Tâm sự - Giờ phải làm sao | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Giờ phải làm sao

Ngày qua ngày , càng lúc càng lầm lũi vào bóng tối , chẳng biết bắt đầu lại từ đâu và phải làm như thế nào . Trước cũng là 1 thằng có tiền có kinh tế , thế mà lụi tàn bởi làm ăn thua lỗ , giờ thì chẳng còn gì nữa . Muốn làm lại từ đầu muốn gỡ gạc lại từ cái nhỏ nhất , các anh em có pp chơi gì có thể chia sẻ cho mình với , chơi làm sao để có thể kiếm lãi cần vài trăm 1 ngày cũng ổn đối với tôi lúc này rồi , xin anh em diễn đàn có cách hướng dẫn tôi với . Xin cảm ơn !

Ko cần phải chờ số của ai Một tháng dàn 64s đối với 4 chạm chỉ trượt tối đa 5 ngày cho phép Đó mới là đẳng cấp

Vì 4 chạm đã là 64s Nên số rất nhiều Nếu có trúng thì cũng lời ít được có 350 nghìn Bởi vậy trong 1 tháng chỉ được phép trượt 5 hoặc 6 ngày Con ko được vậy thì ace ko nên chơi

Ko cần phải chờ số của ai Một tháng dàn 64s đối với 4 chạm chỉ trượt tối đa 5 ngày cho phép Đó mới là đẳng cấp
Bạn có đường cầu nào 4c ăn thông tháng 24,25 ngày cho mình xin với. Mình cũng đang muốn có đg cầu như thế để ổn định đi hàng ngày ko phải chão chiếc gì hết, ko phải suốt ngày soi cầu loạn số quá bạn à? Xun cảm ơn bạn trước nhé!!!

có một số vốn nhất định. Chia đều để chơi cho cả tháng. Đánh từ nhỏ nhất. Và số vốn đó chia ra phần nào chơi đề phần nào chơi lô, phần nào chơi khung.

Tự nghiên cứu cách chơi cho riêng mình Và phải giữ đúng lập trường Đó như cao thủ phan bảo cuối tháng 3 dương lịch gãy 7 ngày liên tiếp ra đảo hoang luôn dàn 64s của ngài phân bảo Nên điêu cốt lõi tự học hỏi kinh nghiệm Mình có 1phuong pháp chơi cho riêng mình đối với dàn 64s 1 tháng chỉ được phép trượt 4 đến 5 ngày là ok
Bạn chia sẻ pp cách bắt của riêng bạn đi cho ace học hỏi thêm kinh ngjieemj

01,02,05,06,07,08,09,10,14,15,16,17,18,20,23,24,25,26,27,29,32,34,35,36,38,39,41,42,43,45,47,48,50,51,52,53,54,56,57,60,61,62,63,65,69,70,71,72,74,75,78,79,80,81,83,84,87,89,90,92,93,96,97,98
Dàn 64s đây bạn ghép 8c bằng cách loại 2 con tổng đề và bóng dương của tổng đề ngày hôm trước đc 512s 3d. Ngày nào cubgx đánh thế đừng chão. Ko lãi nhiều nhưng tính theo tuần ko vị lỗ đâu . Vốn 10trieu thì ngày chơi 2đ, vốn 20triệu thì ngày chơi 5đ, vốn 5triệu thì ngày chơi 1đ. Tuỳ vào lực. Cách này an toàn vào bảo toàn vốn nhưng muốn ăn to lãi nhiều thì ko có nhưg tuàn kiếm 1,2m thì đc. Nếu ko chọn lấy 1 ct và chỉ đi dàn đề 3đ của ct thoi đừng chão, đừng đi nhiều loại, nhỡ gãy liên tục 2,3 ngày run tay ko dám đi tiếp là mất luôn vốn đó bạn ạ.
Chia sẻ cụ thể đi bạn . Lấy 8 c và loại đi tổng đề cũng như bóng dương của tổng đề( ví dụ đề về 18 loại đc tổng 9 và tổng 4 ) hay loại chạm 9 và chạm 4 bạn?

Chia sẻ cụ thể đi bạn . Lấy 8 c và loại đi tổng đề cũng như bóng dương của tổng đề( ví dụ đề về 18 loại đc tổng 9 và tổng 4 ) hay loại chạm 9 và chạm 4 bạn?
Dàn này là dàn lên hàng ngày bằng cách loại như bạn nói ???

Vd nhé bạn: ngày 26/09/2020 đề về 17069 cộng 69 đc 15 lấy 5 đv loại càng 5 và bóng 5 là càng 0 còn 8 càng 1,2,3,4,6,7,8,9 ghép với dàn 64s chơi cho ngày 27/9/2020. Dàn thù có thể bạn lấy dàn cố định ở trên, nếu bạn có dàn khác về tỉ lệ cao hơn thì lấy vù dàn trên tỉ lệ về mới đc 22-23 ngày thôi. Hoạc ct nào có dàn 64s tỉ lệ ăn cao thì bạn lấy ghép 8c theo ngày đó.

