Thảo luận - Giao lưu cùng dan0301198 | Page 31 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Giao lưu cùng dan0301198

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cầu 3d đây các đồng chí

Đính kèm

Nói thật cầu thì nhiều lắm cầu nào cũng đẹp nhưng mình thấy cầu mặc định vẫn là nhất cứ khung cuối là phải ra ít gây như các cầu chỉ thẳng con số y cá nhân nhé
Bác lên số sớm đi ạ

Bạn xem lại đi nhé như mình bắt chạm tổng 05 từ thứ 5 đến cn tâm càng thứ 2 cả năm ngoái đúng 1 lần gãy có lên bắt ko mb đầu 0 2 đít 1 lót nhẹ đít 3 xem hôm nay đồng nat chạy đi đâu ghép lọc là ra bt hôm nay thấy nó khớp ít tuần hợp lại với nhau như tuần này ka ka chúc ae may mắn rực rỡ vui vẻ nhé
La hôm nay theo a chạm mấy ạ

Bạn xem lại đi nhé như mình bắt chạm tổng 05 từ thứ 5 đến cn tâm càng thứ 2 cả năm ngoái đúng 1 lần gãy có lên bắt ko mb đầu 0 2 đít 1 lót nhẹ đít 3 xem hôm nay đồng nat chạy đi đâu ghép lọc là ra bt hôm nay thấy nó khớp ít tuần hợp lại với nhau như tuần này ka ka chúc ae may mắn rực rỡ vui vẻ nhé
Kk trùng cầu nãy mình có chia sẻ ở trên rồi này tâm càng thứ 2 trả chạm tổng thứ 6,7,chủ nhật hiẹn cầu đang ăn từ tết chưa thấy gãy .nên có chạm tổng 0 ép chạm 589 hạ đầu 02 đuôi 31 hi vọng là may mắn cầu tuần báo chạm tổng 05 , cầu kèo chỉ là tham khảo vạn sự tuỳ duyên

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.