Lotto Bet - HÀNG SỐ ĂN IT NHƯNG BỀN | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet HÀNG SỐ ĂN IT NHƯNG BỀN

Em chao admin và cac CT ,cao thủ tren dđ em xin lỗi vì em ko biết đăng bài lên em chị chơi âm thầm .nay em cũng ổn rồi em muốn chia sẻ lên cho những ai muốn ăn ít.bất kể sảnh nào lo to bet,live, 5D,1M.mọi người cứ thấy hàng số nào có số 1 về thì ta cứ chơi hàng đó 2,3,4,5,6,7,8.tuy ăn ít nhưng em cũng có đồng ra đồng vào ko phải lo tiền cà phê
Có tiền cafe thôi :v

Đã test trước, cầu ổn áp ae quẩy

Chơi sảnh nào cũng dc, ae vào kiếm tiền

cầu ổn đó chứ. bỏ 70 đồng ăn 29 đồng,test thấy hiếm khi mà bệt dài 1 vị trí. cầu này kiếm tiền cf ổn nè

cầu này chạy cả ngày, ae cứ chia đều vốn mà đi đều tùy vào vốn nhé. thua 1 tay thì ăn 2 tay là gỡ . đừng Big ko lại ra đảo.

Đánh hs 1 ăn 99 vậy đánh 7 con đánh kiểu gì vậy ae

Em chao admin và cac CT ,cao thủ tren dđ em xin lỗi vì em ko biết đăng bài lên em chị chơi âm thầm .nay em cũng ổn rồi em muốn chia sẻ lên cho những ai muốn ăn ít.bất kể sảnh nào lo to bet,live, 5D,1M.mọi người cứ thấy hàng số nào có số 1 về thì ta cứ chơi hàng đó 2,3,4,5,6,7,8.tuy ăn ít nhưng em cũng có đồng ra đồng vào ko phải lo tiền cà phê
Nghĩa là cứ thấy số 1 về là đánh hàng số 1 hả

Để không phai đợi chờ lâu, A e cứ hàng sô nào ra 0,1,9 thì phang 2,3,4,5,67,8 của CT, đánh vài chục phút rồi nghỉ khỏe, lúc khác đánh tiếp. K ngôi lâu, k cay cú là ăn

Không cần chảo gãy 1 tay ăn lại 3 tay là hòa