Thảo luận - Góc tâm sự về 1 cao thủ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Góc tâm sự về 1 cao thủ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nay mình vào fb nhìn thấy cái này . Anh em vào và cho một suy nghĩ nhé anh em.
122945

Đính kèm

Tôi tin ai theo ông Maica này sẽ còn thảm bại nhiều lần =)). Ông này giả bộ văn hay chữ tốt đạo đức giả thế thôi. Trước chửi mình là sao mày chưa chết, sao chưa bị ô tô đâm chết =)). Chắc dạo này đang thiếu vốn chão nên mới thu thêm phí của anh em thôi, chứ nói thật số ổng chốt chả hơn ai, cũng lúc đỏ lúc đen đâu rồi lại vào đấy, k để dư ra đc đâu. Anh em nên cân nhắc cho kĩ

Tôi tin ai theo ông Maica này sẽ còn thảm bại nhiều lần =)). Ông này giả bộ văn hay chữ tốt đạo đức giả thế thôi. Trước chửi mình là sao mày chưa chết, sao chưa bị ô tô đâm chết =)). Chắc dạo này đang thiếu vốn chão nên mới thu thêm phí của anh em thôi, chứ nói thật số ổng chốt chả hơn ai, cũng lúc đỏ lúc đen đâu rồi lại vào đấy, k để dư ra đc đâu. Anh em nên cân nhắc cho kĩ
Chuẩn luôn bác!

Bác Hồ từng dạy rằng " có tài mà không có đức là người vô dụng, có đức mà không có tài làm việc gì cũng khó". Đến 1 lúc nào đó cái tâm không còn thì cái tầm cũng hết....

Ủa bác Maica thật ko chủ tịch?tôi thấy giọng này giống thằng Nguyễn Tổng chủ tịch diễn đàn giải mã số học fake hơn =))
Tôi tin đây là thật nhé, maica chuyên có kiểu viết ko dấu viết hoa như này bởi vì với tính cách bảo thủ và luôn coi mình là nhất thì giọng điệu này hoàn toàn là maica thật

Chắc gì đã là Maica. Trước khi phát xét ai thì nên tìm hiểu thật kỹ. Fb giải mạo quá dễ

Chắc gì đã là Maica. Trước khi phát xét ai thì nên tìm hiểu thật kỹ. Fb giải mạo quá dễ
Ôi thôi thôi, tôi theo dõi maica từ đợt đầu mùa tới giờ, ban đầu cũng ăn ra đc chút xong cũng chết sấp mặt, có thời điểm chết thông chục hôm liền, ae nào mà chão theo giờ chắc vẫn đang ngoài đảo chưa nhìn thấy đất liền ấy chứ. Lạ lẫm gì văn của ông ấy nữa

Các cụ không cẩn thận bị lừa, toàn bọn bán số nhố nhăng, các chủ tịch trên diễn đàn không bao giờ thu lộc phí gì hết và cũng không có sđt ,zalo, face riêng đăng lên đâu đâu nhé. Giờ chúng nó giả mạô phá đám nhiều lắm

Chủ tịch Tố check fb là biết thật hay giả ngay

Mời ae bình luận, tôi thì hết ý kiến.
Em chỉ có ý kiên thế này ạ, cả Tập Đoàn mà người ta còn mạo danh, làm giả được. Thì huống chi là 1 nick FaceBook bình thường. Trong câu chyện này, theo em nghĩ không phải a MaiCa của diễn đàn mình đâu a Tố ạ. Rất có thể một thanh niên rảnh dỗi nào đó lập Nick FB Mạo Danh để hòng chuộc lợi cá nhân. Vì e cũng thấy nhiều cao thủ, chủ tịch có nick FB, ZaLo đăng bài kéo anh em, chốt số thu phí, lập nhóm nọ kia... Như nick mạo danh a Phan Bảo, a Người Qua Đường, chị Niềm Tin,.. Và e đã thấy các Cao Thủ, Chủ Tịch diễn đàn mình khẳng định chỉ chốt số tại diễn đàn chứ không phải bất kì nơi nào khác..
Chúc a Tố và Diễn Đàn mình ngày càng ohats triển nhé ạ
♥️♥️♥️

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.