảm ơn chủ tịch ngày qua ngày theo chủ tịch em cũng dành dụm được 1 chút ít với cách chơi của chủ tịch , may mắn kể từ khi theo chủ tịch e đã trả được chút nợ nần của bản thân cảm ơn chủ tịch rất nhiều

Giờ thì em đã hiểu tại sao nhiều anh em muốn vào đến diễn đàn này rồi , vừa được ăn được chơi lại được thoải mái với cách vào vốn có tính toán

CHúc mừng bác quá rr rồi còn gì

ae cho mình hỏi ct nguoiquaduong thường kéo lotobet lúc maya giờ vậy?

Em. Cảm ơn ct. Chú tiểu rất. Rất nhiều ạ chúc chú tiểu thật nhiều sức khoẻ và may mắn trong cuộc sống nhé