Về bờ - Hà Nội ngày 24/10/2021 . Một ngày đi buôn thành công , vốn 1m lãi ( 6m ) | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Hà Nội ngày 24/10/2021 . Một ngày đi buôn thành công , vốn 1m lãi ( 6m )

nguyenminf

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
15,982
Điểm
396
Xu
10,000Xu
Kính thưa ACE , lời đầu tiên cho phép e gửi lời cảm ơn tới các Chủ tịch . Bác Khải 89, . bác thần ưng 77, bác Sài Gòn999 , bác Hihi , , e viết bài này là để cảm ơn các Chủ tịch, không khuyến khích ace làm theo, bởi vì tính mạo hiểm quá cao , kính chúc các chủ tịch và ACE trên diễn đàn GMSH luôn luôn mk và thành công rực rỡ 🤭🤭🤭🤭

Chúc mừng ae đã tìm được đường về bờ cho riêng mình.
AE có thể chia sẻ cách chơi, phương pháp của ae để mọi người tham khảo, học hỏi nhé.
Hi vọng thông qua phương pháp ae chia sẻ có thể giúp được nhiều ae trên diễn đàn tìm được đường về bờ

Chúc mừng ae đã tìm được đường về bờ cho riêng mình.
AE có thể chia sẻ cách chơi, phương pháp của ae để mọi người tham khảo, học hỏi nhé.
Hi vọng thông qua phương pháp ae chia sẻ có thể giúp được nhiều ae trên diễn đàn tìm được đường về bờ
Kính gửi Admin, các chủ tịch, và ace yêu quý, con đường e đang đi , vốn đầu tư là 1m , cho đi từ Nam trung bắc, e dùng số của các chủ tịch, và ghép chéo nhau , vd như hôm nay 24/10/2021MN e e chơi đề đuôi và 3 bao lô 3cang đề 3d e dùng số của bác Khải 89 , lô e dùng của bác thần ưng , 77 , , Miền trung e chơi dàn đề 3d theo bác SGon 999, ,4d e dùng dàn 10s của bác HIHI ghép càng của bác SGon 999 , ,MB e chơi dan đề giải nhất theo Chú tiêu , 3 càng đề e chơi theo bác SGon 999 , , chơi giải như thế rất là nguy hiểm, mong ace không chơi theo cách của e , 1lan nữa e kính chúc tất cả ACE trên diễn GMSH luôn luôn mk và may mắn 💋❤️🇻🇳🤭🤭🤭

Chúc mừng anh nhé, rất vui khi được đọc tất cả các bài về bờ của anh

Cao thủ thì mình chọn ngẫu nhiên hay chọn thế nào để ghép hả anh ơi

Anh ơi, Cao thủ chọn a chọn thế nào ấy ạ:rolleyes:

Cao thủ thì mình chọn ngẫu nhiên hay chọn thế nào để ghép hả anh ơi
Ở bên dưới của trang chủ , e gái tiểu mây có thống kê phong độ của các chủ tịch ace dựa vào đó để xém chủ tịch nào đang ôn định thì theo , MT hôm nay bác Sài gon chơi chạm 3,8 , bác HiHi chơi chạm 3.9 như vậy Ace có 3 chạm cứng ghép vòng 383,393,898 x2đai =12s , hôm nay chén đề đuôi 38 Siêu lợi nhuận 6/100s đề , chúc ACE may mắn nhé

Chúc mừng anh nhé rực rỡ quá\-strong\-strong\-strong

Em đã đọc tất cả các bài chia sẻ về bờ của bác, mừng thay cho bác

chúc mừng anh he,chúc tất cả mn đều may mắn <3 <3 thả tim