Về bờ - GIẤC MƠ CÓ THẬT TẬP 2 | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ GIẤC MƠ CÓ THẬT TẬP 2

Ng ae còn vốn thì theo dàn đi, rồi thứ 6 nuôi 1 bộ 8 ngày lấy tiền thôi
Còn 50k trong tk thôi đanh cho đỡ vật lm gi còn ngin nào ng ae ơi đánh 1k đề đánh cho cơn vật nó lên

Nhuc Lm thua 1 mả rồi mà vẫn ngâm Ngùi đánh cho đỡ ngiện , số đeo Giàu đc bạn ak tôi đi bước ra đg đời va chạm xa hội năm 2005 học hết cấp 3 3nam học ở cầu duống là tôi biết chơi đủ thể loaij trên đời và từ nam 2007 dến giờ lúc nào cũng trong tình trạng nợ lần

Hum vua rồi vay dc 5 củ nó khấu 400 5hum đongs lai 1 lần bóng với bánh , giờ ko co tien tra gôc đành 5 hum đongs 4lit
Bỏ bóng nêu như ko đam mê, chơi mb và chơi thêm món bét kiếm 500-1tr thôi bạn

Bỏ bóng nêu như ko đam mê, chơi mb và chơi thêm món bét kiếm 500-1tr thôi bạn
Giờ nói thật cuối tháng rồi thì nhau đoi lai váng hết đầu , chỉ muốn vay dc 10 triu đầu tư để gỡ nợ mà ko vay nổi , ngã ở đâu đứng ở đó

Giờ nói thật cuối tháng rồi thì nhau đoi lai váng hết đầu , chỉ muốn vay dc 10 triu đầu tư để gỡ nợ mà ko vay nổi , ngã ở đâu đứng ở đó
Tôi cũng vay đc đâu, giờ đợi mỗi đồng lương thôi

Tôi cũng vay đc đâu, giờ đợi mỗi đồng lương thôi
Chỉ cho bạn đường cầu đề chạy dc mấy hôm rồi mai ko biết còn ra ko , bạn để ý giải 2.2 , 3 số đầu hay về đề và càng bạn gép lại vs nhau để đánh nhé

Chỉ cho bạn đường cầu đề chạy dc mấy hôm rồi mai ko biết còn ra ko , bạn để ý giải 2.2 , 3 số đầu hay về đề và càng bạn gép lại vs nhau để đánh nhé
Oke bạn! Tỉ lệ 1 tháng ăn bao nhiêu lần bác