Tâm sự - Góc tâm sự củamột người thua | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Góc tâm sự củamột người thua

Anh em cho mình một chỗ để tâm sự được ko. Thật sự lâu nay mình chơi gì thua đấy . Ko biết đi hướng nào cả . Từ đầu tháng 6 đến giờ mình chơi bet với MN Mb thua gần 200m rồi anh em cho mình xin ý kiến xem giờ mình theo ai trên diễn đàn được ko. Mình cảm ơn

Chào e trai yêu quý @SONCUTE e thử áp dụng cách chơi của a cho cả 2 Miền Nam Bắc với MN chơi 3d Đuôi cả 3 đài có trên Ku.
MB 3d Đề chơi đều tay tùy Vốn tuy nhiên cách chơi của a hơi khác người là không CHÃO KHI THUA, CHỈ CHÃO KHI ĐANG ĂN THÔNG VÀ ĐÃ CÓ LÃI ĐỂ BẢO TOÀN VỐN.
Sau khi CHÃO dù Ăn hay Thua đều quay về mốc Tiền chơi ban đầu.
CHUẨN BỊ VỐN ĐỂ CHƠI ĐỀU TIỀN TỐI THIỂU 5 TAY. NẾU CÓ NHIỀU CHƠI LUÔN 4D ĐỀ.
Chúc e bình tĩnh, may mắn và hy vọng sẽ LẾT TỪ TỪ VỀ NHÀ NHÉ?????
Chúc Bác hôm nay thật rực rỡ

L
Chào e trai yêu quý @SONCUTE e thử áp dụng cách chơi của a cho cả 2 Miền Nam Bắc với MN chơi 3d Đuôi cả 3 đài có trên Ku.
MB 3d Đề chơi đều tay tùy Vốn tuy nhiên cách chơi của a hơi khác người là không CHÃO KHI THUA, CHỈ CHÃO KHI ĐANG ĂN THÔNG VÀ ĐÃ CÓ LÃI ĐỂ BẢO TOÀN VỐN.
Lời chia sẽ của ct thật là tâm đắc ,ý nghĩa ,hi vọng ct soncute sẽ thấu hiểu và bình tĩnh ,tự tin để chiến thắng ,cảm ơn các ct rất nhiều ,chúc dđ ngày càng phát triển !

like bạn! mình củng trải nghiệm bet một ít, về lý thuyết kiếm 300-500k trong vòng 15-30 phút rất dễ dàng. Nhưng ngồi lâu đầu óc sẻ không được sáng suốt, chưa nói đến kỹ thuật xử lý khác nên cuối cùng củng cháy tài khoản. Nhất là khi xử lý các vấn đề vượt khung, không phải ai cũng có khả năng kiểm soát bản thân, cắt lỗ, tạm dừng được. Do vậy khi chơi MB có 1 đài duy nhất, các bạn có thời gian suy nghĩ và chia sẻ lẫn nhau để lựa chon con số mà mình kết hoặc kết hợp tập thể để giảm dàn số hy vọng cuối tuần/tháng chốt lời. Xác suất 1% còn lại, khi vào dây đen các bạn vẫn bị thua bình thường. Trước đây giongsong đã chứng minh "bất chấp" mình rất khâm phục bác đấy vận dụng, nhưng vẫn không vượt qua được, chưa nói đến trong diễn đàn GMSH rất nhiều bạn sử dụng phần mềm mà vẫn bù tóc. Đối với bạn Soncute mình rất ấn tượng bắt lô của bạn. Nếu bạn chia sẻ chân thành, thì mình mạo muội giới thiệu Soncute có thể search goole đọc bài của TS Vũ Hà Văn biết đâu lại giúp ích cho bạn đc. Chân thành.
GS Vũ Hà Văn lý giải về ‘vận may’ cờ bạc dưới góc nhìn toán học".
Cảm ơn bạn. Mình sẽ đọc bài đấy xem có rút được kinh nghiệm gì cảm

