Cầu MB - HAI CHẠM ĐỀ CHƠI THỨ 7 VÀ CHỦ NHẬT | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB HAI CHẠM ĐỀ CHƠI THỨ 7 VÀ CHỦ NHẬT

hung1979

Thượng Úy
Điểm cảm xúc
5,386
Điểm
223
Xu
17,360Xu
Xét ở giải đặc biệt thứ 2 hàng tuần ae lấy tổng đề cộng với con số hàng đơn vị được bao nhiêu ta lấy chính số và bóng dương của nó làm hai chạm chơi cho thứ 7 và chủ nhật nhé. Lưu ý nếu cộng ra tổng lớn hơn 10 thì lấy hàng đơn vị nhé

Nay kết chạm 6 ae ơi ? ghép với mấy chạm chưa ra 1,2,7,9 lót chạm 3,4 .Big bet về bờ nhà ???

Xét ở giải đặc biệt thứ 2 hàng tuần ae lấy tổng đề cộng với con số hàng đơn vị được bao nhiêu ta lấy chính số và bóng dương của nó làm hai chạm chơi cho thứ 7 và chủ nhật nhé. Lưu ý nếu cộng ra tổng lớn hơn 10 thì lấy hàng đơn vị nhé
Vậy tuần này thứ Hai về 88 = tổng 6+ hàng đơn vị =14 lấy 4 và bóng dương là 9 vậy thứ 7 và chủ nhật tuần này chạm 4-9 phải ko cao thủ ơi. Cảm ơn người ae đã chia sẻ Cho mọi người cầu đề ạ.

Đúng rồi người ae
Dạ cảm ơn người ae đã chia sẻ Cho ace trong tập đoàn giải mã số học câu đề rất hay và Thông 12 tuần rồi ạ. Vì 2 ngày hôm trước có chạm 4 lên tuần này mình chỉ tk ko chơi. Hy vọng cầu vẫn chạy để tuần sau mình xin chút lộc ạ. Tiếc quá ạ. Cao thủ có cầu kèo nào hay cứ chia sẻ lên Cho ae tk và Xin lộc ạ.

Ae ai ăn thì like phát nào. Để mình chia sẻ tiếp cầu 3 bộ đề cho tuần sau tuần này có một bộ chỉ thẳng bộ 44 hôm nay mà không chơi được ttđ hơi buồn