Tâm sự - Góc tâm sự củamột người thua | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Góc tâm sự củamột người thua

Anh em cho mình một chỗ để tâm sự được ko. Thật sự lâu nay mình chơi gì thua đấy . Ko biết đi hướng nào cả . Từ đầu tháng 6 đến giờ mình chơi bet với MN Mb thua gần 200m rồi anh em cho mình xin ý kiến xem giờ mình theo ai trên diễn đàn được ko. Mình cảm ơn

Theo kinh nghệm của 1 thằng chạy khắp diễn đàn để gom nhặt cầu kèo là em, thì cá nhân e thấy hiện tại có 2 ct đang có phong độ rất ổn.
Đó là chủ tịch @Giông Bão và ct @SaiGon999
Ý kiến cá nhân thôi ạ
Chủ tịch Giông Bão đang rất ổn từ tháng 5 đến giờ ace à

mh cũng thấy a bão đang bắt đề rất ổn, 3d cũng ăn 5 ngày gẫy 2

Nói thật cách đây một tháng có thằng bạn nó soi cầu chơi ko thua được . Nhưng từ khi nó có chuyện đến giờ là mình thua te tua luân. Nói thật nic này là của bạn mình nó có công chuyện mới đưa cho mình dùng
Bác chơi dựa vào bác soncute thì tốt nhất đợi bác đấy ổn định rồi hãy chơi. Em đọc thì thấy bác 1 không biết chơi. 2 không có bản lĩnh. Như vậy thì nghỉ bác ạ. 200m nói to thì to noi nhỏ thì nhỏ. bác còn vốn tầm 20m thì 3 tháng là gỡ được thôi. Còn hiện tại nghỉ đi bác, đừng chơi nữa.

Mình cũng như anh em thôi chứ có khác gì đâu. Con người mà lúc bế tắc thì cũng muốn tìm anh em tâm sự thôi. Bet nó hút quá nhanh nếu ko làm chủ được bản thân. 2 hôm
Nếu có vốn bác cứ theo ct giông bão đánh 3d đều tay .lãi tính theo năm chứ k tính theo tháng.100% k bao giờ thua dc
trước hay chơi theo bạn ăn mà , bạn nên bình tâm lại nên tập trung vào một thứ thôi . Chơi nhiều full thì ăn nhiều nhưng gẫy full cũng mất nhiều

Mình có bao giờ chơi tất tay đâu anh em. Nhưng tháng này Mb MN gãy quá quay sang bet nhưng lại chết nhiều hơn. Chơi cái này tất cả phụ thuộc may mắn chứ ko ai là cao thủ cả nhé người anh em
tất cả vì tiền hết , mong bác chơi có định huong theo ai theo 1 thôi chứ nhìn ồn nayd thich lại gi song ăn toand hoà mới âm e chuyên gia bi Thế naph đồn nào cũng hết ăn đề ăn nô cũng âm

Bác chơi dựa vào bác soncute thì tốt nhất đợi bác đấy ổn định rồi hãy chơi. Em đọc thì thấy bác 1 không biết chơi. 2 không có bản lĩnh. Như vậy thì nghỉ bác ạ. 200m nói to thì to noi nhỏ thì nhỏ. bác còn vốn tầm 20m thì 3 tháng là gỡ được thôi. Còn hiện tại nghỉ đi bác, đừng chơi nữa.
Bác chơi gì 3 tháng vốn lên gấp 10 thế
Chỉ ae với

E cũng từ đầu tháng tới ziờ bây hơn 100m, vừa tối nay mới vào bét bây thêm 20m nữa , nạp tiền vào ku tính hy vọng gỡ lại 1 chút, đả đen thì đụng tới đâu thua tới đó.vào đọc thấy bác chia sẻ e nghĩ nạp thêm luôn.nguoi cùng cảnh ngộ xin chia buồn với bác.

