Thảo luận - Giao lưu cùng dan0301198 | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Giao lưu cùng dan0301198

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình hôm nay thích các con số liên quan đến chạm 0,5,4,9. Vì nó gãy chạm 2 ngày rồi. Bạn thử tìm cầu tổng để ép số. Đây là cá nhân mình thích vây. Kết quả ntn để bề trên độ thôi :)
Như mình thấy rất nhiều câu ra cham 3 mình chỉ lót cực nhẹ vì tuần này ra 8 cham rồi loại chạm 3 7

Theo cầu đang chạy từ tết tâm càng thứ 2 trả chạm tổng cho thứ 6,7,chủ nhật thì nay ngày cuối chạm 0 tổng 0 ko biết có còn chạy ko nữa các bác nhỉ
Mình sợ cầu này là trả chạm tổng trong tuần, mà ngày t3 ra chạm rồi đó bạn.

Nay tự thích bộ 34 ae ơi, 2 ngày chơi bt 17 nay li thân với nó

Tớ vừa phát hiện ra 1 cầu khả năng 99/100 ăn tổng chạm các đồng chí ơi. Khi nào con đầu giải 4.1 và con cuối giải 4.1 trùng nhau ăn tổng chạm. Hôm nay ở đó trùng 1 nên khả năng tổng hay chạm 1.6 khó thoát

Tớ vừa phát hiện ra 1 cầu khả năng 99/100 ăn tổng chạm các đồng chí ơi. Khi nào con đầu giải 4.1 và con cuối giải 4.1 trùng nhau ăn tổng chạm. Hôm nay ở đó trùng 1 nên khả năng tổng hay chạm 1.6 khó thoát
Lộn con đầu giải 4.1 và con cuối giải 4.4

Đồng chí nào thích thì nàm tí

Đính kèm

Mình sợ cầu này là trả chạm tổng trong tuần, mà ngày t3 ra chạm rồi đó bạn.
Bạn xem lại đi nhé như mình bắt chạm tổng 05 từ thứ 5 đến cn tâm càng thứ 2 cả năm ngoái đúng 1 lần gãy có lên bắt ko mb đầu 0 2 đít 1 lót nhẹ đít 3 xem hôm nay đồng nat chạy đi đâu ghép lọc là ra bt hôm nay thấy nó khớp ít tuần hợp lại với nhau như tuần này ka ka chúc ae may mắn rực rỡ vui vẻ nhé

Nói thật cầu thì nhiều lắm cầu nào cũng đẹp nhưng mình thấy cầu mặc định vẫn là nhất cứ khung cuối là phải ra ít gây như các cầu chỉ thẳng con số y cá nhân nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.