Ui đọc cứ tưởng nhầm, Đại Tướng @SONCUTE tôi vẫn hâm mộ cách chơi đây mờ. Căng nhỉ 200m khó lấy lại thật. Chia sẻ Ae có biết tui đầu tháng 5, 2 hôm dc hơn 30 củ từ BTL Miền nam mà hôm sau nướng chỉ 2 tiếng lotobet hết sạch, thế nên giờ kiêng từ đó đến nay đó, Lúc thua tôi chỉ ước ko mò mẫm vào bet, để hàng ngày kiếm vài đồng BTL Miền Nam là ổn rồi, THAM THÌ THÂM. Tôi nghĩ ae cũng lớn tuổi chắc dạn dày kinh nghiệm hàng ngày post bài cho ae mà giờ đây cũng toang đến vậy. Thôi đã thua hãy nghỉ thời gian, nghỉ ngơi, xem xét lại. Có nên chơi nữa ko, chơi thì chơi gì, có pp gì hay hơn ko?
Chia sẻ cùng ae, chúc ae từ từ gỡ được dần, chứ ngay thì khó lắm. Bình tâm!
Chết chủ yếu là bet với sóc thôi bác chứ thật ra nếu chỉ chơi mình nam bắc thì em cũng ko thua. Nói thật vào bet với sóc mà trong tâm thế người đi gỡ thì thật sự ko thể thắng được nó người anh em ah. Chắc mình phải nghỉ thời gian để xem lại bản thân rồi mới chơi tiếp được. Ko tháng này lại bóng nữa nên cũng căng

Ok cảm ơn bác Sài Gòn 999. Em cũng rất kết cách chơi của bác nhưng em chỉ có chào khi thua chứ nếu ăn thì em lại đi đều bác ah. Chắc lần này em nghĩ thời gian để kiểm điểm lại bản thân rồi mới vào gỡ lại sau thôi bác. Với em thua chủ yếu là bet với sóc thôi còn MN với Mb thì em cũng ko thua. Cảm ơn bác đã có những lời động viên chân thành.

Bác chơi gì 3 tháng vốn lên gấp 10 thế
Chỉ ae với
Xsmn mb thôi bác ơi, đen đỏ mà, có tháng em dương lãi nhiều rồi x2 tk, em bỏ 30tr vả stl và 3 càng lô, nó trúng phát tháng đó em x10 tk luôn. Nên cờ bạc, vẫn cần liều và thật nhiều may mắn.

ct cũng giống tôi h gần 3lit r. cứ dàn 64s vs 7c ghép vô .đi đều tiền. k gấp thếp.đi vốn 113 nếu gãy.hôm nào mơ mộng vs kết lô gì thì phang thêm. vồn dầy thì phang lô khung cũng được. qtrong là k tất tay. e thì chơi cả môn bóng nyữa.ngày 5 mã x200.tổng 1 củ. tháng cũng dc hơn chục nữa.gỡ dần thôi. chứ bet vs sóc đĩa e kiếm cũng nhiều hnao đen lại bay sạch nên bỏ hết.quay về 6h30 vs bóng thôi.chúc ct thành công
Bác có huy hiệu xổ số thế giới còn chịu thua với nó thì e cũng dễ hiểu sao mình lại thua nhiều vậy. Bỏ là đúng rồi

Bác có huy hiệu xổ số thế giới còn chịu thua với nó thì e cũng dễ hiểu sao mình lại thua nhiều vậy. Bỏ là đúng rồi
lập trình AI trí tuệ nhân tạo k ăn được đâu b ơi. chỉ dc vài bữa nó cho ra đảo tất.cứ 6h30 cho đỡ bịp.cay cú hsau mới đánh tiếp dc

lập trình AI trí tuệ nhân tạo k ăn được đâu b ơi. chỉ dc vài bữa nó cho ra đảo tất.cứ 6h30 cho đỡ bịp.cay cú hsau mới đánh tiếp dc
Tôi giờ chỉ đánh mỗi truyền thống Nam, Bắc thôi đều tiền thắng thua hôm sau tính tiếp đỡ mệt lại làm được bao việc

cũng có tháng âm.nhưng ít. tháng nào âm tháng sau x2.vẫn dư 1 khoản đủ chi phí sinh hoạt. đang gỡ dần thôi
Tôi cũng đang kiên trì theo cao thủ kiếm từng chút ngày qua ngày mong cuối tháng sẽ lãi chút

Tôi cũng đang kiên trì theo cao thủ kiếm từng chút ngày qua ngày mong cuối tháng sẽ lãi chút
nên chốt lại 1 ct mình chơi mà hợp ý bạn. theo ct cũng tốt nhưng vốn dàn trải nhiều mặt trận quá.
như tôi hay bắt 1 công thức theo ct mà hợp r cứ thế mà đánh cho chủ động. 5C ghép 9 tổng +7 càng

nên chốt lại 1 ct mình chơi mà hợp ý bạn. theo ct cũng tốt nhưng vốn dàn trải nhiều mặt trận quá.
như tôi hay bắt 1 công thức theo ct mà hợp r cứ thế mà đánh cho chủ động. 5C ghép 9 tổng +7 càng
Ng ae theo ai vậy