Từ tháng 5 đến giờ mình theo thầy đồ mất tất cả hơn 600m giờ ko biết theo ai
Tháng 5 Thầy Đồ đen thế à ae
Mk không hay theo dõi thầy đồ mấy, chỉ có thấy đợt gì ăn 3D đề hơn thông liền hơn chục hôm

Từ đầu tháng đến giờ mình đi gần 200m nên chắc phải nghỉ một thời gian đã rời mới tính tiếp được ko giờ chơi gì thua đấy Thôi
Bỏ môn LoTobet đi bác em bỏ rồi! có tiền giờ đầu tư vào BTC và 1 số coin top! xong còn mỗi ngay nạp 500k theo 3d của Giông Bão được hay thua kệ mẹ nó ko quan tâm bác ah. dc thì rút ra mua kẹo bánh.nếu thua mai lai nạp 500k vào tiếp. tháng chac cũng đủ tiên thuốc nước! ko ai giàu món này đâu bác! chỉ có đầu tu hoặc có đất bố mẹ để lại

Bác là cao thủ ở trên diễn đàn mà còn toang thế này. Kiểu này e mất niềm tin vào cái môn này quá, chắc ko về bồ được bằng môn này rồi :(
Em chỉ chơi theo thằng bạn thôi chứ em có biết gì đâu. Nhưng nó giờ có việc nên em mới vậy

Bác bị hệt như e trước rồi. Tính là chơi bet vui vẻ thôi, nhưng vì thua MN và MB nên tìm đến Bet để gỡ, mà phải đánh to tiền lên mới gỡ được, chứ nhỏ gỡ sao đc tiền đánh Nam, Bắc. Thời gian đầu thì may mắn, gỡ đc còn dư ra thêm ít nữa nên tự tin lắm, đến khi nó hút thì đốt củi 2 đầu, thua XSMB vào Bet gỡ thua thông luôn 3 ca, lúc đó tâm lý thực sự bác ạ.
THua cái món này thì chỉ biết tìm đến AE diễn đàn để tâm sự thôi, chứ ko nói với ai được.
Mình cũng vậy chơi bet thua thì vào MN với Mb gỡ . Còn thua MN Mb thì vào bet gỡ mới chết nhiều

Thật sự có 1 thời gian em theo dõi bác thấy bác bắt miền bắc rất ổn định, nhưng sau lại thấy bập bõm. Nay thấy bác nói âm 200 củ em cũng hơi bất ngờ. Xin chia buồn với bác, hiện em cũng đang âm gần 30 củ, cũng phải đang gỡ dần dần ít một
Trước là chủ nic này nó soi cầu nó chốt đấy từ khi nó có chuyện mình mới lấy nic của nó chơi mà. Nên mới như vậy

Lam lai tu dau thoi bac.mat thi cung da mat roi.thua thi cung da thua roi.voi em thay.chung ta ko the lam giau bang mon so hoc duoc.thu nhap cho gd van la di lam.con so hoc chi choi vui giai tri thoi.trot no thi di lam tra no.con neu ae co so tien nhan roi thi bo ra moi thang 10% choi.hieu nom na la co mat 10% cung ko anh huong gi toi cs gd.Theo ai uh.hi.*so ai bat hay minh tu bat cung the ma thoi*. (Nguoi doi co cau.cuc thinh at cuc suy va nguoc lai.bac dang cuc suy thi chuc bac se toi luc thinh)
Cảm ơn cao thủ đã giải bày cùng mình

Em vừa lập nick KU nạp 1m song cược 100k đề MB để lấy đơn vào diễn đàn, lọ mọ thế nào ra chỗ lotobet, ối rồi thả vài tay ăn ngay 20 chục, cũng không nghĩ nhiều chỉ nghĩ đơn giản là ăn đc tiền là rút, rút ra 15m, còn lại để chiến với nó, sau 2 ngày em về con số 0000, nạp lại 10m thì gõ mất 200₫ con lô 39/93 bị gãy chán quá đem vào lotobet cũng mất luôn. Nạp tiếp 5m vào cũng mất hút =)), và giờ e bị nó hốc mất 47m =)). Chừa luôn, chán lắm thì vào làm 500k
Trước em thua bet gần 700m xong chủ nic nó phải cho em chơi 3 tam em gỡ lại được và ăn thêm gần 200m nữa đấy bác . Nếu lần này nó ko có chuyện chắc em ko như vậy đâu