Thảo luận - em con 100 triệu và nợ 600 triệu, ae cho em lời khuyên với ạ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận em con 100 triệu và nợ 600 triệu, ae cho em lời khuyên với ạ

Chơi theo chủ tịch nào đang có phong độ cao nhất ấy

Chủ tịch nào cũng hay trúng, mình theo hết thì thiếu tiền, theo chọn lọc thì cứ trật, rối quá...

mong muốn làm lại từ đầu
SỰ KIỆN VỀ BỜ SẮP TỚI LÀ CƠ HỘI CHO BẠN CHIA VỐN THEO CAO THỦ ĐỂ VỀ BỜ AN TOÀN NHÉ BẠN

Lo khung phong van,phong vu.nghi het thang nay di.bat dau theo tu dau thang.von 100trieu thi choi duoc khung 2 ngay roi.ngay 1 50d/con.ngay 2 vao 150d/con. (Thang nay voi moc vao tien 10d:30d ma cung loi 27trieu roi day), gan ngay truoc mat ma sao cu day ra xa tit chan troi vay

mong muốn làm lại từ đầu
Cố lên người ae tui cũng đang 500m đây. Cố gắng bám theo 1 cao thủ. Tìm hiểu cách vào tiền. Chia vốn ra. Mấy hôm tui cũng gỡ gạt được chút ít rồi đấy người ae. Đừng nóng vội. Nên lên kế hoạch chi tiết tiêu chi rổ ràng ra. Chúc người ae may mắn. Sớm vào bờ. Làm lại cuộc đời nhé người ae

Cố lên người Ae, phần lớn ae trong diễn đàn này đêu mong sớm trả nợ và hoàn lương ..Bạn hãy tìm hiểu và bám vào 1 chủ tịch nào đó mà mình cảm thấy có duyên nhất .Hãy kiên trì bạn nhé ,không nên bỏ cuộc .sống phải có niềm tin ,,các chủ tịch đều phong độ cả quan trọng là chữ Duyên nữa bạn nhé . Cố lên gười Ae

Co len ng a e. Chia vôn deu. Tren dđ cac chu tich dag co phong do tot. Cố gag bam lay 1 chu tich nao do thay co duyen voi mjh. Tu tu rui njem vui cug den thui. Chuk ng a e gap nhjeu may man.

Mình cũng mất nhiều, mà chưa biết theo ai, vốn bạn vẫn còn nhiều, chứ tui giờ còn 4tr bạc , giờ chỉ coi theo dàn đề của ai cho ổn chứ lô ko gánh dc??
Kết con nào tất tay lên cho nhanh bác?

Mình cũng mất nhiều, mà chưa biết theo ai, vốn bạn vẫn còn nhiều, chứ tui giờ còn 4tr bạc , giờ chỉ coi theo dàn đề của ai cho ổn chứ lô ko gánh dc??
Von con 4tr thi....kho qua.neu xoay duoc 20tr nua theo lo khung phong van pv toi thay kha on.nho ngay dau toi vao dien dan the ko choi lo.va theo gian de cua giong bao.nhung ngay do ct giong bao phong do rat cao chu ko den nhu bgio.va toi cung duing ra duic 20trieu.nhung choi gian de thi noi that ko co loi may ma vao day den toang v9n cung kha nhanh.roi toi theo doi kenh lo khung cua a pv.sau 1 thang toi thong ke thay kha on va quyet dinh dau tu 15trieu de theo.den gio la duoc 4 thang tinh ra loi 120trieu.hieu qua hon gian de rat nhieu...ban tham khao xem nhe

cứ cao thủ top1, top 2 mà phang bác ạ

vốn 100tr thì quá ok, e vốn có 3tr từ tết giờ rút vốn về. còn đang lãi 11tr đây bác

Ngày lãi 2 triệu - 10 ngày 20tr - 100 ngày 200tr - 1 năm 600tr. trả nợ phải từ từ ae. Cứ theo Chủ tịch Hihi hoặc Huyền thoại Phan Bảo có chia vốn sẵn rồi đấy.

Cố lên người ae tui cũng đang 500m đây. Cố gắng bám theo 1 cao thủ. Tìm hiểu cách vào tiền. Chia vốn ra. Mấy hôm tui cũng gỡ gạt được chút ít rồi đấy người ae. Đừng nóng vội. Nên lên kế hoạch chi tiết tiêu chi rổ ràng ra. Chúc người ae may mắn. Sớm vào bờ. Làm lại cuộc đời nhé người ae
chi mimh cach vao tien voi