27 Lô Bet - Gió cuốn đi tháng năm dài buồn bã. Cầu vẫn còn mà chẳng thấy người đâu...^^! | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Gió cuốn đi tháng năm dài buồn bã. Cầu vẫn còn mà chẳng thấy người đâu...^^!

Có gãy đó bạn, chẳng qua là bạn đang test ở tầm vĩ mô nhỏ. Nên là ăn ít thì dừng ngay, ngày làm vài ca và đủ chỉ tiêu là dừng nhé.
mỗi ca mình làm 2-3 tay thôi, lục lọi cả diễn đàn mới thấy bài viết hay, có gì mới bác chia sẻ thêm cho ae về bờ với nhé

ae chơi kiêu j kiêm lại dk. mk chơi auto là chết
Nếu bạn ko tham ngày làm 1m đều thì cũng ok đấy, nhưng pải nhớ nếu có gãy thì cũng là bìn thường đừng cay cú vì mình còn gỡ và dương lại đc. Cuối tháng lãi ít đi một chút là thành công rồi bạn

Phương pháp dàn động 64s từ năm 2022 chưa thấy bác chia sẻ nhỉ, mình chỉ tiêu ngày 300k thôi đc ko, mỗi tay mình vào 2đ thôi

Phương pháp dàn động 64s từ năm 2022 chưa thấy bác chia sẻ nhỉ, mình chỉ tiêu ngày 300k thôi đc ko, mỗi tay mình vào 2đ thôi
Pp đó nó ko đc lâu dài nên mình ko cs, chỉ tiêu 300k đi từ 2đ thì cứ theo cách bạn test như nãy bạn nói thì ko pải nghĩ đâu. Ngày làm 2 ca mỗi ca 3 tay ăn là đủ rồi. Cái đó cũng nhanh, chỉ mất tối đa tâm 10p mỗi ca của bạn thôi

Bác chủ thread ơi cho em hỏi, bác đăng bài cũng đã được 2 năm…trong 2 năm qua bác vẫn ổn và vẫn theo phương pháp này chứ ạ? Em cầu mong câu trả lời “ổn” để em thấy ánh sáng cuộc đời…em âm cả tỷ rồi bác ơi…

Đúng rồi bạn, 7 bộ gần nhất và toàn bộ kép lệch sẽ chắc hơn... bạn có thể bỏ 2 cặp kép lệch nào ko thích cho đủ 64s nhé.
Vậy ko cần kép bằng à bác, mà trong 7 bộ đó có kép bằng thì mình vẫn lấy vào và trùng với con kép lệch nào thì mình bỏ ra đúng ko ak

Nếu bạn ko tham ngày làm 1m đều thì cũng ok đấy, nhưng pải nhớ nếu có gãy thì cũng là bìn thường đừng cay cú vì mình còn gỡ và dương lại đc. Cuối tháng lãi ít đi một chút là thành công rồi bạn
chơi mấy tính sao mà mk thắng dk. hnay win vài trăm. vài hôm sau chết vài trieu

Bác chủ thread ơi cho em hỏi, bác đăng bài cũng đã được 2 năm…trong 2 năm qua bác vẫn ổn và vẫn theo phương pháp này chứ ạ? Em cầu mong câu trả lời “ổn” để em thấy ánh sáng cuộc đời…em âm cả tỷ rồi bác ơi…
Tôi chỉ có thể nói là ko pải lúc nào cũng ổn. B cũng thấy tôi cs từ đầu, có tuần ăn đều có tuần thua mà chung quy lại vẫn lãi chút vậy đã là ổn rồi... với lại tâm lý tôi thoải mái, ko nợ lần gì.

Vậy ko cần kép bằng à bác, mà trong 7 bộ đó có kép bằng thì mình vẫn lấy vào và trùng với con kép lệch nào thì mình bỏ ra đúng ko ak
Xuất hiện kép = vẫn ko lấy nhé, mà là lấy 7 bộ thường + kép // cố định.

Lấy ngược về các kỳ đã ra gần nhất, có gì đâu mà nhanh với chậm uh bạn... có cần ví dụ cụ thể nữa ko b.
Hì, lúc đầu mình cũng bị rối vì hay trùng bộ, cứ tưởng mỗi kỳ là dùng 1 bộ thì 3p ko kịp lên 1 dàn mới, sau dùng 1 dàn cố định mới lên xong chơi cho cả buổi sáng, chiều thì lập dàn khác, tối dàn khác

Cách chơi lấy 7 bộ thường và 2 bộ kép cũng đc ae ah. Ae cứ tuân thủ như chủ thớt nói. Khi ae lập xong dàn 64s xong. Ae xem kết quả số ra trong dàn nếu có ae mới vào tay 1. Nếu tay 1 gãy ae phải chờ có kết quả số trong dàn thì lúc đó mới vào mức 2 tương tự như mức 3. Còn cách lấy bộ thì ae lên google

bên 1.5 phút: lấy về 10 kỳ sao cho dàn từ 56 số trở lên thì phang. đi tỉ lệ 1-3-9-26. Cứ bộ nào không về thì thêm vào bộ số hiện tại. Xoá bộ số đầu tiên đi ( từ trái qua phải). Nếu ra bộ kép thì xem có bộ kép nào trong đấy thì thay bộ kép đó. Đánh đúng 10 kỳ. Không cần phải đợi nó ăn thì mới vào. Khung h: 13-14h, 16-17h, 21-22h. Hiện đang gẫy đến tay 4. Dự án vẫn phải tiếp tục theo dõi đến cuối tháng. Chúc ae may mắn.