27 Lô Bet - Gió cuốn đi tháng năm dài buồn bã. Cầu vẫn còn mà chẳng thấy người đâu...^^! | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Gió cuốn đi tháng năm dài buồn bã. Cầu vẫn còn mà chẳng thấy người đâu...^^!

Vào test mà hầu như chu kỳ nào cũng có số cố định. Cái này mà rình thì hơi lâu đó bác. Test cả bên 1 phút và 1.5p chu kỳ nào cũng có số cố định trong dàn cả. Có khi k cần rình, cứ vào múc luôn cũng đc. Múc từ kỳ đít 1 đến đít 7 là hết 1 khung.
Đúng rồi b, đa phần là cú trong chu kỳ đấy đều có. Nhưng 10-20 lần sẽ có 1 lần dính vào ko có... nên mình mới cảnh báo như vậy để chắc ăn. Bạn cứ thử test 20 năm trong xsmb xem... ko bao giờ vượt qua khung 2

Với lại có rất nhiều sảnh để rình (chỗ nào có dấu hiệu như trên đều chơi đc cả). 1 ngày chỉ cần rình đc 3-5 phát là có 1-1,5tr rồi... cứ đều đều ko pải vội. Mặc dù nó về rất đều trong khung kỳ đó. Ae cận thận chút vẫn hơn ^^!

Cầu vẫn chạy chứ bác, 7 bộ gần nhất ko trùng nhau + 2 bộ kép gần nhất ạ

Bộ số sẽ là: kép =, kép lệch và sát kép:
Được 38s: TL 7tay: 5÷9÷15÷24÷40÷65÷107 = 10.070k (tỉ lệ này đang x97 để ae áp dụng đc tất cả trong loto)
Cứ từ kỳ 1-> kỳ7 (cứ đuôi 1->7: có thể là 1-7; 11-17; 21-27....) của kỳ nào ko có 38s trên thì ngay sau chu kỳ tiếp theo ae phang k7tay theo nối tiếp đuôi của chu kỳ (nghĩa là kỳ 1-7 mà ko có 38s cố định, ae chơi 7tay cho kỳ từ 11-17. Tương tự nếu kỳ 11-17 ko có thì chơi 7tay cho kỳ từ 21-27.....)
cho mình xin tỉ lệ 1,2đ tay đầu ạ

Và mỗi lần vào chơi là lại lọc lại bộ đúng ko ạ

Với lại có rất nhiều sảnh để rình (chỗ nào có dấu hiệu như trên đều chơi đc cả). 1 ngày chỉ cần rình đc 3-5 phát là có 1-1,5tr rồi... cứ đều đều ko pải vội. Mặc dù nó về rất đều trong khung kỳ đó. Ae cận thận chút vẫn hơn ^^!
Cái này rình lâu lắm mà mỗi 7 kỳ chỉ ăn 100k, mà thấy hầu như 7 kỳ nào cũng có

Đúng rồi b, đa phần là cú trong chu kỳ đấy đều có. Nhưng 10-20 lần sẽ có 1 lần dính vào ko có... nên mình mới cảnh báo như vậy để chắc ăn. Bạn cứ thử test 20 năm trong xsmb xem... ko bao giờ vượt qua khung 2
Cái này rình lâu lắm mà mỗi 7 kỳ chỉ ăn 100k, mà thấy hầu như 7 kỳ nào cũng có
Như mình đã nói, đa phần ăn trong chu kì đấy, nhưng để chắc cú như mình đã bảo test 20 năm thì cần điều kiện như vậy. Dù sao nếu bạn ko vội thì cứ thế mà chiến thì đảm bảo lãi theo ngày, tháng.

Mình chưa hiểu ý bạn. Sao lại tỉ lệ 1,2 đ tay đầu. Chu kỳ của mình là khung 7tay (từ kỳ 1-7) và dấu hiệu pải là từ kỳ 1-7 của lần trc ko có thì mới chơi cho kì 1-7 lần sau. Bạn đọc lại cho kỹ nhé

Mình chưa hiểu ý bạn. Sao lại tỉ lệ 1,2 đ tay đầu. Chu kỳ của mình là khung 7tay (từ kỳ 1-7) và dấu hiệu pải là từ kỳ 1-7 của lần trc ko có thì mới chơi cho kì 1-7 lần sau. Bạn đọc lại cho kỹ nhé
Bạn có thể giảm tỉ lệ để cho vốn nhỏ đi, đồng thời tie lệ ăn cũng nhở hơn ví dụ: tie lệ: 2:3:5:8:13:21:34 = 3.268k (khoảng 100k mỗi khi ăn)

Đúng rồi bạn, 7 bộ gần nhất và toàn bộ kép lệch sẽ chắc hơn... bạn có thể bỏ 2 cặp kép lệch nào ko thích cho đủ 64s nhé.
1 dàn đấy chơi trong 1 ngày đc ko bạn, sang ngày mới vào lại lọc lại đc ko ak

Trang 1 bạn nhé, biến thể ở các trang sau, bạn chịu khó đọc chút nhé. Cảm thấy chỗ nào phù hợp thì bạn chắt lọc ra mà chơi nhé.
Mình đang test pp đề bộ ổn quá bác ak, cũng ko phải rình lâu, nó ra liên tục ấy, chỉ thi thoảng chờ nó ra 1 tay xong mình vào thì tay đó lại xịt thôi

Mình đang test pp đề bộ ổn quá bác ak, cũng ko phải rình lâu, nó ra liên tục ấy, chỉ thi thoảng chờ nó ra 1 tay xong mình vào thì tay đó lại xịt thôi
Có gãy đó bạn, chẳng qua là bạn đang test ở tầm vĩ mô nhỏ. Nên là ăn ít thì dừng ngay, ngày làm vài ca và đủ chỉ tiêu là dừng nhé.