Về bờ - Em vào bờ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Em vào bờ

Chúc mừng b, mong b chia sẻ cách chơi cho ae tham khảo

Chắc phét rồi chứ có p,p sao ko chia sẻ

Chắc âm thêm 80tr ??? không thì trong 3 tháng cư 1 tuần lại ăn 1 em bạch thủ, hoạc vốn gấp 3 cái tiền nợ, dm đang nợ làm éo gì có zái mà tất tay ??

Lời đầu tiên em xin cảm ơn các cao thủ trong diễn đàn đã giúp em vào bờ. Ban đầu em nợ hơn 200tr sau 3 tháng em tham khảo áp dụng các phương pháp đánh giàn đề 64 số và theo các cao thủ trên diễn đàn. Đến giờ em đã trả được hết nợ và có 80tr làm vốn. Em chúc tất cả anh chị em trong diễn đàn gặp nhiều may mắn và vào bờ thành công!
Trên diễn đàn này rất nhiều ace đang xa bờ, bạn chia sẻ nên nói rõ chơi môn gì. Theo chủ tịch nào và vốn cần bao nhiêu để gỡ từng ấy nợ và dư vốn ra vậy

Trên diễn đàn này rất nhiều ace đang xa bờ, bạn chia sẻ nên nói rõ chơi môn gì. Theo chủ tịch nào và vốn cần bao nhiêu để gỡ từng ấy nợ và dư vốn ra vậy
Tôi vào đến đây cũng cả năm rồi . Cũng tham khảo và học đc rất nhiều từ các cao thủ và chủ tịch câu lạc bộ.nhưng do lòng tham và ko vững tâm cũng như ko chuẩn bị đc vốn nhiều nên vẫn xa bờ. Chính xác ra nếu theo 1 chủ tịch ví dụ như giông bão đánh 3 càng đề , chuẩn bị vốn dày đủ để chão theo đúng tỉ lệ mà chủ tich đã vạch ra thì cũng sẽ về bờ thôi.quan trọng là tuân thủ tuyệt đối cách vào tiền và chuẩn bị vốn cho chắc. Ko đc đánh linh tinh .còn nếu vốn dày nữa tự nghiên cứu thêm đánh 1 chạm gép càng 3 d vào nữa tuần ăn lần là nghỉ.theo dàn cố định hàng ngày của bão và chuẩn bị vốn chắc để chảo tôi tin ngày về bờ sẽ có

Tôi vào đến đây cũng cả năm rồi . Cũng tham khảo và học đc rất nhiều từ các cao thủ và chủ tịch câu lạc bộ.nhưng do lòng tham và ko vững tâm cũng như ko chuẩn bị đc vốn nhiều nên vẫn xa bờ. Chính xác ra nếu theo 1 chủ tịch ví dụ như giông bão đánh 3 càng đề , chuẩn bị vốn dày đủ để chão theo đúng tỉ lệ mà chủ tich đã vạch ra thì cũng sẽ về bờ thôi.quan trọng là tuân thủ tuyệt đối cách vào tiền và chuẩn bị vốn cho chắc. Ko đc đánh linh tinh .còn nếu vốn dày nữa tự nghiên cứu thêm đánh 1 chạm gép càng 3 d vào nữa tuần ăn lần là nghỉ.theo dàn cố định hàng ngày của bão và chuẩn bị vốn chắc để chảo tôi tin ngày về bờ sẽ có
Vốn và vốn . Vững tâm và cách vào tiền. Thế nên trong diễn đàn vẫn có người đánh đề kiếm lương tháng và thậm chí làm giầu đc. Chúc mọi người hãy tham khảo và nghiên cứu thật kĩ cách chơi của mình tránh tình trang mông lung ngày càng xa bờ

Nghe có vẻ hơi vo lý mn ạ. Nếu đánh dàn 64s mà 3 tháng gỡ được 280tr thì phải ăn tầm 25/30 ngày một tháng và đi 200-300k mỗi con. Mà e thấy các ct ăn được 25 trở lên một tháng cũng khó lắm

Lời đầu tiên em xin cảm ơn các cao thủ trong diễn đàn đã giúp em vào bờ. Ban đầu em nợ hơn 200tr sau 3 tháng em tham khảo áp dụng các phương pháp đánh giàn đề 64 số và theo các cao thủ trên diễn đàn. Đến giờ em đã trả được hết nợ và có 80tr làm vốn. Em chúc tất cả anh chị em trong diễn đàn gặp nhiều may mắn và vào bờ thành công!
Chúc mừng bạn đã về bờ thành công

mong chủ thớt chia xẻ pp cho ae tham khảo .mình cũng đang rất xa bờ

Thôi đừng phét lác nữa con Con muốn thành người nổi tiếng àh? Tất cả mọi người ở trong diễn đàn này đa phần la đang xa bờ, mà bao nhiêu người hỏi con chia sẻ phương pháp va chơi như thế nào theo ai? Thì chú thấy con cũng ko nói làm cho mọi người cứ mong câu trả lời của con Như vậy chứng tỏ là con nói khoác lác ko phải sự thật Cái đó đã đủ vi phạm nội quy diễn đàn giải mã số học Admin sẽ xóa nick của con Đúng là trẻ người non dạ , ko hiểu biết gì cả

Bạn có bao nhiêu vốn và vào tiền bao nhiêu mỗi ngày với dàn 64 số mà có 3 tháng đã thu được lời 280 Tr vậy ? Bạn có thế chia sẻ cho mọi người với vốn ban đầu và pp vào tiền bao nhiêu vì theo các cao thủ dàn 64 số nếu gãy 2-3 ngày thì tìm cách nào gây dựng lại vốn ko chứ tôi thấy có gì sai sai thì phải . Thân !