Vd nhé bạn: ngày 26/09/2020 đề về 17069 cộng 69 đc 15 lấy 5 đv loại càng 5 và bóng 5 là càng 0 còn 8 càng 1,2,3,4,6,7,8,9 ghép với dàn 64s chơi cho ngày 27/9/2020. Dàn thù có thể bạn lấy dàn cố định ở trên, nếu bạn có dàn khác về tỉ lệ cao hơn thì lấy vù dàn trên tỉ lệ về mới đc 22-23 ngày thôi. Hoạc ct nào có dàn 64s tỉ lệ ăn cao thì bạn lấy ghép 8c theo ngày đó.
Cách này thay cho chơi dàn 64s hàng ngày đỡ nặng vốn và có gãy thì 1 bù 1 thôi ko giống dàn 64s phải 2 ngày ăn mới bù lại đc 1 ngày gãy.

Àh đây là cách loại càng . Nếu loại càng thì mình biết mình còn nhiều cách có thể loại thêm càng nữa bạn ơi. Tổng đề và bóng dương loại đv hai càng. Tâm càng loại thêm càng nữa hoặc con đầu vào bóng dương lên loại thêm càng nữa. Vấn đề là là khoảng 64 số tháng tầm ăn 25 ngày thôi .còn ko thì theo pp loại càng của mình chơi 80 số bỏ kép bằng và kép lệch tháng chắc cũng có lãi tuy ăn nhỏ thôi

Àh đây là cách loại càng . Nếu loại càng thì mình biết mình còn nhiều cách có thể loại thêm càng nữa bạn ơi. Tổng đề và bóng dương loại đv hai càng. Tâm càng loại thêm càng nữa hoặc con đầu vào bóng dương lên loại thêm càng nữa. Vấn đề là là khoảng 64 số tháng tầm ăn 25 ngày thôi .còn ko thì theo pp loại càng của mình chơi 80 số bỏ kép bằng và kép lệch tháng chắc cũng có lãi tuy ăn nhỏ thôi
Mình vì ham loại nhiều càng mà gãy gãy thông 5 ngày đó bn. Những cách bn nói mình sd hết rồi nhưng ko ổn, ngày đc càng thì gãy dàn, mà ngày đc dàn thù gãy càng. Tối hôm qua đáng lẽ đc húp nhưng do loại càng 0 nhưng bệt tâm nên lại gãy. Giờ mình thôi ko tham vọng ít càng nữa, chỉ loại 2 càng thôi, ăn ít nhưng nhanh ăn lại là đc rồi ko lại mất công gãy dài ngày ngồi run bạn à.

Mình cũng đang muón tìm dàn 64,65s ăn tầm 24,25 ngày ghép 8c thế là ổn. Cứ đều đều thế thôi run tay lắm rồi ko đao to búa lớn đc nữa?

Mình cũng muốn được thử sức cùng anh em , xin anh em chỉ giáo thêm chút kinh nghiệm để có thể thành công tks

Mình cũng muốn được thử sức cùng anh em , xin anh em chỉ giáo thêm chút kinh nghiệm để có thể thành công tks
Cố gắng lên bn ơi, mình ít vốn mình chơi theo kiểu ít vốn, có nhiều pp chơi mà. Nhưng giờ mìn cũng dang cạn vốn nên chọn pp chơi an toàn. Khi nào lại có vốn thì tiếp tục tìm hiểu pp mạo hiểm để làm giàu sau???

Cố gắng lên bn ơi, mình ít vốn mình chơi theo kiểu ít vốn, có nhiều pp chơi mà. Nhưng giờ mìn cũng dang cạn vốn nên chọn pp chơi an toàn. Khi nào lại có vốn thì tiếp tục tìm hiểu pp mạo hiểm để làm giàu sau???
Chuẩn đó bạn ơi

Chào ae nhé.Mình cũng đang xa bờ quá thua lobet quá nặng ~200tr ko dám chơi gì nữa.muốn chơi dàn đề 64 số mà hoang mang vì vốn xoay được có 2tr.vậy a e cho mình lời khuyên có nên chơi dàn cố định 64 số ko hay ghép 3d vào.mong sao 1 mỗi tuần thêm 1tr đỡ phần nào trả lãi.aec xin chỉ bảo.xin cảm ơn

Ý mình hỏi là đánh theo pp nào để ít vốn nhất.mình định đánh 2d mỗi ngày 3đ.ae thấy có hợp lý ko?

Chào ae nhé.Mình cũng đang xa bờ quá thua lobet quá nặng ~200tr ko dám chơi gì nữa.muốn chơi dàn đề 64 số mà hoang mang vì vốn xoay được có 2tr.vậy a e cho mình lời khuyên có nên chơi dàn cố định 64 số ko hay ghép 3d vào.mong sao 1 mỗi tuần thêm 1tr đỡ phần nào trả lãi.aec xin chỉ bảo.xin cảm ơn
Thế thì nên đáh 1 dàn số cố định đi bạn

Theo tôi nghĩ bác nên đánh dàn đề , bám theo 1 cao thủ nào đó