Tâm sự - Giờ phải làm sao | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Giờ phải làm sao

Ngày qua ngày , càng lúc càng lầm lũi vào bóng tối , chẳng biết bắt đầu lại từ đâu và phải làm như thế nào . Trước cũng là 1 thằng có tiền có kinh tế , thế mà lụi tàn bởi làm ăn thua lỗ , giờ thì chẳng còn gì nữa . Muốn làm lại từ đầu muốn gỡ gạc lại từ cái nhỏ nhất , các anh em có pp chơi gì có thể chia sẻ cho mình với , chơi làm sao để có thể kiếm lãi cần vài trăm 1 ngày cũng ổn đối với tôi lúc này rồi , xin anh em diễn đàn có cách hướng dẫn tôi với . Xin cảm ơn !

Chào ae nhé.Mình cũng đang xa bờ quá thua lobet quá nặng ~200tr ko dám chơi gì nữa.muốn chơi dàn đề 64 số mà hoang mang vì vốn xoay được có 2tr.vậy a e cho mình lời khuyên có nên chơi dàn cố định 64 số ko hay ghép 3d vào.mong sao 1 mỗi tuần thêm 1tr đỡ phần nào trả lãi.aec xin chỉ bảo.xin cảm ơn
Nghĩ cảnh này khổ bác à

Chào ae nhé.Mình cũng đang xa bờ quá thua lobet quá nặng ~200tr ko dám chơi gì nữa.muốn chơi dàn đề 64 số mà hoang mang vì vốn xoay được có 2tr.vậy a e cho mình lời khuyên có nên chơi dàn cố định 64 số ko hay ghép 3d vào.mong sao 1 mỗi tuần thêm 1tr đỡ phần nào trả lãi.aec xin chỉ bảo.xin cảm ơn
Chúc bác tìm được đường đi đúng , thấy theo cao thủ là hợp lí đó bạn , như mình là đánh dàn đề cho nó nhanh , mà biết cầm chưng vốn

Nói chung tất cả là rất khó bạn ơi

Phải kìm được lòng tham . và có pp chơi đã bạn à

Chúc người anh em sớm tim được ra hướng đi

Cám ơn tất cả aec đã có lời khuyên.thực sự giờ mình quá hoang mang rồi mn ah.gio ko biết theo ct nào nữa vì ko còn vốn.đêm ko ngủ được với đống nợ

Cám ơn tất cả aec đã có lời khuyên.thực sự giờ mình quá hoang mang rồi mn ah.gio ko biết theo ct nào nữa vì ko còn vốn.đêm ko ngủ được với đống nợ
Theo ct Ngộ Không, To Hung đi

Ngày qua ngày , càng lúc càng lầm lũi vào bóng tối , chẳng biết bắt đầu lại từ đâu và phải làm như thế nào . Trước cũng là 1 thằng có tiền có kinh tế , thế mà lụi tàn bởi làm ăn thua lỗ , giờ thì chẳng còn gì nữa . Muốn làm lại từ đầu muốn gỡ gạc lại từ cái nhỏ nhất , các anh em có pp chơi gì có thể chia sẻ cho mình với , chơi làm sao để có thể kiếm lãi cần vài trăm 1 ngày cũng ổn đối với tôi lúc này rồi , xin anh em diễn đàn có cách hướng dẫn tôi với . Xin cảm ơn !
Tôi k dám ăn chắc nhưng tôi sẽ cs pp của tôi cho bạn tuỳ vào số vốn của b

Bạn có đường cầu nào 4c ăn thông tháng 24,25 ngày cho mình xin với. Mình cũng đang muốn có đg cầu như thế để ổn định đi hàng ngày ko phải chão chiếc gì hết, ko phải suốt ngày soi cầu loạn số quá bạn à? Xun cảm ơn bạn trước nhé!!!
Cau keo nao ma chay lien tuc 25 ngay chu ban.xin cau nhu vay minh nghi ko ai co dau.cau chay con choi.gay thi tim cau moi.

Mình vì ham loại nhiều càng mà gãy gãy thông 5 ngày đó bn. Những cách bn nói mình sd hết rồi nhưng ko ổn, ngày đc càng thì gãy dàn, mà ngày đc dàn thù gãy càng. Tối hôm qua đáng lẽ đc húp nhưng do loại càng 0 nhưng bệt tâm nên lại gãy. Giờ mình thôi ko tham vọng ít càng nữa, chỉ loại 2 càng thôi, ăn ít nhưng nhanh ăn lại là đc rồi ko lại mất công gãy dài ngày ngồi run bạn à.
Ae vao bat chot tap doan tim quyet988 choi dan it so 20-36 so nhe.khoi ghep cang.minh de y dan quyet988 an kha thong day.choi 2d 30,36 so cung co khac gi trung 3 cang.thang an 15 ngay cung van loi.cha phai chao gi ca.von dau tu lai it.con gian 64so co the trung 10 ngay thong nhubg den toang 3 4 ngay coi nhu cong coc.ghep cang vao ti le con truot cao nua.la y kien cua minh nhe.

A
Ae vao bat chot tap doan tim quyet988 choi dan it so 20-36 so nhe.khoi ghep cang.minh de y dan quyet988 an kha thong day.choi 2d 30,36 so cung co khac gi trung 3 cang.thang an 15 ngay cung van loi.cha phai chao gi ca.von dau tu lai it.con gian 64so co the trung 10 ngay thong nhubg den toang 3 4 ngay coi nhu cong coc.ghep cang vao ti le con truot cao nua.la y kien cua minh nhe.
ok thank bạn!!!

Cố gắng lên người ae