Thảo luận - Góc tâm sự về 1 cao thủ | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Góc tâm sự về 1 cao thủ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nay mình vào fb nhìn thấy cái này . Anh em vào và cho một suy nghĩ nhé anh em.
122945

Đính kèm

Nghèo như mình chơi số kiếm tiền trả nợ nên gọi là nghiện số. Ng ta giàu chơi số để kinh doanh nên gọi là bán số

Chị @LeLinh0612 vào giải quyết hộ em vụ này cái
E le Linh ngồi im thôi. Nhảy vào lại ném đá cho đau đầu. Ma ( mai ) ca còn nói sấu Lê linh là nhờ ông ấy mới lên nhanh cấp bậc thống tướng. Một kẻ mượn sân chơi mượn lòng tốt của diễn đàn cuối cùng ko có kết cục gì đâu, ai là thằng phan của mai ca nhảy vào đây mà ném đá này. Nó kêu trên tường fb là do thiếu tiền chi tiêu tiền điện tiền nước nên nó phải thu thôi.

Bài toán dễ thế mà các bác cứ cãi nhau làm gì 300 người theo chia ra 10 nhóm.nhóm 30 người cho dễ hoạt động đỡ đông cãi nhau hay là ( khỏi bị đồng soi....) Người củ 30 người tháng 30 củ/ 1nhóm số thì 100 con càng thì 10 càng các bác tự tính tự hiểu.có tiếng rồi thì phan đông làm gì chả được

Mình xin phép đóng Topic lại nhé ae. Người đi thì đã đi rồi, giờ bàn tán thì cũng có làm gì được đâu. Ae biết, ae hiểu là ổn rồi. Hi vọng, diễn đàn ko còn những cao thủ như này!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.