27 Lô Bet - Gió cuốn đi tháng năm dài buồn bã. Cầu vẫn còn mà chẳng thấy người đâu...^^! | Page 9 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

27 Lô Bet Gió cuốn đi tháng năm dài buồn bã. Cầu vẫn còn mà chẳng thấy người đâu...^^!

Ko có gì là bất tử, chỉ có tôi luyện bản thân. Theo đúng phương pháp và lộ trình, biết chấp nhận ăn đc thì phải nhả được... xanh nhiều hay ít thì bạn đã là người chiến thắng rồi. Đọc kỹ bài viết và thấm nhuần đi bạn nhé, dục tốc bất đạt.
Cho mình hỏi mình có 2tk ku và tha ma giờ ko biết vào tha bằng cách nào chỉ mình dùm

Sau 15 ngày theo dõi khung h cố định.
-13h-14h
- 16h-17h
-21h-22h
Mình đã đúc rút ra pp tối ưu để k bị thua.
1- quay về 10 kỳ lấy đến khi đủ 64 số. Đợi nó về dàn 1 nhịp thì mình chơi.
2- thắng +5 nghỉ
3- tỉ lệ: 1-3-9. Nêú đánh 1đ thì đc 500k/ngày
*. Sau 15 ngày chơi đúng 3 khung. Kqua chỉ chết đúng 2 khung h ở 2 ngày khác nhau.
Các bác góp ý thêm. Mình chỉ có ít kn thế thôi. Bạn cứ chơi nhiều sẽ có cách nhìn tối ưu nhất
Nhưng vẫn giữ đủ 7 bộ thường và 2 bộ kép, mình cứ lấy quay về bao giờ đủ 7 bộ thường, có khi đến 15 kỳ vì các bộ nó trùng nhau nhiều 10 kỳ ko đủ đc 56 số + 2 kép

Cách chơi lấy 7 bộ thường và 2 bộ kép cũng đc ae ah. Ae cứ tuân thủ như chủ thớt nói. Khi ae lập xong dàn 64s xong. Ae xem kết quả số ra trong dàn nếu có ae mới vào tay 1. Nếu tay 1 gãy ae phải chờ có kết quả số trong dàn thì lúc đó mới vào mức 2 tương tự như mức 3. Còn cách lấy bộ thì ae lên google
Cho xin cầu g1 mỗi ca 6 tay đi ae

Sau 15 ngày theo dõi khung h cố định.
-13h-14h
- 16h-17h
-21h-22h
Mình đã đúc rút ra pp tối ưu để k bị thua.
1- quay về 10 kỳ lấy đến khi đủ 64 số. Đợi nó về dàn 1 nhịp thì mình chơi.
2- thắng +5 nghỉ
3- tỉ lệ: 1-3-9. Nêú đánh 1đ thì đc 500k/ngày
*. Sau 15 ngày chơi đúng 3 khung. Kqua chỉ chết đúng 2 khung h ở 2 ngày khác nhau.
Các bác góp ý thêm. Mình chỉ có ít kn thế thôi. Bạn cứ chơi nhiều sẽ có cách nhìn tối ưu nhất
Tình hình phương pháp này sao rồi bác ơi

Tháng đầu thì thuận. Tháng thứ 2 thì 3 khung thì kiểu gì cũng gẫy một khung /ngày. Mà gẫy một khung coi như cả ngày lỗ. Nên mình không theo dõi nữa, chuyển sang chơi xsmb cho nó thanh thản không tham, sân, si.
chơi cái mãnh bet này mà chia khung theo ngày thì sớm muộn ku nó cũng bẻ cho chết nhe răng. nên bây giờ ae mình coi nó là trò giải trí thôi. sân si với nó thì teo